Help Thành tích của các member và Group cheat ! Thank các bạn ^^

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021
Đây là thành tích của các cheater đã post ở chủ đề
Cảnh báo anh em admin cảnh giác với mem online - cheat thì thôi rồi ^^

Xin cám ơn các bạn rất nhiều :binhsua159:

Offer cheat : Win Lunch for a Year - Chick-Fil-A (Submit)

Last edited by a moderator:
Con đấy đâu cần cheat link vẩn lead 100% vậy thớt . Hay là tụ nó làm lead rất nhanh ?

Mấy thằng cheat nó vẫn còn cãi cố ! thế này thế kia giờ thì cãi đi :D Die cái net mất mẹ 300$

Làm bên site bác thấy nó lead off ấy như điên cũng lao vào làm thử thế mà chẳng bao giờ lead :binhsua159:Thì ra là cheat :binhsua137:

Chia buồn cùng thớt và anh em net này mình cũng reg mà ko chơi :D Dự báo là tình hình này sẽ còn tiếp tục với nhiều net nếu member VN vẫn hiên ngang và kiên cường trên con đường chit choat ;))

tình hình này thì bác nào có net nào ngon thì đừng có public lên đây nữa, kẻo bị bọn nó phá ko còn đường ăn đâu :binhsua159::binhsua159:

Đây là thành tích của các cheater đã post ở chủ đề

Xin cám ơn các bạn rất nhiều :binhsua159:

Offer cheat : Win Lunch for a Year - Chick-Fil-A (Submit)

block rồi mà cần chi che gmail nhỉ :binhsua146:, public đi, để anh em tận dụng :binhsua146:

Tận dụng gì cha nội !!! CHe đi cho nó đỡ nguy hiểm

- - - Updated - - -

Vân còn 1 mớ bên SR và Sonic ko biết sao ko nữa ! Cả blvd cũng bị :hữ hữ :binhsua160:

cái này chắc nó vơ đữa cả năm cmnr . hqa vừa vào làm dc 3 acc tầm 3$. sáng ra bị block. bạn mình cũng thê,s công toi 2 tháng. :binhsua38:

Bởi vì VN vô đối nên nó block việt nam :))) :binhsua160:

Tương lai offer VN còn gặp nhiều sóng gió bởi những cheater kia :v Tự tay đập đi nồi cơm của mọi người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week