Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Clink hết rồi cậu ơi mà vẫn vậy.

- - - Updated - - -

Thông báo cho các bạn chiến free 1 tin quan trong nhé!
Số point sau khi đủ 60 ngày hoạt động sẽ được chuyển thành Vip như Zick ngày xưa. Tức là quy đổi theo công thức:
Tổng số point/2 = VIP
Ví dụ bạn có 240 point/2 = 120 VIP

Như vậy theo dự đoán site sẽ lấy lại 100 point ban đầu là nguồn tin sai lếch nhé!
Bạn lephong cho mình hỏi là mình còn mấy ngày nữa thì up, khi đó mình sẽ pm cho bạn để nhận bouse ak? Mình phải hỏi lại vì mình pm cho bạn mấy lần mà ko thấy bạn trả lời.

Thông báo cho các bạn chiến free 1 tin quan trong nhé!
Số point sau khi đủ 60 ngày hoạt động sẽ được chuyển thành Vip như Zick ngày xưa. Tức là quy đổi theo công thức:
Tổng số point/2 = VIP
Ví dụ bạn có 240 point/2 = 120 VIP

Như vậy theo dự đoán site sẽ lấy lại 100 point ban đầu là nguồn tin sai lếch nhé!

Không biết nguồn tin em lấy tại đâu, nhưng thực tế no chỉ trừ của anh 110 point mà thôi ( 100 point bonus + 10 point bonus thêm khi up silver)

- - - Updated - - -

Úp lên buổi trưa cho bạn mình nek !!!

Thanks nhiều nhé pro........

Đang mong là Em nó sống khỏe để kiếm ít tiền đây !!!!

Theo thông tin từ một pro mmo thì thằng này khả năng sống là được vài tháng nữa thôi, giống như AdIt đó, mình cũng hơi hoan mang, các pro vào cho ý kiến đi. tks

Theo thông tin từ một pro mmo thì thằng này khả năng sống là được vài tháng nữa thôi, giống như AdIt đó, mình cũng hơi hoan mang, các pro vào cho ý kiến đi. tks
vài tháng nữa thì ta cũng kiếm được kha khá đấy :D :D :D

pro nào phán được site sống bao lâu thế, cho xin cái tên học hỏi kinh nghiệm với :binhsua146:

sao post ads + kích ads mà ko đc nhỉ :((

bây jo mới chú ý lại cậu này, tạo acc và đây là post đầu tiên. Có khi acc chính đang hầm hố tuyển ref cũng nên :binhsua08:

Chừng nào die thì không dám phán, nhưng có điều trước mắt em nó vẫn pay ngon vô đối :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week