Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
dc có 203 point thui
cố gắng 2 tuân poss ad chuyển qua VIP thành 150 VIP + 100$ đâu tư + 50$ có trong acc là 300VIP
đầu tư 100% 2 tháng rui chuyển qua 80% la ok
up cái cho nóng nha eagle

Vậy thì ngon rồi, cố gắng click đều, khả năng sẽ được trên 150 vip

- - - Updated - - -

ảo nhỉ?
bác pót trang nào, e pót chưa hôm nào dc trên 2 point

- - - Updated - - -

hôm qua éo thể nào post nổi ads

do bạn mới chơi chưa lâu nên được ít, càng về sau số point nhận được mỗi ngày sẽ nhiều lên, hiện tại ko cần post ads nhé, chỉ cần xem 5 quảng cáo ở bước 4

- - - Updated - - -

ref cho thớt, chưa rành lắm, tại hạ tạo ngâm cứu thử T^T

thanks bạn, có j pm tại đây hoặc qua y/m nhé

Xin hỏi!

Vậy thì ngon rồi, cố gắng click đều, khả năng sẽ được trên 150 vip

- - - Updated - - -

do bạn mới chơi chưa lâu nên được ít, càng về sau số point nhận được mỗi ngày sẽ nhiều lên, hiện tại ko cần post ads nhé, chỉ cần xem 5 quảng cáo ở bước 4

- - - Updated - - -

thanks bạn, có j pm tại đây hoặc qua y/m nhé

Sao tôi thấy chỉ cần click 5 adgrid, mà vẫn được tính point, không biết có chắc chắn là được không hay đây là cái bẩy bạn EAGLE ơi,[h=2][/h]

sao post ads hoài không được upline nhỉ :binhsua10:
P/S :hình như h chơi free cũng chỉ cần vào view 5 gird là được thì phải :D

Last edited by a moderator:
Sao tôi thấy chỉ cần click 5 adgrid, mà vẫn được tính point, không biết có chắc chắn là được không hay đây là cái bẩy bạn EAGLE ơi,
sao post ads hoài không được upline nhỉ :binhsua10:p/S :hình như h chơi free cũng chỉ cần vào view 5 gird là được thì phải :D
Các bạn chịu khó xem bên trên nhé, bây jo để được tăng point có 2 lựa chọn:
chơi đúng luật: dán quảng cáo và xem thêm 5ads ( đủ 4 bước )
chơi gian lận: xem 5 ads ( cái này chắc nó sẽ fix sớm, nhưng hiện tại thì không sao,nếu khi nào time ko reset lại thì làm đủ 4 bước )

uppppppppppppppppppp buổi đêm khuya

vào bước 4 quảng cáo nó không ra làm sao click đây , móa nó :(

vào bước 4 quảng cáo nó không ra làm sao click đây , móa nó :(

sáng nay làm phà phà mà, click lần 5,6 cái cho nó chạy, cái nào ko chạy nổi thì tắt đi cho nhanh

- - - Updated - - -

f2 đầu tư thi có dc $$ ko eagle
up phụ cái

F2 mua vip dc 2.5%
F2 nâng cấp được 0.25$ nhé

- - - Updated - - -

đã ref cho bạn, id: nguoihangxom nhé
thanks bạn, post ads đều tay nhé

- - - Updated - - -

Chia lãi cmnr, sáng nay sớm thiệt, tốt nhất nên làm buổi chiều hoặc tối cho chắc ăn

Chủ thớt ơi cho mình hỏi sao post ads rồi mà nó vẫn báo You are NOT Qualified For Cash Rewards, Qualify Now vậy nhỉ

Úp nào, site này chưa phát triển mạnh mẽ lắm, là cơ hội để anh em chiến trước. Có vài cái lợi là site này k dính dáng gì đến e SEC của Mỹ, admin thì trả tiền rất OK, site này có tiềm lực tài chính từ các plan trước nên giai đoạn đầu chắc chắn ổn. Còn sau đó tùy thuộc vào khả năng promote của admin, vì thực ra site này mới phổ biến ở Đông Âu, chưa lan mạnh sang Mỹ. Ben MMG topic còn khá chìm, cho nên ai có khả năng qua MMG promote thì ngon

sáng H không vào đc trang này là sao ta ? xóa cookie và dùng mọi trình duyệt đều không đc , có ai vào đc không ?

sáng H không vào đc trang này là sao ta ? xóa cookie và dùng mọi trình duyệt đều không đc , có ai vào đc không ?
Sáng giờ vẫn vào ầm ầm mà.:binhsua10:

đệt hình như site bị lỗi hay sao ấy, hôm qua bận chưa kịp post ads thế mà vẫn được trả point :binhsua04: không biết khi nào nó check lại tưởng mình lừa nó, nó ban mình không ta :binhsua08:

// hình như thằng adoos chặn vn rồi hay sao ấy, mình vào không được nhưng change ip lại vào được, có khi nào vn mình spam kinh quá nó chặn rồi không :binhsua17:

[4/5/2013 1:33:08 AM] Tilimon Barbara (*)(*)(*): Litika do not worry -Company doesn t let members to lose
[4/5/2013 1:33:53 AM] Tilimon Barbara (*)(*)(*): During this time everybody will get his earning .

Update trên skype room, mọi người k sợ lo mất point đâu nhé cho dù k post ads được. Lỗi do site nên nó vẫn cộng point cho đến khi site trở lại hoạt động bình thường.

Đã chơi thử chờ 2 tháng nữa xem sao :D

nếu chơi free thì chờ 2 tháng, còn đầu tư thì nên bem ngay, site này sẽ ok ít nhất giai đoạn đầu, nên dep sớm chừng nào có lợi chừng đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week