Help Thành tích của các member và Group cheat ! Thank các bạn ^^

topic này toàn mấy đứa mất $ nóng máu nên hăm he chực chờ ai nói trái ý là quy chụp "ủng hộ cheat " và bắt đầu cắn lại trong cơn cuồng dại , chả biết lí lẽ là gì! tóm lại một câu rồi đi ra lun:
"ăn bao nhiu bấy lâu nay không thấy nói bây giờ gặp chuyện thì la làng như cha mất , mẹ mất! không có chút khí phách gì cả!"
p/s: thề éo bao giờ đặt mắt vào cái box offer nữa!

rtvqqg

vãi Rec :binhsua146:

Coi bộ bác ủng hộ cheater nhỉ . vote ban ngay và luôn

Câu nói quen thuộc, ai có ý kiến khác với mình thì tung ra ngay câu đó.Forum là để thảo luận tức là luôn có nhiều ý kiến trái chiều,còn kiểu muốn luôn luôn có 1 ý kiến luôn đúng và các ý kiến còn lại sai thì vào mẫu giáo,ý kiến của cô giáo luôn đúng và các em ngồi yên đó mà học :m020:

Hở tí là đổ tại cheat link. :binhsua153:

Cái này không phải cheat đâu mail fresh là nó tự lead mà chờ tầm 10s
Nhờ cái này mà mình chơi site nước ngoài sướng vãi đạn

Là admin mà ko quản lý được mem được offer thì die là đúng rồi, trách ai. Offer thằng nào chẳng cheat, chẳng qua cheat link là 1 sở thích thôi :binhsua166:. làm admin mà co 300$ cũng la làng :binhsua57:

Tiết kiệm 2 tháng mới có 6 tr thuê mem, phải nhịn ăn nhịn uống , cởi chuồng mới có tiền thuê mem ! Người ta nghèo khó chứ đâu giàu có như bạn mà ko la ^^:binhsua163:

Là admin mà ko quản lý được mem được offer thì die là đúng rồi, trách ai. Offer thằng nào chẳng cheat, chẳng qua cheat link là 1 sở thích thôi :binhsua166:. làm admin mà co 300$ cũng la làng :binhsua57:

300$ không nhỏ đâu ông bạn, nói chuyện chãnh vl quá.

300$ = mình làm hơn 1 tháng :binhsua159:

Bạn thật là pro, Dù chỉ 1$ cũng thế, ngửa tay xin không ai cho đâu

ước gì giàu có như bạn ấy,đối với người khó khăn thì 300$ là số tiền ko nhỏ tí nào:binhsua159:

Block net có nhiều lý do, đâu phải cứ bị block là do cheat link. Vậy chắc là không cheat link thì 100% là được paid à
Ps: các bạn cheat ksix và blvd thấy nó đơn giản quá => nhiều bạn bị mắc bệnh ảo tưởng về việc cheat network. Block như vậy đôi khi cũng giúp các bạn mắt sáng hơn 1 chút, suy nghĩ kĩ hơn 1 tí, và đưa ra cách làm phù hợp.
Chúc các bạn thành công :binhsua146:

300$ không nhỏ đâu ông bạn, nói chuyện chãnh vl quá.

Anh ko đụng chú nha, nói chẳng có gì sai. Nếu được paid thì bao nhiêu. Mất chỉ có 1, được thì gấp 3 lần. chắc chắn phải có rủi ro, ko có gì dễ ăn đâu.:binhsua90: Đầu tư thì nên nghiên cứu kỹ, không có vốn cũng đòi tuyển tuyển mem.
h đứa nào cũng mở site được, sao nó không solo mà đi làm thuê. 300$ mà được 1 đống kinh nghiệm :binhsua25:

Nhân tiện ai mua acc eleadmedia thi pm nhé :binhsua168:

Last edited by a moderator:
Anh ko đụng chú nha, nói chẳng có gì sai. Nếu được paid thì bao nhiêu. Mất chỉ có 1, được thì gấp 3 lần. chắc chắn phải có rủi ro, ko có gì dễ ăn đâu.:binhsua90: Đầu tư thì nên nghiên cứu kỹ, không có vốn cũng đòi tuyển tuyển mem.
h đứa nào cũng mở site được, sao nó không solo mà đi làm thuê. 300$ mà được 1 đống kinh nghiệm :binhsua25:

anh cc, mày hơn tao cái gì mà anh ?
nghe mày nói chuyện chãnh quá nên commemt nói thôi, chuyện mày giàu có kệ mày, làm ăn có kệ mày.
mày cũng là cái thằng di làm công cho sub suốt 6 tháng, rồi làm Sub suốt 6 tháng mới mò được cái site solo, ai cũng con đường này đi lên ở đấy mà nói chuyện theo kiểu giàu có.

Chuẩn cmnr, Làm admin mà sóng gió tý thì lên đây ăn vạ,
Mà cái 300$ acc net thì để rate 3-7 cho mem thì bỏ $ túi ra đék mất bao nhiêu $ VND đâu nhá, còn cái acc net này thì reg mấy cái chã dc.
Ăn được chịu đc, lỡ như nó cheat link mà net nó paid thì sao, trách ai?
Cho nên ko ăn đc thì cũng ráng chịu thôi. chẵng đổ thừa ai đc. ai cũng có lòng tham, làm khỏe đc nhiều $. thèn nào dám nói ta đây *** tham, lương thiện,... đâu ta xem.
P/S: Topic éo có giá trị về mặt pháp lý :binhsua90:

- - - Updated - - -

nghe mày nói chuyện chãnh quá nên commemt nói thôi, chuyện mày giàu có kệ mày, làm ăn có kệ mày.
mày cũng là cái thằng di làm công cho sub suốt 6 tháng, rồi làm Sub suốt 6 tháng mới mò được cái site solo, ai cũng con đường này đi lên ở đấy mà nói chuyện theo kiểu giàu có.

Đó là con đường của người ta, nhưng lúc khó khăn không than vãn như thèn kia.

Hehe mày nói sai rồi, tau làm công > 2 năm chứ không phải 6 tháng :binhsua07:. Sống phải biết thủ phận, ko có vốn thì phải chấp nhận làm thuê. chứ không có vốn mà cứ đòi làm chủ mới pro :m029:

Lệch lạc vấn đề quá.
Tôi nói là thằng Tiger89t nói chuyện chãnh, tôi biết nó cũng là thằng làm công đi lên mà nó xem 300$ không là gì.
Tôi cũng là thằng làm công đi lên 10$ hay 1000$ tôi cũng tiếc vì đồng tiền sau bao năm tháng mình mới có.
Đừng có nói cái giọng nhiều tiền như thế, offer nó sập thì chết không ngóc đầu lên nổi nhé.

p/s : còn mày bảo làm công 2 năm mà vẫn xem thường đồng tiền như vậy thì con người của mày không có giá trị trong xã hội.

Lệch lạc vấn đề quá.
Tôi nói là thằng Tiger89t nói chuyện chãnh, tôi biết nó cũng là thằng làm công đi lên mà nó xem 300$ không là gì.
Tôi cũng là thằng làm công đi lên 10$ hay 1000$ tôi cũng tiếc vì đồng tiền sau bao năm tháng mình mới có.
Đừng có nói cái giọng nhiều tiền như thế, offer nó sập thì chết không ngóc đầu lên nổi nhé.

p/s : còn mày bảo làm công 2 năm mà vẫn xem thường đồng tiền như vậy thì con người của mày không có giá trị trong xã hội.

:D làm offers die net mất có 300$ mà bảo là lớn ah. nghĩ như mày thì không bao giờ cất đầu lên nổi. Sau này die tấm 301$ chắc mày đi nhảy cầu nhỉ :binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week