Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
*Chém gió buổi sáng*
Sau khi LR die mmo bị ảnh hưởng ko ít HYIP xuất hiện càng nhìu để thu lại, mộc lên gần đến đỉnh everest lun rùi, mình đi chậm hơn các cậu ấm nên chỉ còn món trái cây tráng miệng "toàn Cam với quýt" . Investment thì sau khi tính lãi xong chỉ biết ngồi cười :binhsua135::binhsua146: "lãi cũng khá". Nên mình quyết định 1 là nghỉ mmo về bán vịt lộn còn 2 là chuyển qa *** (vì bét thời gian ngắn hơn HYIP và lợi nhuận cao hơn nhìu lại ko sợ bị ăn CAM). ;)) các cậu chọn 1 hay là 2!
11111111111111111111111111111111111111111111111111111111111111111111

Thế này đã đủ cho cậu nhận mình sai chưa :)) thiệt tình tôi thấy cậu đọc ko hiểu người ta nói gì mà cứ khẳng định mình đúng 100%, giờ thì còn gì thắc mắc nữa ko nhỉ :) ko phải flame gì nhưng mà tôi thấy cậu nên đưa thông tin gì chính xác hơn cho tất cả mọi người ae ko bị hoang mang, chứ cứ nghĩ theo ý mình thế ae newbie ở giữa ngồi ú ớ hết. Cuối cùng: biết thì nói ko biết thì dựa cột mà nghe, ko biết thì đừng cố tỏ ra nguy hiểm, đừng nghĩ trên đời này chỉ có cậu là đúng còn mọi người đều sai, nó chỉ càng làm cậu trở nên lố bịch thôi :)

Ae bình tĩnh đã!
Cái này nó thông báo ( special advert credits chỉ sống được 30 ngày ) thì vẫn rõ ràng rùi còn gì?
Quan trọng là khi bác kia support bà barbara bác support theo nghĩa nào?
hay là vẫn chỉ hỏi mỗi câu " special advert credits have only 30 days to live ?" thì chắc chắn câu trả lời sẽ là "yes"
rùi có khác gì thông báo đâu?
Nếu muốn biết xem nó như thế nào thì bác nào mà hết 2 tháng free rùi up thử 1 acc lên silver rùi vào translate up lên cho anh em xem là biết ngay ý mà.
Nếu ở dưới nó vẫn có là (90 ngày) thì ae cứ chiến bình thường.Thì tôi nghĩ là cái 30 ngày để sống kia chính là cái mà (chẳng hạn ae nào để 50-50 nhé!) 50% còn lại mà 30 ngày còn sống đó!

: Do site thay đổi không ảnh hưởng nhiều đến các mem cũ, nên mình sẽ giữ mức RCB 100% tiền up + mua Vip cho các bạn, các bạn báo danh theo mẫu bên dưới tại 2pic này

Những bạn đã báo danh mà chưa nhận được RCB vui lòng quocte hoặc báo danh lại hộ mình, vì những ngày vừa qua page trôi nhiều nên rất khó khắn để mình check

Xin chia buồn tới các bạn có nhiều acc mới up bronze !

- - - Updated - - -

Ae bình tĩnh đã!
Cái này nó thông báo ( special advert credits chỉ sống được 30 ngày ) thì vẫn rõ ràng rùi còn gì?
hay là vẫn chỉ hỏi mỗi câu " special advert credits have only 30 days to live ?" thì chắc chắn câu trả lời sẽ là "yes"
Nếu muốn biết xem nó như thế nào thì bác nào mà hết 2 tháng free rùi up thử 1 acc lên silver rùi vào translate up lên cho anh em xem là biết ngay ý mà.
Nếu ở dưới nó vẫn có là (90 ngày) thì ae cứ chiến bình thường.Thì tôi nghĩ là cái 30 ngày để sống kia chính là cái mà (chẳng hạn ae nào để 50-50 nhé!) 50% còn lại mà 30 ngày còn sống đó!

Theo mình thì cái vụ live 30 ngày của special advert credits đã quá rõ ràng nếu dịch sát nghĩa của thông báo rồi..........

Username : thuytrang10984
Ngày up silver lần 2 : 17/06/2013
Upline: hungphongnt
PM: U1013420

Nhờ eagel RCB giúp nhé. Thanks

Last edited by a moderator:
Thật ra mà nói thì nó làm vậy thì sẽ đảm bảo cho site sống lâu hơn, có lợi cho những mem đầu tư và chơi cũ, khổ nỗi anh em chủ yếu chơi free nhiều acc nên mới thấy thất vọng.....

Tại sao gọi APR là "gã khổng lồ đã trở lại", ám chỉ ZEEK đúng không? ZEEK khác nhiều trang invest khác ở chỗ FREE, APR lúc đầu cũng vậy, bây giờ thì APR không còn nằm trong chiếu của ZEEK nữa rồi. Tất nhiên nó không die ngay, nhưng nó đang biến dần thành chàng "tí hon" cũng như 1 triệu site khác (mà bản chất thay đổi rule thường xuyên, coi thường mem của APR rất nguy hiểm)
Là mem VN vơi nhau, thấy gì lo lắng thì nói lên, còn tất nhiên, viêc đầu tư hay không thì là do 100% là quyền của mỗi người

Last edited by a moderator:
E sắp renew silver tháng thứ 2, mà hiện tại chỉ có tầm 155 vip(advert credits). Các bác tư vấn cho em để tái đầu tư bao nhiêu % cho hợp lý trong thời gian tiếp theo với :binhsua123:

Tại sao gọi APR là "gã khổng lồ đã trở lại", ám chỉ ZEEK đúng không? ZEEK khác nhiều trang invest khác ở chỗ FREE, APR lúc đầu cũng vậy, bây giờ thì APR không còn nằm trong chiếu của ZEEK nữa rồi. Tất nhiên nó không die ngay, nhưng nó đang biến dần thành chàng "tí hon" cũng như 1 triệu site khác (mà bản chất thay đổi rule thường xuyên, coi thường mem) của APR rất nguy hiểm,

ông già ơi mmo, mọi chuyện đã xong rồi còn phân tích làm cái gì nữa, rule nó giờ là vậy rồi, giờ 1 là ông chơi, 2 là ông đừng chơi, còn muốn lôi kéo người ta nghỉ chơi thì ông già ra làm cái topic kêu gọi anh em nghỉ chơi APR đi, đừng vào đây phê bình nữa, trả lại chỗ cho chủ topic đi :m020:

Tại sao gọi APR là "gã khổng lồ đã trở lại", ám chỉ ZEEK đúng không? ZEEK khác nhiều trang invest khác ở chỗ FREE, APR lúc đầu cũng vậy, bây giờ thì APR không còn nằm trong chiếu của ZEEK nữa rồi. Tất nhiên nó không die ngay, nhưng nó đang biến dần thành chàng "tí hon" cũng như 1 triệu site khác (mà bản chất thay đổi rule thường xuyên, coi thường mem) của APR rất nguy hiểm,

-Cái vụ APR là Zeek chỉ là do 1 số người nói, hoàn toàn không phải sự thật nhưng ai cũng hi vọng như vậy.
- Tiếc là APR không thể được như Zeek, do đó nó ko tạo ra được nhiều thu nhập để chi trả 1 lượng khổng lồ cho mem Free. Và việc cắt giảm là hoàn toàn cần thiết để cho site tồn tại và có cơ hội chuyển mình
- Suy cho cùng cũng là lỗi của chúng ta, chúng ta đã hi vọng vào nó quá nhiều, hi vọng nó được như zeek nên người người cheat, nhà nhà cheat. Rồi tới khi nó không được như ý thì thất vọng thôi.
- Đứng trên quan điểm người chơi chân chính thì có thể coi là ổn, vì giảm chi đi thì sẽ có thể sau này sẽ được chia lãi cao hơn và ổn định hơn

-Cái vụ APR là Zeek chỉ là do 1 số người nói, hoàn toàn không phải sự thật nhưng ai cũng hi vọng như vậy.
- Tiếc là APR không thể được như Zeek, do đó nó ko tạo ra được nhiều thu nhập để chi trả 1 lượng khổng lồ cho mem Free. Và việc cắt giảm là hoàn toàn cần thiết để cho site tồn tại và có cơ hội chuyển mình
- Suy cho cùng cũng là lỗi của chúng ta, chúng ta đã hi vọng vào nó quá nhiều, hi vọng nó được như zeek nên người người cheat, nhà nhà cheat. Rồi tới khi nó không được như ý thì thất vọng thôi.
- Đứng trên quan điểm người chơi chân chính thì có thể coi là ổn, vì giảm chi đi thì sẽ có thể sau này sẽ được chia lãi cao hơn và ổn định hơn
lúc trước dep hơn 200 pz giờ dep vô 100 stp có khi nào dc rút pm ko bác angle :D :p

E sắp renew silver tháng thứ 2, mà hiện tại chỉ có tầm 155 vip(advert credits). Các bác tư vấn cho em để tái đầu tư bao nhiêu % cho hợp lý trong thời gian tiếp theo với :binhsua123:

theo mềnh là mình vẫn nuôi, nhưng cuối tháng chuyển về để lấy $ up. Coi như bỏ 10$ ban đầu và time post ra để làm mồi câu con cá to hơn

- - - Updated - - -

lúc trước dep hơn 200 pz giờ dep vô 100 stp có khi nào dc rút pm ko bác angle :D :p
Mình chưa test nhưng có nhiều khả năng lắm, có 1 acc up bằng PIF của upline, còn lại dep 100% STP mà vẫn rút PM phà phà

ông già ơi mmo, mọi chuyện đã xong rồi còn phân tích làm cái gì nữa, rule nó giờ là vậy rồi, giờ 1 là ông chơi, 2 là ông đừng chơi, còn muốn lôi kéo người ta nghỉ chơi thì ông già ra làm cái topic kêu gọi anh em nghỉ chơi APR đi, đừng vào đây phê bình nữa, trả lại chỗ cho chủ topic đi :m020:

Tôi chỉ reply comment của EAGLE, không phải cho người này, hãy coi lại nhé,

Tôi chỉ reply comment của EAGLE, không phải cho người này, hãy coi lại nhé,

Thôi mọi người không nên tranh luận vấn đề này nữa. Vì dù sao cũng chỉ là quan điểm cá nhân, mỗi người có 1 quan điểm khác. Ai thấy rủi ro thì có thể rút lui dần, còn thấy nó là cơ hội thì nhảy vô thôi. Vì là quan điểm riêng nên sẽ không có ai đúng ai sai, nói đi nói lại cũng ko giải quyết được j mà chỉ làm mất hòa khí thôi

- - - Updated - - -

dep 10 pz r h dep 10pm có rút đc pm k ạ
Cái này thì được đó cậu

Ae bình tĩnh đã!

Cái thông báo nó cụ thể rõ ràng thế rồi còn gì cậu ơi :) còn cậu dư giả quá thì up thử cho ae xem với. nếu đúng là up ko sao tớ trả cậu 10$ ngược lại ko đúng cậu cho tớ 10$ up silver nhé :) người ta đã support thì phải hỏi cụ thể chứ ko lẽ hỏi có 1 câu vậy thôi hả cậu :) nên chấp nhận sự thật thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,273
Latest member
cubin3k3

Most viewed of week

Most discussed of week