Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Mình muốn hỏi chơi 2 acc ref cho nhau xài 1 máy tính reset modem để thay ip mới và mình dùng 2 trình duyệt khác nhau cho mỗi acc vậy có bị banned ko nhỉ :-ss pro nào giúp mình cái. Tại máy đứa em bị hư nó xin qua làm giùm 1 ngày ko dám :D
chơi bình thường nhé bạn .

cái này chơi free solo đến sau 60 ngày nâng cấp lên silver rồi để 100% trong 2 tháng đầu và 80% các tháng còn lại thì mỗi tháng chỉ lãi được có 20$ thôi nhỉ ?
Lãi tăng dần chứ bạn, tháng thứ 6 là hơn 20$ thì qua tháng sau phải tầm 30

Bà kon chú ý!

Hiện tại các bạn chỉ được click từng ads 1. Không được click 1 lúc 5 cái ads như lúc trước .

Em nó phải rút kinh nguyệt của thằng anh zếc ra để mà sống lâu hơn chứ cậu.Riêng cái khoản phờ ri mà 5$ là em nó cũng thông minh vãi lái ra :D
Bác nào nhanh tay lẹ mắt thì vẫn thoát đc cái vụ 5$ mà bác, giờ chơi vẫn kịp chán, hy vọng live đc chục năm, khà khà........

hết cái này đến cái kia thì vẫn bình thường oy bạn, ý là 20cái cùng lúc ko đc
vừa vào xem lại không click dc liên tục nữa , thì ta lại click 1 cái 1 ko có vấn đề gì cả .

- - - Updated - - -

Bác nào nhanh tay lẹ mắt thì vẫn thoát đc cái vụ 5$ mà bác, giờ chơi vẫn kịp chán, hy vọng live đc chục năm, khà khà........
giờ thoát = niềm vui à :d

Em đồng ý :binhsua79: Anh em từ sau post này Reg dưới link này nhé: http://át pờ rô phít/?reg?sharingtb :binhsua07:

đùa chứ nick hot boy còn ko cần thì master là j . Đẹp trai phong độ như sharing mà thi là trúng chắc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week