Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Nó thiếu cái hệ thống thẻ thanh toán nữa .........

Em ấy đã bổ sung Ads mới vào,không còn mấy cái banner cùi bắp click hoài ko ra nữa.@@

.
ý là cái lúc nhét tiền vào bằng thẻ kìa
Thiếu cái đấy mới là ngon đấy...........:binhsua172:

Last edited by a moderator:
kiểm tra sơ sơ sponsor ddminh: có từng này người hết hạn. Ai có tên trong danh sách nếu không muốn bỏ acc thì renew hoặc nâng cấp lên nhé:

http://adsprofitreward.com/?getrich234

Username Actual Membership Expiration PIF Silver ($10) PIF Gold ($50) PIF Diamond ($100)

jacubin
cailozgithe2

wanwan1910
haunhqn

bantoi9x
spekas
codai25012012

kushi
antu825
wallyandbremda
lengocvinh9999
rainnyday92
ductran
benefit
markpossive
anjing
papaja
leonicky
gunsnroses
narutolove
easymoney08

tuavit
nha233
ken23112311
tonyanh
sign

thelord

mortimer11
spirit2912
l
collaburae

vietsu
bonaegi
nhocmeoqn90

hanyaunss
rade
tanbateo
name
zkiziz
muatoroi

kimita123

ctrung111

ductam125
0977832620
khdn10
trieukien88
ngochieppy
rade
thanhtritk
doom
hellevill

gailesimpson
pansy
nguoiyeulituong1

goodcc

nh0pr0

docchiemsv

burtonfly2011
hkluan

naghmanking

Last edited by a moderator:
Đúng rôi!

Tieu phong lợi hại ha! còn bạn nhimx ? ăn thua mình post ad xem quảng cáo trên site có đều ko thôi, còn RCB mình nghĩ hỗ trợ tốt như bạn eagle la ok rồi. Không phải chi li vấn đề $ Rcb làm gì ?

Đúng! RCB có bản chất tình cảm, nếu đòi hỏi chi li để nặng nề như nhimx, thì tôi xin hỏi: RCB phải chính xác, đầy đủ...thì nhimx phải trả bao nhiêu cho cái giá của bạn EAGLE luôn support nhiệt tình ?

Đúng! RCB có bản chất tình cảm, nếu đòi hỏi chi li để nặng nề như nhimx, thì tôi xin hỏi: RCB phải chính xác, đầy đủ...thì nhimx phải trả bao nhiêu cho cái giá của bạn EAGLE luôn support nhiệt tình ?
he, thanks a, chuyện qua rồi, đừng nhắc lại làm j ...........

heheheh, thấy khó chịu nên nhắc lại mà quên là chuyện đã có nhiều bạn dàn xếp rồi, bạn EAGLE đã đắc nhân tâm rồi, chúc mừng! Chúc 30/4+1/5 vui vẻ nhé!

heheheh, thấy khó chịu nên nhắc lại mà quên là chuyện đã có nhiều bạn dàn xếp rồi, bạn EAGLE đã đắc nhân tâm rồi, chúc mừng! Chúc 30/4+1/5 vui vẻ nhé!

he, chiều nay về quê nghỉ lễ 2 ngày, chúc a cùng mọi người 1 kỳ nghỉ lễ vui vẻ hén

Sảo bảo post free 2 tháng. tôi mơi reg acc hôm qua mà nó bảo thế này là sao (Your Free membership Expire in 28 days, 17 hours, 43 minutes, 41 seconds

your username: fathangthu

Your Sponsor is: ddminh

You are Qualified For Cash Rewards for the next
0 days, 23 hours, 56 minutes, 3 seconds)

Vậy chơi làm gì HẢ cậu. có đủ điểm đau?

Sảo bảo post free 2 tháng. tôi mơi reg acc hôm qua mà nó bảo thế này là sao (Your Free membership Expire in 28 days, 17 hours, 43 minutes, 41 secondsyour username: fathangthuYour Sponsor is: ddminhYou are Qualified For Cash Rewards for the next0 days, 23 hours, 56 minutes, 3 seconds)Vậy chơi làm gì HẢ cậu. có đủ điểm đau?
bạn cứ post ads đều đặn 28 ngày nữa đi đã, khi nào còn 1 ngày hay vài giờ thì bạn renew acc ( có hướng dẫn ở #1) lúc đó nó sẽ reset lại time cho bạn!:)

bạn cứ post ads đều đặn 28 ngày nữa đi đã, khi nào còn 1 ngày hay vài giờ thì bạn renew acc ( có hướng dẫn ở #1) lúc đó nó sẽ reset lại time cho bạn!:)
ok. MỚI TÌM HIỂU XONG. ACCchưa nâmg cấp có đc hưởng lợi từ ref ko cậu. thanks

hết vip là nghĩ chơi luôn à? nếu mình ko mua vip tiếp

thằng này nó có chế độ tái 100%, 80%, 50 % nên vip ko bao jo hết, chỉ là còn nhiều hay ít, nên cần có chiến thuật nuôi hợp lý để có thể chơi mãi mãi, tất nhiên là tới khi site die

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week