Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

mod Quang nhờ post tiếp.
ko rõ có show đc cái hình ra ko

Rigion là nhatquangnguyen đó :|

đánh forex pải biết người biết ta ,mình phân tích nhưng cũng cần tham khảo phân tích người khác ,nếu khác thì xem họ phan tích khac ở chỗ nào có như vậy mới win :d

tất cả các sie tư vấn chiến lược đều có hình đó ,nhưng chúng ta đừng nên soi mói nó là của ai mà nên nghị tạ sao tất cả nhưng trang đó đều post nó .Đơn giản vì nó đúng .không tin nhìn biều đồ giá thì biết

bác quang nói topic này là của thanh viên MMo đưa ra kèo chứ ko phải đi lượm lặt , bác quang ko chơi theo chiến thuật của mấy site đó đâu hôm trc nói rồi mà. bác có system của bác gì đó
chứ post bài vậy mình đi vào mấy site kia còn dễ hiểu hơn

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:33 PM ----------

tất cả các sie tư vấn chiến lược đều có hình đó ,nhưng chúng ta đừng nên soi mói nó là của ai mà nên nghị tạ sao tất cả nhưng trang đó đều post nó .Đơn giản vì nó đúng .không tin nhìn biều đồ giá thì biết
mấy site uy tín sao ko đúng đc hả bác

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

thôi ko nói nữa kẻo lại ban nick mình

tớ k biết nói sao, nhưng vụ forex này phải dựa vào tin tức của những cái khác nữa, chứ 1 mình cũng khó làm đc mà :)
^^. có gì mod quang lên. k phải lo vụ ban. thắc mắc gì cứ hỏi thui. :D

bác quang nói topic này là của thanh viên MMo đưa ra kèo chứ ko phải đi lượm lặt , bác quang ko chơi theo chiến thuật của mấy site đó đâu hôm trc nói rồi mà. bác có system của bác gì đó
chứ post bài vậy mình đi vào mấy site kia còn dễ hiểu hơn

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:33 PM ----------

mấy site uy tín sao ko đúng đc hả bác

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

thôi ko nói nữa kẻo lại ban nick mình
chà có vẻ bạn vẫn chưa hiểu rồi , mình nhờ emi post là chỉ đưa anh lên tham khảo để thảo luận, còn nếu kèo của mình thì mình đã lập topic đưa ra nhận định, bạn nên đọc rõ topic này là topic thảo luận, còn mình chỉ đưa hình ảnh lên mình ko nói là cái đó là của mình nhé ? còn bạn có biết cái ảnh này từ đầu ko ? ko phải site của vn đâu nhé mà nói nhé, từ site nước ngoài đó.
Site uy tính nhưng ko phải là vấn đề chính, nếu mình cảm thấy đúng thì nen tham khảo nó còn ko phải khi nào cũng theo những site đó bạn hiểu chứ ? mình chỉ thấy có mỗi mình và 1 vài người thảo luận ở đây , ko như vang sài gòn anh em cùng thảo luận, bạn chơi ptc mà cũng chăm chú cái forex này nhỉ :-"
Mà dù bạn là phongtran đi nữa thì nếu bạn nói lời lẽ xúc phạm thì mới bị ban, tự dưng ko có gì sao mình lại ban bạn nhỉ ? bạn ko có lỗi mà mình ban bạn làm gì ? bạn nói thì mình trả lời đó. Mình đang định ghi lại rule cho topic này khi ban nick phongtran và clone nhưng bận việc ở trường và ko vào được site mmo4vn ko hiểu sao ỏ trường bị chặn mmo4vn rồi sáng ko thể ghi đầy đủ chỉ nhờ emi post cái ảnh thôi. Nên mới ko có những ghi chú của mình khi post những tin tức như vậy

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

lúc trước mình có ghi rõ "Các kèo hay các signal khác các bạn cũng xin vui lòng post vào đây" bạn đọc và hiểu nhé, mà mình thấy lời nói của bạn y chang phongtran đấy muốn thì mình chỉ cần search IP là biết có phải ko liền.
Mình nói rồi bạn nên đọc rule topic trước khi phát biểu ,và bạn nên nhớ ở đây khi mình ghi kèo của mình thì mình thường ko mang theo hình ảnh nhé ! vì mình vẽ trên marketiva nên hình như vậy k phải là hình của mình hiểu chứ ?

Thôi đc r` các bạn àh, kèo của ai mà chẳng đc, đây là topic share signals, có thế là của mình hay của ng` khác, tất cả đều có lợi cho cộng đồng forex mmo4vn hết mà, có tính tiền bản quyền kèo đâu mà sợ :D

Last edited by a moderator:
chà có vẻ bạn vẫn chưa hiểu rồi , mình nhờ emi post là chỉ đưa anh lên tham khảo để thảo luận, còn nếu kèo của mình thì mình đã lập topic đưa ra nhận định, bạn nên đọc rõ topic này là topic thảo luận, còn mình chỉ đưa hình ảnh lên mình ko nói là cái đó là của mình nhé ? còn bạn có biết cái ảnh này từ đầu ko ? ko phải site của vn đâu nhé mà nói nhé, từ site nước ngoài đó.
Site uy tính nhưng ko phải là vấn đề chính, nếu mình cảm thấy đúng thì nen tham khảo nó còn ko phải khi nào cũng theo những site đó bạn hiểu chứ ? mình chỉ thấy có mỗi mình và 1 vài người thảo luận ở đây , ko như vang sài gòn anh em cùng thảo luận, bạn chơi ptc mà cũng chăm chú cái forex này nhỉ :-"
Mà dù bạn là phongtran đi nữa thì nếu bạn nói lời lẽ xúc phạm thì mới bị ban, tự dưng ko có gì sao mình lại ban bạn nhỉ ? bạn ko có lỗi mà mình ban bạn làm gì ? bạn nói thì mình trả lời đó. Mình đang định ghi lại rule cho topic này khi ban nick phongtran và clone nhưng bận việc ở trường và ko vào được site mmo4vn ko hiểu sao ỏ trường bị chặn mmo4vn rồi sáng ko thể ghi đầy đủ chỉ nhờ emi post cái ảnh thôi. Nên mới ko có những ghi chú của mình khi post những tin tức như vậy

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

lúc trước mình có ghi rõ "Các kèo hay các signal khác các bạn cũng xin vui lòng post vào đây" bạn đọc và hiểu nhé, mà mình thấy lời nói của bạn y chang phongtran đấy muốn thì mình chỉ cần search IP là biết có phải ko liền.
Mình nói rồi bạn nên đọc rule topic trước khi phát biểu ,và bạn nên nhớ ở đây khi mình ghi kèo của mình thì mình thường ko mang theo hình ảnh nhé ! vì mình vẽ trên marketiva nên hình như vậy k phải là hình của mình hiểu chứ ?
Bạn cheat Ip chẵng có ý nghĩa gì hết, mình chưa tìm thấy điểm nào trong ruler ghi là mỗi IP chỉ đc một nick tham gia. có phải PTC đâu mà yêu cầu là 1 IP đc một nick.Mình không phản đối bạn post bài kiểu như vậy nhưng sao bạn ko post link lên anh em dễ xem và hiểu rõ hơn về chiến lược giao dịch thay vì phải copy hình như vậy. bạn cheat giúp luôn nhé kẻo đổ oan mình.thanks

Last edited by a moderator:
nhưng sao bạn ko post link lên anh em dễ xem và hiểu rõ hơn về chiến lược giao dịch

Ý là b đó cần nguồn gốc link lần sau xem , không cần phải chờ MOD post lên hiểu chưa mọi người

Với cái kiểu này ta chỉ muốn off dài hạn share kèo :D Thôi thì ta ăn ta hưởg ta thua ta tự chịu .

Bạn cheat Ip chẵng có ý nghĩa gì hết, mình chưa tìm thấy điểm nào trong ruler ghi là mỗi IP chỉ đc một nick tham gia. có phải PTC đâu mà yêu cầu là 1 IP đc một nick.Mình không phản đối bạn post bài kiểu như vậy nhưng sao bạn ko post link lên anh em dễ xem và hiểu rõ hơn về chiến lược giao dịch thay vì phải copy hình như vậy. bạn cheat giúp luôn nhé kẻo đổ oan mình.thanks
vậy bạn biết sao bạn ko post lên đi ? ở đây mình đã nói rõ là lúc đó ko onl dc nên phải nhờ emi post mà đúng lúc nó vừa ra cái này thì vừa chuẩn bị vào tiết nên chỉ kịp đưa hình ảnh cho emi bạn hỉu chứ ?
Còn check thì đã check rồi ip bạn trùng với ip của phongtran
Ở đây mình ko leech link nhé, mình chỉ post để anh em tham khảo và thảo luận chứ ko phải là để khoe mẽ nhé! nói lần cuối là mình đã nói rõ là topic này là thảo luận ko phải nói đề cao về system mình hay gì bạn có quyền post các signal hay các vấn đề khác vào đây chứ ko phải là chỉ đơn thuần như bạn nói, bạn muốn thì bạn nên post full vào đây do hôm qua mình ko log vào dc mmo4vn nên ko post full dcthooi
à nói luôn cho nó vuông check chứ ko phải cheat nhé

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:12 PM ----------

à mà cái này từ site này http://www.tradingcentral.com
muốn xem full thì bạn phải có tài khoản vip nhé mình có đưa lên bạn cũng ko thấy dc gì trong đó :)

bạn nói cho chính xác nhé, Ip mình chẳng liên quang gì IP phongtran
à mà cái này từ site này http://www.tradingcentral.com
muốn xem full thì bạn phải có tài khoản vip nhé mình có đưa lên bạn cũng ko thấy dc gì trong đó
Link xem full nè http://www.nmd.vn/TradingForex.aspx?id=4828&nmd=Chien-luoc-giao-dich-tien-te-phien-My-ngay-23092011
vào đó thích xem gì thì xem ko cần VIP vác gì đâu.
xin lỗi các trang vn đều leech từ đó bạn à , mình lấy từ đó nên mình ko có link bạn có link vn sao lại bảo câu đó nhỉ mình ko biết trang vn sao lại post dc ? muốn thì mình show cái IP lên cho mà xem chứ đừng cãi cố, bạn ko phải phongtran thì cũng có quan hệ với phongtran bạn bè hay đại loại gì đó vì ko có gì lại trùng hợp như thế này cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week