Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
cái thằng này 2 hôm này chán thiệt, lướt 5 cái ad mà gần 30', ấn vào nhìu lúc đợi mãi mà ko load nỗi

cái thằng này 2 hôm này chán thiệt, lướt 5 cái ad mà gần 30', ấn vào nhìu lúc đợi mãi mà ko load nỗi
Cái nào ko load được thì tắt mở cái khác.:binhsua15:

các pro cho hỏi,
1) đang có 196 vip và còn 2 ngày nữa hết hạn silver thì nên để tái đầu tư bao nhiêu ngày thì đủ 10$? và để bao nhiêu %
2) Để rút tiền thì tập trugn mấy cái này về chỗ nào để rút:

• Unpaid Wallet: $ 12.00 - Transfer
  • Purchase Wallet: $0.50
  • Cash Available: $10.00 - Transfer
Mong a e giúp đỡ new
up cho a e giup do, len nao

các pro cho hỏi,
1) đang có 196 vip và còn 2 ngày nữa hết hạn silver thì nên để tái đầu tư bao nhiêu ngày thì đủ 10$? và để bao nhiêu %
2) Để rút tiền thì tập trugn mấy cái này về chỗ nào để rút:

• Unpaid Wallet: $ 12.00 - Transfer
  • Purchase Wallet: $0.50
  • Cash Available: $10.00 - Transfer
Mong a e giúp đỡ new
Unpaid Wallet: $ 12.00 - Transfer
Purchase Wallet: $0.50
Cash Available: $10.00 - Transfer

2.cậu chỉ rút đc ở Unpaid Wallet, có thể transfer từ Cash ->Unpaid ->Purchase
1. có thể dùng tiền ở Unpaid và Purchase để upgrade,2 ngày với 196 VIP thì để 0% cũng k đủ 10$ up đâu :)

hic có ai giúp mình cái này tí !!
hôm nay trong Unpaid Wallet có 20$ buồn buồn ngồi ấn vào transfer rồi chuyển tiền qua Purchase Wallet !! ai biết làm sao chuyển ngược lại để rút tiền về ko chỉ giúp mình với !!! @@ thanks all

hic có ai giúp mình cái này tí !!
hôm nay trong Unpaid Wallet có 20$ buồn buồn ngồi ấn vào transfer rồi chuyển tiền qua Purchase Wallet !! ai biết làm sao chuyển ngược lại để rút tiền về ko chỉ giúp mình với !!! @@ thanks all
về đó thì chỉ có cách mua Vip thôi!

ID ads: quanghuy
upline: ddminh
Up silver hôm qua nhưng chưa đc RB
LR:
U1356326 (Quang Huy)
Nhận chế độ 2$ hàng tháng

ID ads: quanghuy
upline: ddminh
Up silver hôm qua nhưng chưa đc RB
LR:
U1356326 (Quang Huy)
Nhận chế độ 2$ hàng tháng

Phải báo danh mới được rb chứ cậu, đã lưu info, sẽ RCB tự động khi hàng về nhé

Phải báo danh mới được rb chứ cậu, đã lưu info, sẽ RCB tự động khi hàng về nhé
Hôm qua mình có báo rồi mà =.=
Bạn cũng nói là lưu info RB tự động nhưng ko thấy tiền về hay là phải từ tháng sau mới RB

Hôm qua mình có báo rồi mà =.=
Bạn cũng nói là lưu info RB tự động nhưng ko thấy tiền về hay là phải từ tháng sau mới RB

cậu up hôm qua thì hôm nay mới rút được, và mai hoặc mốt tiền mới về, thường thì mình Rb luôn nhưng có đôi khi kẹt lr nên phải đợi

à đã hiểu
Sẽ RB tự động nhưng phải có LR mới tự RB chứ gì

theo ruler thì mình phải rút dc tiền commison nhận được từ cậu về mới RB , nên đừng có nôn nóng nhé

Bác eagle này: nếu Ads đã fix lổi post quảng cáo rồi, mà em thấy ở #1 của bác ở trên thì ghi đã fix...phía dưới cùng thì ghi ko post qc vẫn được chia lãi....theo em bác nên edit lại cái topic của mình cho chính xác tránh newbie hiểu nhầm :)

Bác eagle này: nếu Ads đã fix lổi post quảng cáo rồi, mà em thấy ở #1 của bác ở trên thì ghi đã fix...phía dưới cùng thì ghi ko post qc vẫn được chia lãi....theo em bác nên edit lại cái topic của mình cho chính xác tránh newbie hiểu nhầm :)

thanks cậu, nhiều việc quá nên ko đẻ ý, để mình edit lại

không có gì ...chỉ góp ý vậy thôi mà......chúc bác ngày càng đông ref và support nhiệt tình cho ACE là ok lắm rồi !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week