Help Thành tích của các member và Group cheat ! Thank các bạn ^^

Cho em ké với ạ.

Không sao. Có tính toán rùi, mình đã dự trữ được khoảng 1k obama, đủ để mua được 2 con bò :binhsua12:

Originally Posted by hanhyes
Hehe ai mua acc Global M.M không pm chữ ký nào :*
Reg phát đc ngay, bán cái gì thế lão ơi =)).

P/s: mà các bác có chém ko thế, acc global em có >700 mà còn nguyên nè :X. Mặc dù cheat link toàn tập :binhsua146:

khi nó paid thì ko sao, tới lúc net die thì khóc lóc đổ thừa mem cheat... đã chấp nhận làm admin thì xác định có lãi có lỗ, vậy thôi.

Không sao. Có tính toán rùi, mình đã dự trữ được khoảng 1k obama, đủ để mua được 2 con bò :binhsua12:
bò dạo này con cỡ dc dc phải gần 20 củ rồi bác 1k obama chỉ dc 2 con mới sinh thôi :))

khi nó paid thì ko sao, tới lúc net die thì khóc lóc đổ thừa mem cheat... đã chấp nhận làm admin thì xác định có lãi có lỗ, vậy thôi.

có nhiều admin đã ăn vài năm trời rồi giờ vẫn cứ than đói là sao cái này mãi chả hiểu dc

Hồi lúc tới giờ bộ lần đầu bị ban acc + trừ tiền hả ? chuyện bt hồi xưa tới giờ . Tự nhiên dạo này hot lên đem ra bàn tán , lập chiến dịch bại trừ cheat nửa :binhsua146:. Cái thời radiumone 2 đợt ban acc ấy hầu như 80% 90% admin việt nam bỏ radium ra đi v.v.. Biết bao lần sóng to gió lớn ... rồi lại đâu vào đấy . Tự nhiên giờ có 1 2 thằng bị trừ tiền cứ tận thế đối với offer . Trong khi cái thằng đầu xỏ vác cái cheat offer về việt nam là ai ?? mem hay admin

Last edited by a moderator:
Gì là kêu la thảm thiết mấy ngày nay ghê vậy má. Làm admin thì có làm có chịu đi, người khác toàn dùng sock clear, member của ông check mấy IP xem có phải proxy 100% mà kêu cheat với chả cheat. Net càng lớn giới hạn proxy càng thấp, ra khỏi giới hạn thì block thôi:binhsua146:

- - - Updated - - -

Ta vẫn còn 1 acc này. làm mãi mà chỉ được 50$, không đủ min được :))

ké bác letam con BMI Calculator download của ADS làm là lead này:binhsua163:

Reg phát đc ngay, bán cái gì thế lão ơi =)).

P/s: mà các bác có chém ko thế, acc global em có >700 mà còn nguyên nè :X. Mặc dù cheat link toàn tập :binhsua146:

Acc ta vẫn login vô tư, nó còn mới approved cho con off :binhsua163:

acc vẫn bình thường..nó còn approve off vài con nữa chứ :binhsua163:
chak mấy bác bị ban là do xui hoặc lý do nào đó
3 bác trên đây đâu có bị ban kìa :m193:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading