Thành lập nhóm viết Tool MMO ?

vipvip

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Chào các bạn
Mình là thành viên mới vào đây thấy rất hay.Vừa trao đổi được nhiều kiến thức mà lại kiếm được tiền.Nhưng kiếm như thế nào mới là vấn đề,nếu có các phần mềm hỗ trợ thì việc kiếm tiền cũng nhanh và dễ dàng hơn.Chính vì vậy,nếu ai có đam mê lập trình + đam mê kiếm tiền thì có thể vào đây chia sẻ,để tạo ra những phần mềm hữu ích cho dân mmo.1 lý do nữa,e thấy học lập trình ra mà đi làm thêm cho người ta thì lương chẳng bao nhiêu,nếu vận dụng vào mmo thì cũng tốt hơn nhiều.các bạn cho ý kiến nhé..

up úp cho anh em vào.. mà theo mình nghĩ cái gì người ta code mình xài đc thì khỏi code mất công.. nên code cái gì mà người ta chưa có :D

Chào các bạn
Mình là thành viên mới vào đây thấy rất hay.Vừa trao đổi được nhiều kiến thức mà lại kiếm được tiền.Nhưng kiếm như thế nào mới là vấn đề,nếu có các phần mềm hỗ trợ thì việc kiếm tiền cũng nhanh và dễ dàng hơn.Chính vì vậy,nếu ai có đam mê lập trình + đam mê kiếm tiền thì có thể vào đây chia sẻ,để tạo ra những phần mềm hữu ích cho dân mmo.1 lý do nữa,e thấy học lập trình ra mà đi làm thêm cho người ta thì lương chẳng bao nhiêu,nếu vận dụng vào mmo thì cũng tốt hơn nhiều.các bạn cho ý kiến nhé..

Nếu bạn nói đi làm lập trình lương không cao thì có lẻ bạn không phải là coder chân chính. Lương lập trình đứng top trong tất cả các nghành.
Cong việc viết Tool cheat mới khó, tức là ăn gian kiếm số tiền lớn hơn những gì có thể kiếm được mới khó. Còn viết Auto get ads rồi rút ngắn thời gian. Rất là Easy thôi mà. Bác nào cảm thấy site nào khó nhai đặt hàng 2 ngày tui viết xong cho.

:)) ngon quá, có cao thủ đây rồi, viết cái tool mà bán đi bồ, đảm bảo ae ủng hộ :))
Viết cái tool auto như bác mmo84 nha mà phải ngon hơn thì mới bán được, chứ bằng hoặc hơn tí thì.. tại bác ấy đã free rồi mà ;)))

Hiện tại mình đã viết được vài Tool, nhưng chỉ để xài 1 mình hoặc share Private.
Thứ nhất : Tool mình gà lắm, share sự bị cười. hì
Thứ 2 : Sự bị chửi, kêu MMO có những người như mình thì sớm muộn cũng BAN IP VN. cái này mình bị rồi
Thứ 3: À, không có cái thứ 3, hihi, nhưng sao bạn ko thử kêu mình viết Tool 1 site nào đó. Free mà, hì. Không thương mại .

Hiện tại mình đã viết được vài Tool, nhưng chỉ để xài 1 mình hoặc share Private.
Thứ nhất : Tool mình gà lắm, share sự bị cười. hì
Thứ 2 : Sự bị chửi, kêu MMO có những người như mình thì sớm muộn cũng BAN IP VN. cái này mình bị rồi
Thứ 3: À, không có cái thứ 3, hihi, nhưng sao bạn ko thử kêu mình viết Tool 1 site nào đó. Free mà, hì. Không thương mại .

viết tool buxhost đi, :) vì phần lớn site ptc đều là buxhost, có nhiều tool thì pri cho mình với :)

viết tool buxhost đi, :) vì phần lớn site ptc đều là buxhost, có nhiều tool thì pri cho mình với :)

PM vantin_it tui share cho xài thử cái buxhost tự động get ads và xóa thời gian chờ, ngồi điền ads ko sướng lắm. hì

---------- Post added at 12:03 AM ---------- Previous post was at 12:02 AM ----------

nếu free thì làm site nxtbux.com hoặc paidtoclick.in hoặc Mindbux.com ^^

Nhận thằng Mindbux. Hẹn qua lễ 30.4 giao hàng, đi chơi về rồi tui viết cho.

tool Buxhost của bạn có auto clicks ads không?? chứ mình bận quá mà dùng cái auto click ads của bác mmo84 thì thỉnh thoảng lại không click >_<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week