Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi khi upgrade lên rồi thì trong phần chế độ tự động mua bid mình để bao nhiêu % thì hợp lý...

Nếu chơi free ( ko mua thêm Vip ) thì sau khi up nên để tái 100% tháng 1, 50% tháng 2,3 - 100% tháng 4, 80% các tháng sau

Nếu chơi free ( ko mua thêm Vip ) thì sau khi up nên để tái 100% tháng 1, 50% tháng 2,3 - 100% tháng 4, 80% các tháng sau

supp này nhiệt tình quá !!!!! nhìn cái pic ref ngưỡng mộ quá!!!! chẳng mấy chốc thành người thành công nhất từ adsp rùi!!! :binhsua136:

supp này nhiệt tình quá !!!!! nhìn cái pic ref ngưỡng mộ quá!!!! chẳng mấy chốc thành người thành công nhất từ adsp rùi!!! :binhsua136:

ngó vậy chứ ko nhiều đâu chị, đâu phải ai vô đây cũng ref em đâu...........

cụ thể hơn bác ơi, tháng đầu nên để 100% 20-23 ngày thôi, rồi chuyển về 50% để kiếm tiền đóng phí tháng..khi đủ 10$ rùi lại tiếp tục tái đầu tư 100%

eagle; Nói là 60 ngày chuyển thành vip nhưng thực tế chậm hơn từ 2-4 ngày ( càng có lợi) . Còn việc up trước hay sau cũng như vậy thôi said:
Em à, lợi hơn ở chỗ nào? vui lòng nói rõ giùm chị nha. Cảm ơn em. Chúc em ngày càng nhiều ref nè

Angle ơi. cậu bảo là để tái đầu tư 100% trong tháng đầu. như vậy là tháng sau không mất 10$ nữa nhỉ. vì nó trừ sẵn trong balance.

phải không cậu..?

nếu như vậy thỳ trong tháng đầu mình không có tiền rút. đúng không..?
...
mình gà nên còn thắc mắc nhiều quá.. mong cậu giúp

Angle ơi. cậu bảo là để tái đầu tư 100% trong tháng đầu. như vậy là tháng sau không mất 10$ nữa nhỉ. vì nó trừ sẵn trong balance.

phải không cậu..?

nếu như vậy thỳ trong tháng đầu mình không có tiền rút. đúng không..?
...
mình gà nên còn thắc mắc nhiều quá.. mong cậu giúp

1. để 100% là tái đầu tư $$ lãi sinh ra mua hết vip mỗi ngày vì thế trong BL là 0.0 $, nên bạn phải tính đến gần ngày up chỉnh 50% để có đủ 10$, khi đủ 10$ rồi thì chỉnh lại 100%
2. Khi có đủ 10$ bạn phải tự up chứ site không up giùm mình đâu nha.. nếu up trễ ngày nào thì không được chia lãi ngày đó đâu!!
3. Thớt của eagle chứ không phải angle!!! :binhsua146::binhsua146:

Em à, lợi hơn ở chỗ nào? vui lòng nói rõ giùm chị nha. Cảm ơn em. Chúc em ngày càng nhiều ref nè

Trả lời giúp eagle:
VD: Lãi hôm nay la 1.74%
- Nếu chị đang Free và có 230 Poind => Lãi 230x1.74% = 4 poind <=> 4 Vip sau này.
- Nếu chị đã chuyển sang Vip => Vip của chị sẽ là 230 - 100 = 130 Vip => Lãi 130x 1.74% = 2.26 Vip
Rõ ràng 4>>2.26 => Nó càng lên vip chậm mình càng lợi!

Có gì rồi

Trả lời giúp eagle:
VD: Lãi hôm nay la 1.74%
- Nếu chị đang Free và có 230 Poind => Lãi 230x1.74% = 4 poind <=> 4 Vip sau này.
- Nếu chị đã chuyển sang Vip => Vip của chị sẽ là 230 - 100 = 130 Vip => Lãi 130x 1.74% = 2.26 Vip
Rõ ràng 4>>2.26 => Nó càng lên vip chậm mình càng lợi!

Hình như có gì không thống nhứt ở đây rồi: nghe nói là vip=point chia 2, chứ đâu phải trừ bonus ban đầu?
Cái này tôi nghi chủ thớt và nhiều bạn chơi up ngay từ đầu nên không biết chăng?

Hình như có gì không thống nhứt ở đây rồi: nghe nói là vip=point chia 2, chứ đâu phải trừ bonus ban đầu?
Cái này tôi nghi chủ thớt và nhiều bạn chơi up ngay từ đầu nên không biết chăng?

Cái vụ chia point hay lấy lại point sẽ có kết quả sau vài ngày nữa :m020:
Mà lão già này tham gia hồi nào thế :m021:

Của mình up silver được bonus 110 point, và khi chuyển thành vip nó trừ đi 110 point nhé, còn chuyện chia 2 bạn nghe ai nói mình ko biết

chính xác là bao ngày nó chuyển vip thế?

ko ghi lại ngày Join nên ko biết chính xác dc, nhưng khi đủ 60 ngày + thêm 2-4 ngày nữa nó chuyển

thế thêm đc 2-4 ngày nữa thì lợi quá nhỉ :D. Những ngày cuối point toàn từ 3-4

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week