Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

Chắc có khá nhiều người đang bị treo cổ hihi.....Tui nghĩ mọi người nên lên mạng search cái Diaryone down về rồi tự kỷ những chiến công và tội lỗi của mình trong market đi.....Điều đó chắc chắn sẽ rất có lợi cho mọi người ! và cuối cùng chúc ngủ ngon, mai trade tiếp hí
Viết nhật kí bằng word đc rồi nic màu mè ghê là con gái hả ;))
Tại Will thấy trend đang down với lại chạy qua D1 thấy xu hướng hôm qua Down nên định làm cái nữa

http://svpct.net/threads/44-DiaryOne-v.6.8-Build-2009.5.5.270-Phần-mềm-viết-nhật-ký

Last edited by a moderator:
Viết nhật kí bằng word đc rồi nic màu mè ghê là con gái hả ;))
Tại Will thấy trend đang down với lại chạy qua D1 thấy xu hướng hôm qua Down nên định làm cái nữa

http://svpct.net/threads/44-DiaryOne-v.6.8-Build-2009.5.5.270-Phần-mềm-viết-nhật-ký
Ac mình chỉ cho cái hay rồi mà nói là con gái thật sự thì dùng phần mềm nó chuyên và có ưu điểm hơn rất nhiều. Bởi thế tui mới khuyên dùng mà hơn nữa nó cũng phần ra con trai rồng rắn tọa lọa như tui, còn bọn con gái không biết nhưng có thể là trái tim, hoa quả lắm skin bọn nó chọn gì kệ nó không qua tâm hehe.

Ac mình chỉ cho cái hay rồi mà nói là con gái thật sự thì dùng phần mềm nó chuyên và có ưu điểm hơn rất nhiều. Bởi thế tui mới khuyên dùng mà hơn nữa nó cũng phần ra con trai rồng rắn tọa lọa như tui, còn bọn con gái không biết nhưng có thể là trái tim, hoa quả lắm skin bọn nó chọn gì kệ nó không qua tâm hehe.
Chỉ có cái hay thì thank rồi đó :)) . Cái này chỉ viết 1 sai lầm thôi nhỉ cho dễ chừa

---------- Post added at 12:14 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

vừa send cái này cho con ng iu. nó cảm ơn rối rít haha :binhsua116:
Đừng đặt hi vọng quá nhiều vào 1 ai đó < Cho câu này là chuẩn luôn

Từ hôm xuất hiện bướm ( hay dơi gì gì đó ) đến giờ EU down gần 300 p, tiếc là không vững tâm nên chỉ ăn được một phần.

Từ hôm xuất hiện bướm ( hay dơi gì gì đó ) đến giờ EU down gần 300 p, tiếc là không vững tâm nên chỉ ăn được một phần.
có lẽ là vì bướm :D, nhưng mình nghĩ các nhà đầu tư 80% đã mất niềm tin với Châu Âu

Tự dưng sáng nay dậy sớm cắt hết các lệnh SELL, h ngồi nhìn mà tiếc đứt ruột. Gần trăm p chứ ít gì, hic hic. H canh BUY vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week