Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Vậy là Do Minh hen, do khi reg acc thấy tên sponsor khác với bài hướng dẫn nên hỏi cho chắc cú :D

Ờ ok, bạn reg acc link đó hộ mình

- - - Updated - - -

vậy là rút sáng nay xiềng chưa về nhỉ!!!!!

Về chưa vô check LR là biết mà...............

- - - Updated - - -

Tiền chưa về :m147: bắt đền anh eagel đó :m147:

a lại có tội j nữa vậy...................

Tại anh rút nhiều quá nên nó sợ không dám pay cho em :m147:

Có từng đó mà nhiều j, yên tâm, có rút gấp 10 lần nó cũng trả bt ah

- - - Updated - - -

:binhsua123:Mới chơi gần 2 tuần hic hic

Cậu này nick j trên HYIP ZOOM thế, lâu lâu lên học hỏi với nhé :binhsua95:

Có từng đó mà nhiều j, yên tâm, có rút gấp 10 lần nó cũng trả bt ah

Cậu này nick j trên HYIP ZOOM thế, lâu lâu lên học hỏi với nhé :binhsua95:
Nick cậu là gì nick tớ là Black Moon

Xin ý kiến giúp

Xin chủ thớt cho hỏi về việc upgrade, có nhiều ý kiến không giống nhau trên rum: người thì nói upgrade vào ngày thứ 59 trở về trước thì chỉ được bonus 10 point, nên phải upgrade khi đúng 60 ngày mới tính lãi; người thì nói đúng 60 ngày sẽ tự động chuyển point thành vip rồi upgrade ( giống z***k). Vậy thực chất up ngày nào mới chính xác nhứt ( đối với người hoàn toàn chơi free ), xin cảm ơn về câu trả lời
Do tôi renew tùm lum nên giờ đã được 59 ngày rồi mà back office còn ghi còn 15 ngày nữa, tôi reg ngày 16/2, đúng ra là đến ngày 17/9 mới đúng 60 ngày, xin hỏi là up đúng 60, 59 hay 61 ngày?

Last edited by a moderator:
Thớt cho mình hỏi là chỉ đc tiền từ F1 hay đc cả từ F2 nữa hả thớt?
Thanks!
5% f1 và 2.5% F2 nha bạn

- - - Updated - - -

Xin chủ thớt cho hỏi về việc upgrade, có nhiều ý kiến không giống nhau trên rum: người thì nói upgrade vào ngày thứ 59 trở về trước thì chỉ được bonus 10 point, nên phải upgrade khi đúng 60 ngày mới tính lãi; người thì nói đúng 60 ngày sẽ tự động chuyển point thành vip rồi upgrade ( giống z***k). Vậy thực chất up ngày nào mới chính xác nhứt ( đối với người hoàn toàn chơi free ), xin cảm ơn về câu trả lời
Do tôi renew tùm lum nên giờ đã được 59 ngày rồi mà back office còn ghi còn 15 ngày nữa, tôi reg ngày 16/2, đúng ra là đến ngày 17/9 mới đúng 60 ngày, xin hỏi là up đúng 60, 59 hay 61 ngày?

Nói là 60 ngày chuyển thành vip nhưng thực tế chậm hơn từ 2-4 ngày ( càng có lợi) . Còn việc up trước hay sau cũng như vậy thôi, nó cho thêm 10 point thì lúc trừ sẽ trừ 110 point. Bạn có thể up từ ngày 60-> 62 là ok nhất.

angle cho mình hỏi là: mình còn 2 ngày nữa hết free.
mình nên up vip hnao được hả cậu..?
và có cần từ ref cho mình 1 acc không cậu.
... mình nên up vip hnao là tốt nhất.
up vip xong nó tự chuyển lên slivêr member hay là cần 1 thời gian nữa hả cậu

angle cho mình hỏi là: mình còn 2 ngày nữa hết free.
mình nên up vip hnao được hả cậu..?
và có cần từ ref cho mình 1 acc không cậu.
... mình nên up vip hnao là tốt nhất.
up vip xong nó tự chuyển lên slivêr member hay là cần 1 thời gian nữa hả cậu
- Nói là 60 ngày chuyển thành vip nhưng thực tế chậm hơn từ 2-4 ngày ( càng có lợi) . Còn việc up trước hay sau cũng như vậy thôi, nó cho thêm 10 point thì lúc trừ sẽ trừ 110 point. Bạn có thể up từ ngày 60-> 62 là ok nhất.
- Nó sẽ tự chuyển vip, ko cần reg acc nha bạn

Cho mình hỏi khi upgrade lên rồi thì trong phần chế độ tự động mua bid mình để bao nhiêu % thì hợp lý...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week