Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi chút. Nếu bh mình lập thêm một acc tuyến dưới của mình nữa thì có phải reset modem k?
Hay lập 1 acc nữa vẫn đc.

cho mình hỏi chút. Nếu bh mình lập thêm một acc tuyến dưới của mình nữa thì có phải reset modem k?
Hay lập 1 acc nữa vẫn đc.

phải xóa lịch sử web+ reset moderm nhé bạn

anh có thể click vào mục số 12 để xem hệ thống ma trận bên dưới, hiện tại là 512 người, nhưng tiếc là anh ko đủ điều kiện để ăn matrix, muốn ăn được matrix 2x5 cần có 2 ref trực tiếp đk dưới link thaovi32. Nếu ko giới thiệu dc ai thì anh có thể tự ref thêm 2 acc bên dưới để dc đk ăn matrix nhé, có j ko hiểu call em

ah, anh để lại Lr em rb cho vui

Dưới thaovy32, tôi được 1 ref trực tiếp là leluu (đã up hôm qua), vậy tôi có thể ref thêm 1 acc nữa, rồi phải làm gì tiếp theo để được ma trận 2x5, có gì tôi nhờ bạn nhé!

Tiêu Phong làm chủ sị hả, xem lại coi có dự được không

bọn chúng đi tối nay rồi cậu, có j tuần sau đi hén

- - - Updated - - -

Dưới thaovy32, tôi được 1 ref trực tiếp là leluu (đã up hôm qua), vậy tôi có thể ref thêm 1 acc nữa, rồi phải làm gì tiếp theo để được ma trận 2x5, có gì tôi nhờ bạn nhé!

anh chỉ cần ref và up thêm 1 acc bên dưới thaovy32 là được matrix 2x5 rồi, nếu có thể giới thiệu thêm người vô thaovy32 nữa thì tốt quá, tích điểm ăn matrix 2x10 và 2x21

Anh eagel ơi! 2 ref đó cũng phải buy bid hoặc upgrade thì mới dc tính nha anh :m020:
Mua thì ít nhất 10 VIP, up thì có thể up silver :m020:

Anh eagel ơi! 2 ref đó cũng phải buy bid hoặc upgrade thì mới dc tính nha anh :m020:
Mua thì ít nhất 10 VIP, up thì có thể up silver :m020:

em ko đọc kỹ rồi, hiện đã có 1 ref up, a nói ref và up thêm 1 acc nữa, có j sai đâu:m020:

:m020: có 2 thằng cò cưa chán vê lù...đại hội cổ đông thất bại thảm hại cmnr :m020:

vậy là tâm sự giữa hai người đàn ông à :binhsua146:
Định đi mà nhà có thằng em họ tới chơi nên tiếp nó tí, để hôm nào chuẩn bị trước call anh em đi đông đông cho vui luôn

:binhsua146: rút pc về có payza ko ku, bán cho thằng em ta ít nó dep APR chơi

:m122: có nhưng đã bị đại gia nmai đặt hết cmnr

ờ, vậy thôi, móa payza nhiều mà éo dám mua

:m020: để vài bữa nữa rút dc nhiều thì ta để cho ít...dạo này khó rút quá...

Site càng ngày càng ổn định. Newbie vào chiến nhanh ko sau lại tiếc.

Bác eagle có bào viết nào nói về matrix 2*5 ko ạ. cho em tìm hiểu với.

Site càng ngày càng ổn định. Newbie vào chiến nhanh ko sau lại tiếc.

Bác eagle có bào viết nào nói về matrix 2*5 ko ạ. cho em tìm hiểu với.

matrix 2x5 đơn giản thế này thôi, khi có 2 ref trực tiếp nâng cấp thì sẽ được ăn matrix 2x5. được 0.25$/1 nâng cấp mới trong ma trận

Bạn có thể xem thêm tại #1, chế độ PV đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week