Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Không nên nghĩ như vậy!

không biết có cách nào hack 1 phát qua luôn 2 tháng free ko nhỉ :D:D:D. Acc 6 ngày được 10 point @@

Là MMO Việt Nam, phải thông minh khôn khéo, tham lam vừa phải, nếu làm được như bạn nghĩ, bạn có nên làm không? Site có tồn tại để bạn có thể kiếm chút tiền còm không? Site này không dể nuốt như **** hồi xưa đâu!:binhsua90:

Xem lại nhé!

Chỉ cần 10$ để upgrade thôi, hết hạn thì có thể lấy tiền trong blance để up tiếp

Cái này bạn kyvu252 thông tin không giống với chủ thớt nhé. Chủ thớt thì nói là sau 60 ngày, phải có 10$ upgrade VÀ 10$ mua VIP, mới được tính lãi. Xin chủ thớt cho ý kiến kết luận nhé! Cám ơn! :binhsua90:

Cái này bạn kyvu252 thông tin không giống với chủ thớt nhé. Chủ thớt thì nói là sau 60 ngày, phải có 10$ upgrade VÀ 10$ mua VIP, mới được tính lãi. Xin chủ thớt cho ý kiến kết luận nhé! Cám ơn! :binhsua90:
Mình nhớ rule của nó là bắt buộc phải phát sinh một gd, cho nên ngoài 10$ dùng up grade các bạn nên thủ sẵn 10$, để đề phòng khi up mà nó vẫn chưa chuyển point lên Vip thì có để dep vào.

- - - Updated - - -

Mình nhớ rule của nó là bắt buộc phải phát sinh một gd, cho nên ngoài 10$ dùng up grade các bạn nên thủ sẵn 10$, để đề phòng khi up mà nó vẫn chưa chuyển point lên Vip thì có để dep vào.

- - - Updated - - -

:m122: hum nay bật Auto PC cho chị Như,khi nào thành công iêm inbox cho nhá :m121:

:m122: hum nay bật Auto PC cho chị Như,khi nào thành công iêm inbox cho nhá :m121:
Ok...chờ tin vui của tieuphong đây :D

- - - Updated - - -

Vậy là chuẩn bị $20 tiêu hao tiền rồi đây
Còn 16 ngày nữa
Chỉ cần dep 10$ để upgrade, nếu ok thì không cần 10$ kia đâu cậu, vì nếu mua 10vip cũng chẳng bỏ bèn gì đâu. Chẳng thà free luôn!!!

Chỉ cần dep 10$ để upgrade, nếu ok thì không cần 10$ kia đâu cậu, vì nếu mua 10vip cũng chẳng bỏ bèn gì đâu. Chẳng thà free luôn!!!
Thông tin này nó gửi vào gmail hôm 1/4. Ngoài 10$ nâng cấp, trong vòng 30 ngày sau khi nâng cấp bạn phải mua tối thiểu 10Vip - Mục đích của nó là chống Cheat

Ok...chờ tin vui của tieuphong đây :D

- - - Updated - - -

:m121: thành công rồi chị nha,120$ thơm phức mai vào PZ cho chị

sao trưa nay em mới post ads r mà You are NOT Qualified For Cash Rewards, Qualify Now

chế độ của bác này ngon quá!!! sắp tới sẽ ref 20 acc free cho bác này!!

sao trưa nay em mới post ads r mà You are NOT Qualified For Cash Rewards, Qualify Now

ai giúp em vs ! Office của acc em nó ghi như trên mạc dù trưa em mới post , acc mới hơn 30 ngày :((

click đủ 5 ads sau khi làm bước 3 (NHớ là sau khi nha)

kỳ zậy bác ! nick em còn chưa lên vip mà , em tưởg Up rồi mới phải click quảng cáo chớ :(

từ đầu là sao? nếu làm step 4 trước khi làm step 3 thì sẽ ko dc đâu
sao không nhỉ? mình chỉ làm bước 4 cả tuần nay rồi, không post ADS nó vẫn chia point đều. Mấy hôm bận không làm gì cả thấy nó vẫn cứ chia point như thường ấy:binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week