Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
sao không nhỉ? mình chỉ làm bước 4 cả tuần nay rồi, không post ADS nó vẫn chia point đều. Mấy hôm bận không làm gì cả thấy nó vẫn cứ chia point như thường ấy:binhsua58:

mình thậm chiw không post quảng cáo 3 ngày mà nó vẫn chia đều mới ác chứ!!! ;))

Hiện giờ nó biết là site chưa ổn định nên ko làm gì thì nó vẫn chia lãi đều thôi. Sau này khi ổn định rồi mới tính

Hồi xưa cũng vậy!

mình thậm chiw không post quảng cáo 3 ngày mà nó vẫn chia đều mới ác chứ!!! ;))

Hồi xưa cũng vậy mà! :binhsua90::binhsua90::binhsua90:

- - - Updated - - -

Hiện giờ nó biết là site chưa ổn định nên ko làm gì thì nó vẫn chia lãi đều thôi. Sau này khi ổn định rồi mới tính

Cũng không hẳn vậy đâu bạn, thật ra là site họp tác với mem tương đối, nghĩa là mem thường xuyên (thường xuyên chứ không phải tuyệt đối nhé!) post là được, nên lâu lâu nghỉ 1 ngày nó sẽ không trừ đâu! Yên tâm!

Hôm đầu tiên thì e chẳng làm gì cả sáng dậy vẫn được 1.0 point
Hôm sau làm đủ 4 bước thì được 1.92 point :binhsua90:

Bác Eagle bận việc gì mà mấy ngày nay ko thấy online nhỉ.:binhsua95:

mấy hôm nay đưa thằng cu về quê thôi nôi nên ko ol dc, ai đầu tư từ thứ 7-nay , mình sẽ check RB vào ngày mai nhé

chủ thớt cho mình hỏi là có phải sau khi nâng cấp thì số điểm mình chơi free nó sẽ tự động chuyển qua VIP phải không,
- ở trên có chiến thuật chơi free là sau 2 tháng sẽ có 150point nhưng mình chơi gần 1 tháng và có 142point rồi, vậy đến khi đủ 150point mình nên up luôn hay tiếp tục chơi free

chủ thớt cho mình hỏi là có phải sau khi nâng cấp thì số điểm mình chơi free nó sẽ tự động chuyển qua VIP phải không,
- ở trên có chiến thuật chơi free là sau 2 tháng sẽ có 150point nhưng mình chơi gần 1 tháng và có 142point rồi, vậy đến khi đủ 150point mình nên up luôn hay tiếp tục chơi free

Bạn nhầm rồi bạn à! Khi đủ 60 ngày kể lúc bạn đăng ký thì APR sẽ lấy lại 100 point, số point còn lại sẽ chuyển thành vip
VD: bạn có 210 point thì sẽ có 110 VIP

nên chiến luôn ngay từ giờ để đỡ mất time vì dep vào thì điểm bonus vẫn tăng mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week