Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
post ads lấy link sao các bạn
Receive Free Bids at AdsProfitRewards Penny Auction. http://adsprofitreward.com/ref/?|username|=>Receive Free Bids at AdsProfitRewards Penny Auction. http://adsprofitreward.com/ref/?haha5lan phải ko bạn ?

hôm qua nâng silver cũng không thấy cộng point,ko biết sao

Last edited by a moderator:
minh có 1 acc 150 bouns mai phải nâng cấp tháng 2, vậy xác định bỏ phải ko mấy bro :binhsua159:

nếu bạn xác định đầu tư thêm $ vào thì cứ chơi tiếp, còn nếu không đầu tư thêm $ thì nghỉ thôi bạn ơi :m020:

vấn đề nằm ở chỗ khá nhiều anh em mới up bronze xong ấy, 1, 2 acc thì ko sao, chứ nhiều thì.......

ừa, mình nghĩ sau vụ này thực ra cũng không ảnh hưởng nhiều lắm đến APR, vậy nên anh em cứ xác định lại mục đích và khả năng sau đó đưa ra quyết định chơi tiếp hay không thôi, chứ tiềm năng đầu tư vào APR thì vẫn còn nguyên như cũ thôi mà :m020:

thấy mấy bác bàn luận mà em sợ quá. Cho em hỏi acc này của em có tiếp tục chiến tiếp được không

Attachments

19.1 KB · Views: 57
ừa, mình nghĩ sau vụ này thực ra cũng không ảnh hưởng nhiều lắm đến APR, vậy nên anh em cứ xác định lại mục đích và khả năng sau đó đưa ra quyết định chơi tiếp hay không thôi, chứ tiềm năng đầu tư vào APR thì vẫn còn nguyên như cũ thôi mà :m020:

Thật ra mà nói thì nó làm vậy thì sẽ đảm bảo cho site sống lâu hơn, có lợi cho những mem đầu tư và chơi cũ, khổ nỗi anh em chủ yếu chơi free nhiều acc nên mới thấy thất vọng.....

Thật ra mà nói thì nó làm vậy thì sẽ đảm bảo cho site sống lâu hơn, có lợi cho những mem đầu tư và chơi cũ, khổ nỗi anh em chủ yếu chơi free nhiều acc nên mới thấy thất vọng.....

ừa, mình cũng nghĩ vậy :m020:

có 1 acc đã up silver tháng 1 còn 150vip và 10$ .... silver còn 6 ngày tại vì 3 ngày bảo trì lúc trước với 3 ngày hôm bữa nên vip ít nhưng mà nghe nói nó + thêm ngày cho vip của mình thì phải..... cần $ nên bán ai mua k ;))

có bác nào dep lr+pz mà rút về PM được không vậy?

*Chém gió buổi sáng*
Sau khi LR die mmo bị ảnh hưởng ko ít HYIP xuất hiện càng nhìu để thu lại, mộc lên gần đến đỉnh everest lun rùi, mình đi chậm hơn các cậu ấm nên chỉ còn món trái cây tráng miệng "toàn Cam với quýt" . Investment thì sau khi tính lãi xong chỉ biết ngồi cười :binhsua135::binhsua146: "lãi cũng khá". Nên mình quyết định 1 là nghỉ mmo về bán vịt lộn còn 2 là chuyển qa *** (vì bét thời gian ngắn hơn HYIP và lợi nhuận cao hơn nhìu lại ko sợ bị ăn CAM). ;)) các cậu chọn 1 hay là 2!

*Chém gió buổi sáng*
Sau khi LR die mmo bị ảnh hưởng ko ít HYIP xuất hiện càng nhìu để thu lại, mộc lên gần đến đỉnh everest lun rùi, mình đi chậm hơn các cậu ấm nên chỉ còn món trái cây tráng miệng "toàn Cam với quýt" . Investment thì sau khi tính lãi xong chỉ biết ngồi cười :binhsua135::binhsua146: "lãi cũng khá". Nên mình quyết định 1 là nghỉ mmo về bán vịt lộn còn 2 là chuyển qa *** (vì bét thời gian ngắn hơn HYIP và lợi nhuận cao hơn nhìu lại ko sợ bị ăn CAM). ;)) các cậu chọn 1 hay là 2!

Chém gió nhầm topic rồi, ôi chừng ra đảo chơi vài ngày nha :binhsua08:

Cuộc chiến của Cheat với Site, không ảnh hưởng đến mình cho lắm, chỉ có cái là sao lãi lại thấp quá .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,275
Latest member
digimarketing12

Most viewed of week

Most discussed of week