Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
cho hỏi giờ nếu lấy PZ dùng nó để up bronze or silver, hay trả phí hàng tháng thì lúc có lãi rút về = LR dc ko ?

topic này hot nhi, định vào up giùm đe len master :D. Anh em chiến từ đầu thì bắt đầu thu hoạch dần rồi nhỉ :binhsua79:

- - - Updated - - -

topic này hot nhi, định vào up giùm đe len master :D. Anh em chiến từ đầu thì bắt đầu thu hoạch dần rồi nhỉ :binhsua79:

- - - Updated - - -

thank đồng chí đã up :binhsua06:

acc 300 VIP thì mua giá bao nhiêu vậy anh em? :binhsua43:

- - - Updated - - -

CHƠI FREE 1:Khởi điểm với 130 vip, lãi suất trung bình 1.35%
Tái đầu tư 100% ở 22 ngày đầu tiên, sau đó kéo về 50% thì sau 90 ngày thu được 101$ chưa trừ fee up. Như vậy sau khi trừ 30$ up/ 3 tháng sẽ được lời 71$/ acc. Ngoài ra còn 274-130= 144 vip. Số vip này sẽ chết dần, nên nếu chơi theo chiến thuật này thì tới đây phải kéo về 100% nuôi tiếp 2 tháng

Đây là chiến thuật chơi ăn non nhất mà bạn có thể chơi. Nếu muốn nhiều hơn thì nên kéo dài thời gian tái đầu tư 100% ban đầu. Sẽ update kết quả tính sau

- - - Updated - - -

Tùy vào số vip ban đầu bạn ah, ngày up acc với vip ban đầu, chắc khoảng 5-60 xiền!

M` đăng kí theo link thớt sao sponsor lại là ddminh
ddminh là của ai?

- - - Updated - - -

ddminh là của ai?

Tùy vào số vip ban đầu bạn ah, ngày up acc với vip ban đầu, chắc khoảng 5-60 xiền!

VIP sống đến ngày 14/7 đó bạn, vậy sao rẻ vậy nhỉ? mình tính thì 300 VIP nếu để rút 50% (300x0.65% = 1.95$/ ngày), vậy vị chi ra là 1 tháng = 1.95*30 = 58.5$, nếu vậy thì 1 tháng là mình lấy lại được vốn rồi phải không nhỉ? vậy thì ngon quá rồi, sang tháng thứ 2 là có lời rồi :D

- - - Updated - - -

Last edited by a moderator:
ai co skype của thàng này ko nhỉ.Deposit mà ko có tiền trong acc

Chắc bạn dep 5$? Cái này nó bị lỗi ngày hôm kia và hôm nay. Còn dep nhiều hơn thì chưa thấy TH nào bị cả, vậy trước mắt nhờ support, nếu ai muốn up bronze thì tót nhất nên nhờ upline up bằng chức năng PIF, chờ cho nó ổn định hãy tự dep

- - - Updated - - -

ddminh là của ai?

- - - Updated - - -

ddminh là của ai?

ID đó cũng là của mình luôn bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics