Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

Nếu thích trưng hàng thì xin góp cái bài đánh hôm qua cho các bác, đơn vị là $ nhé không phải cen

Hồi hôm sợ quá cho cắn Takeprofit tập thể để mà hạn chế thua và win ít chứ không thì sáng nay hốt bạc rồi :D nói chung tài khoản 1,25k$ nhưng hơi run :D

---------- Post added at 02:19 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

Hồi hôm 9 cây Sell liên tiếp đó là một sai lầm, phải khắc phục tâm lý tại đó không vội.

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

Kinh tế Châu Âu thật sự mà nói chưa phục hồi tí nào. Nhưng Buy thì an toàn hơn Sell rất nhiều.

- Đánh đường dài thì canh mê ở đấy mà Buy
- Còn đánh đường ngắn thì Sell canh mê nó lên mà Sell là ok

Buy Sell tại giá nào là do tâm lý của mỗi người.

Vàng thì Sell rất nguy hiễm mà Buy cũng vậy :)) akam thích vàng Down để mà Buy hơn là vàng lên mà Sell

EU và AU nói chung giống nhau Buy là chủ đạo còn Sell chỉ chơi tức thời.

hàng khủng la đây =))

Sell kìa EU đang lên canh mê mà Sell
Sao bác xúi dại mọi ng` thế.. theo quy tắc là đừng nên theo đà pullback.. ai theo bác này mà sell EU thì lỗ nặng r` =.="

P/s: Mình buy từ trưa nên lời ~100 pip r`,nhưng profit chỉ có 2$ thôi (trình ko tệ nhưng ko có gan invest -> đành chơi tk bonus zậy) ^^

---------- Post added at 08:22 PM ---------- Previous post was at 07:19 PM ----------

Sell EU, News bảo Euro đag đứng trc' thảm họa nợ nần, EU chuẩn bị down rất mạnh.. (ít nhất là theo dự đoán của mình :)))

Last edited by a moderator:
@evo : share system đi b hôm nay xây dựng lại tới đâu r` kể xem ;))

Có mấy cái biểu đồ nến nhật reversal, mai sẽ up tiếp continuation candles. Còn cái system Bollinger Bands + Stochastic quả là công hiệu, mấy hôm nay áp dụng nó trên pair nào cũng có lời ;)

Trade của mình đây, ko bằng bác gaconss, mọi ng` chém nhẹ tay..

BONUS:
Theo dự đoán (ko phải của mình) thì nếu EU ko phá đc 2 mức 1.3670 & 1.3710 thì có thế sẽ fa' mức 1.3540 -> nguy cơ rớt xuống 1.32xx nếu mức 1.3470 bị fa'

Last edited by a moderator:
Màn hình Forex EUR/USD của mình, còn của bạn thế nào ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week