Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
anh ơi lên onl đi ! pm em nhe gachduoi_gachduoi_hn@yahoo

Khởi đầu một tuần mới. Bất chấp những lo ngại của nhà đầu tư về mức lãi suất thấp duy trì liên tục trong tuần vừa qua, sáng nay APR tiếp tục với mức lãi thấp 1.26%. Có vẻ như APR đang dùng biện pháp hạ thấp lãi suất tiền gửi để có thể duy trì khả năng sinh lời từ nguồn vốn khổng lồ của mình. Hy vọng các kế hoạch đầu tư của APR sẽ đem lại lợi nhuận và nâng mức lãi lên cao trong thời gian tới.

Đón xem các thông tin hàng ngày về APR tại topic này nhé.

Khởi đầu một tuần mới. Bất chấp những lo ngại của nhà đầu tư về mức lãi suất thấp duy trì liên tục trong tuần vừa qua, sáng nay APR tiếp tục với mức lãi thấp 1.26%. Có vẻ như APR đang dùng biện pháp hạ thấp lãi suất tiền gửi để có thể duy trì khả năng sinh lời từ nguồn vốn khổng lồ của mình. Hy vọng các kế hoạch đầu tư của APR sẽ đem lại lợi nhuận và nâng mức lãi lên cao trong thời gian tới.

Đón xem các thông tin hàng ngày về APR tại topic này nhé.
site này tụi tây nó chưa join nhiều, nên doanh thu chưa cao, trong khi đó phải chi trả cho rất nhiều acc free nên lãi giảm là điều đương nhiên. Chờ thêm ít thời gian, khi tây nó join và đầu tư mạnh thì tình hình sẽ khả quan hơn thôi

We are doing quick server mantainance, we'll be back soon.We are doing quick server mantainance, we'll be back soon.

Web site is under maintenance. Thanks for your understanding, AdsProfitReward Admin

cho hỏi , hôm qua bấm nhầm John bên Free ! giờ có vip rồi mà vẫn đc 29 ngày free là sao vậy cả nhà

bạn ơi cho mình hỏi, cách tính lãi của APR là như thế nào vậy?
vì mình thấy, cũng thứ 2, nhưng thứ 2 tuần trước (29-4) mình được chia những 1,98% , còn thứ 2 tuần này (6-5) chỉ được 1,26% thôi vậy?

Attachments

24.8 KB · Views: 24
Last edited by a moderator:
mới đầu tuần mà chia lãi chán ghê thế này thì lỗ chứ chả chơi ?

mới đầu tuần mà lãi gì đâu như cc:| nãn:binhsua47::binhsua47:
chuẩn, nó tính kiểu này nguy hiểm quá. xem tình hình sao, ngày 20/05 mình up silver rùi, kiều này ế dám up quá, đặt trường hợp nó cho lại cao như 2 tuần trước đã còn khó ăn rồi, huống gì nó đặt lãi kiểu này thì chết cmn mất. chưa tính tiền up lên silver cho các tháng tiếp theo, nó mà chia kiểu này nữa em bỏ free 2 tháng luôn ấy chứ.
hôm nay 1.26, em dự là ngày mai còn 1.15 :))

Last edited by a moderator:
lãi tuần trước tụt xuống thấp , trung bình dưới 1.3%/ ngày. Tuy nhiên những site có độ an toàn cao thì compound lên cũng thu lợi không hề nhỏ, để cải thiện tình hình các bạn chịu khó poromotion bên các diễn đàn nước ngoài nhé, hiện anh em viet nam chơi mạnh nhất, lứa acc của các cheater mới xuất xưởng thì lãi nó xuống thấp cũng ko có j là lạ.

Sáng nay có 1 bạn pm mình muốn chơi 50$ và mong muốn 1 tháng thu về 5 triệu ( mình ko nêu tên). Các bạn đừng kỳ vọng nó nhiều quá, nếu muốn lãi suất cao thì có thể chơi hyip, những site dạng này thường lãi thấp, muốn ăn được nhiều thì chấp nhận rủi ro compound lên thời gian đầu

- - - Updated - - -

bạn ơi cho mình hỏi, cách tính lãi của APR là như thế nào vậy?
vì mình thấy, cũng thứ 2, nhưng thứ 2 tuần trước (29-4) mình được chia những 1,98% , còn thứ 2 tuần này (6-5) chỉ được 1,26% thôi vậy?

nó chia lãi ko cố định nhé, ko phải ngày nào cũng như nhau

Cái này chơi free lên được phải k ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29