Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Vấn đề này chưa gặp :m021: chuyển cho chủ thớt chuẩn bệnh :m131:

bạn ấy hỏi khi rút pc mà..................

- - - Updated - - -

sáng nay tự nhiên có $$$ về
up cái cho eagle lấy hên cả ngày nào
:binhsua135:

$ pc hay apr cậu? rút khi nào........

em có thể hỏi câu này đc ko ạ. giúp em. em withdraw về pz thì nó báo thế này

YOU NEED TO ASK CASHOUT USING SAME DETAILS YOU USE TO ADD ONEY TO YOUR ACCOUNT

ai help em với ạ.

Hình như nó bắt bạn rút về cái payza dep

bạn chủ thớt cho mình hỏi là khi nãy mình có thử vào mục rút tiền. thấy hình như là phải trả lời câu hỏi gì phải không cậu..

nếu phải mình quên câu trả lời rồi thỳ có lấy lại được không

bạn chủ thớt cho mình hỏi là khi nãy mình có thử vào mục rút tiền. thấy hình như là phải trả lời câu hỏi gì phải không cậu..

nếu phải mình quên câu trả lời rồi thỳ có lấy lại được không

quên thì for got thôi, nó sẽ gửi lại về mail cho bạn

Chào bạn

up cái cho buổi tối nào..................[/QUO

Xin chào bạn, vì vấn đề của STP, nên liên lụy tới APR: tôi up silver bằng STP, giờ STP bị như vậy, thì tôi phải làm sao để rút được cổng khác vậy bạn? tôi đổi cổng rút, nhưng tôi có phải fund tiền vô để mua bid không? Tôi chơi free và nâng cấp bằng STP xong thì STP suspended!
Tôi cũng mới ref thêm cho thaovy32 1 acc, nhưng chắc là phải 2 tháng nữa mới ăn được matrix 2x5 hay là bây giờ tôi nâng cấp ref mới liền để ăn matrix 2x5? Cám ơn bạn
LR của tôi U0529761,

Last edited by a moderator:
up cái cho buổi tối nào..................[/QUO

Xin chào bạn, vì vấn đề của STP, nên liên lụy tới APR: tôi up silver bằng STP, giờ STP bị như vậy, thì tôi phải làm sao để rút được cổng khác vậy bạn? tôi đổi cổng rút, nhưng tôi có phải fund tiền vô để mua bid không? Tôi chơi free và nâng cấp bằng STP xong thì STP suspended!
Tôi cũng mới ref thêm cho thaovy32 1 acc, nhưng chắc là phải 2 tháng nữa mới ăn được matrix 2x5 hay là bây giờ tôi nâng cấp ref mới liền để ăn matrix 2x5? Cám ơn bạn
LR của tôi U0529761,

- Bây jo muốn rút về lr thì anh phải mua ít nhất 10 VIP bằng LR
- Acc bên dưới anh nên nâng cấp luôn , sẽ có 2 lợi ích:
+ được tặng thêm 10 point
+ đủ điều kiện ăn matrix
- Hiện LR đang ko vô dc, em sẽ RCB sau nhé

up cái đi ngủ nào...................................................

up cái này.. hìhì
chắc tính chơi
.. bác thớt có thủ thuật gì fang 2 acc không.. cứ reset modem mệt lắm :)

eagle cho mình hỏi mình chơi free sang tháng thứ 2 oy mà chữ Renew vẫn hiện lên, vậy khi hết 30 ngày mình Renew mãi cũng vẫn đc hả. à mà acc hungphongnt phải của eagle hok, tại đang là ref của hungphongnt :)

eagle cho mình hỏi mình chơi free sang tháng thứ 2 oy mà chữ Renew vẫn hiện lên, vậy khi hết 30 ngày mình Renew mãi cũng vẫn đc hả. à mà acc hungphongnt phải của eagle hok, tại đang là ref của hungphongnt :)

- Có thể renew bao nhiêu lần cũng dc, nhưng 60 ngày tính từ ngày reg point- > vip và bắt buộc nâng cấp
- đúng rồi bạn :)

vẫn renew đc cậu àk( hình như thế :) )
nhưng như acc của mình thỳ đúng ngày 60 nó chuyển poit sang VIP. và khi đó bạn không bỏ 10$ thỳ không được lãi nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week