Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
:m122: loại mày đi đâu cũng bốc mùi,éo lẫn vào đâu dc,,,sống thế éo nào mà toàn bị người ta chửi vào mặt cho,,,đúng là cờ hó vẫn hoàn cờ hó...éo lên dc bậc nào...
Trên MMO4ME mi cũng chỉ toàn đi sủa Giông, cắn càn chứ cũng đã làm đc cái gì

thêm chữ " chỉ 1 lần duy nhất" vào sau 6$ rồi. bây giờ ai tìm đc

Mình có tổng cộng hơn 400 ref, nếu có ref nào chụp dc cái hình mình nói như vậy trước đây bạn muốn j mình cũng chiều

Trên MMO4ME mi cũng chỉ toàn đi sủa Giông, cắn càn chứ cũng đã làm đc cái gì

:m122: ta có sủa giông đi nữa thì cũng chỉ có chửi cái loại như mi thôi,,,người éo gì đâu lập cái nik nào là bị banned cái nick đó,,,sống kiểu cờ hó thì éo bao giờ ngóc đầu lên đc đâu....
Stop cho người ta còn làm ăn....mi vác mặt vào topic này chỉ bị ăn chửi tiếp thôi....ly mà ngù...:m122:

Không phải đâu thớt............tăng post có ý nghĩa gì ? Pro chăng không đâu thấy mọi người nói chuyện nên xen vào ,,, thất lễ................

Mình có tổng cộng hơn 400 ref, nếu có ref nào chụp dc cái hình mình nói như vậy trước đây bạn muốn j mình cũng chiều

Nhờ admin xem lại cái là biết mà. Có gì mà cãi nhau

Không phải đâu thớt............tăng post có ý nghĩa gì ? Pro chăng không đâu thấy mọi người nói chuyện nên xen vào ,,, thất lễ................

mình nói ai đó thôi chứ ko nói bạn, nhờ vào đây war mà đã dc 14 post, 6 post nữa là khỏi phải xếp hình rồi :))

- - - Updated - - -

Nhờ admin xem lại cái là biết mà. Có gì mà cãi nhau

đặt 100 LR nhờ mod check, ai vô bắt nào

:m122: ta có sủa giông đi nữa thì cũng chỉ có chửi cái loại như mi thôi,,,người éo gì đâu lập cái nik nào là bị banned cái nick đó,,,sống kiểu cờ hó thì éo bao giờ ngóc đầu lên đc đâu....
Stop cho người ta còn làm ăn....mi vác mặt vào topic này chỉ bị ăn chửi tiếp thôi....ly mà ngù...:m122:

Còn như mi, Post hơn 1000 rồi mà ko đc cái topic nào ra hồn. Chỉ đi sủa giông - mi cũng giống chí phèo thôi

mày có ra tro tao cũng thừa biết mày là thằng conglylentieng,nghe cái giọng đàn bà của mày là tao biết rồi con cờ hó...:m122:

bớ kiều phong đại hiệp :m066: ta kêu A Chấu tới bây giờ, giờ này không lo ở nhà ôm A Chấu đi còn đi hành hiệp giang hồ chi vậy bớ Tiêu Tùng đại hiệp :m131:

Còn như mi, Post hơn 1000 rồi mà ko đc cái topic nào ra hồn. Chỉ đi sủa giông - mi cũng giống chí phèo thôi

:m122: chí phèo thì đã làm sao...chí phèo nó cũng là 1 con người chứ ko phải cờ hó như mi..post ko ra hồn mà người ta thank cho à con cờ hó,,,có mắt thì phải có tròng chớ...mi nói ta sủa giông thì rõ rang mi sử dụng ngôn ngữ của loài cờ hó để nói chuyện với ta...éo thèm chấp...chấp mi thì ta bằng mi à....:m122:...xì tốp hia!

1. Lúc nãy bạn nói # ko sửa đc - bây giờ nói là bạn ko edit => Trong 1 thời gian rất ngắn mà lời nói bạn đã ko thống nhất => Lâu dài thì ko biết ntn?
2. Tôi đồng ý với bạn là tuyển Ref là để kiếm đc chút ít. Khi bạn giám bỏ ra 6$ để hỗ trợ F1 nâng cấp và RB 100% tiền mua Vip, tiền Up.. thì bạn đã suy nghĩ rất kĩ và nhìn thấy có lợi thì bạn mới làm chứ ko bạn chẳng dại gì mà quẳng tiền đi.
3. Bạn chỉ nghĩ rằng nếu Site sống bạn sẽ có lời, nếu Site chết thì 300 Ref làm bạn lỗ 1200$ nhưng có bao giờ bạn nghĩ là nếu Site chết, mỗi Ref bình quân bị mất 20$. Vậy đã làm mất của ref 300* 20 = 6000$ rồi
4. Hiện tại bạn có 300F1 và ít nhất cũng có 300F2 mỗi Acc tái đầu tư mua Vip bình quân 1$/ ngày
- Thu nhập hàng ngày từ việc mua Vip của F1, F2: 300$*5%+ 300$*2.5% = 22.5$ - Số tiền này bạn ko phải RB cho ai cả. Ngoài ra bạn đc 0.25$ cho các acc nâng cấp trong matrix
=> Số tiền này sứng đáng để bạn được hưởng
5. Mình chỉ cần bạn làm đúng những gì trước kia bạn đã nó khi tuyển Ref thôi

Đừng để LHP lên tiếng
Ý bạn là gì? Phải chăng bạn muốn các sponser phải RB lại cho bạn tất cả tiền buy vip theo commision, tiền upgrade, tiền matrix thì bạn mới chịu à! Bác eagel đã rộng lượng lắm rồi mới dám mở ra chế độ RB + BN như thế :m020:

Bạn dc ăn chẳng lẽ bạn muốn bịt cả đường sống của những người đã giới thiệu bạn kiếm dc những đồng tiền từ internet :m021: Bạn là ai? Bạn muốn làm chúa trời hay sao mà đòi hưởng trọn mà không cho người giúp đở bạn hưởng dc 1 tí công sức từ việc họ bỏ ra để support, giới thiệu, PR site ntn :m021:

Nếu bạn là Ref của mình thì vui lòng... 1...2...3... KO RB VỚI MỌI LÝ DO... (Vì bạn là 1 người ko hiểu chiện và chỉ là 1 đứa con nít tập kiếm tiền => Chẳng có lý do gì mình đi hơn thua và RB cho 1 đứa con nít chẳng định nghĩ dc từ invetment online)

Đừng để LHP lên tiếng
Ý bạn là gì? Phải chăng bạn muốn các sponser phải RB lại cho bạn tất cả tiền buy vip theo commision, tiền upgrade, tiền matrix thì bạn mới chịu à! Bác eagel đã rộng lượng lắm rồi mới dám mở ra chế độ RB + BN như thế :m020:

Bạn dc ăn chẳng lẽ bạn muốn bịt cả đường sống của những người đã giới thiệu bạn kiếm dc những đồng tiền từ internet :m021: Bạn là ai? Bạn muốn làm chúa trời hay sao mà đòi hưởng trọn mà không cho người giúp đở bạn hưởng dc 1 tí công sức từ việc họ bỏ ra để support, giới thiệu, PR site ntn :m021:

Nếu bạn là Ref của mình thì vui lòng... 1...2...3... KO RB VỚI MỌI LÝ DO... (Vì bạn là 1 người ko hiểu chiện và chỉ là 1 đứa con nít tập kiếm tiền => Chẳng có lý do gì mình đi hơn thua và RB cho 1 đứa con nít chẳng định nghĩ dc từ invetment online)

conglylentieng đó mà, hình như không chơi site này, chỉ đi ngang kiếm ít post thôi

Tranh cãi cũng qua mấy trang rồi nên mình cũng có đôi điều muốn nói với các bạn làm ref như mình. Mình là 1 người luôn luôn làm ref, chưa bao giờ là upline cả nên mình nói với tư cách là 1 ref lâu năm, chuyên nghiệp( tự phong).
Thật ra chúng ta nên phải cảm ơn các chủ hội: UPLINE của chúng ta. Người mà dẫn dắt chúng ta những bước đầu tiên khi reg site, người mà cho chúng ta cơ hội kiếm tiền khi giới thiệu site ngon cho chúng ta , người mà bỏ công bỏ sức giải thích các thắc mắc của chúng ta dù lớn hay nhỏ ( mềnh thường có những thắc mắc thuộc loại ngớ ngẩn, ai là upline của mềnh chắc cũng mệt mỏi ), ...... Túm lại nếu UPLINE của chúng ta RCB cho chúng ta ít tiền thì cũng không nên đòi hỏi quá. Công sức họ bỏ ra để giúp chúng ta quả không nhỏ.
Trở lại chuyện của chủ thớt và bạn nhimx:
Chủ thớt đã cho chúng ta 2 lựa chọn:
1 - Nhận 6$ RCB 1 lần cho dù chúng ta có up n lần
2 - Nhận 2$ RCB 1 lần up silver. Nếu up nhiều thì chúng ta sẽ nhận nhiều cái 2$.
Đối với lựa chọn 1: nếu site die sớm, chủ hội sẽ bị lỗ to khi chưa thu được đủ số tiền mà RCB cho chúng ta. Nếu site sống tốt, chúng ta sẽ nhận rcb ít hơn số mà lẽ ra chúng ta nhận được.
Đối với lựa chọn 2: Nếu site die sớm, chủ hội sẽ lỗ ít . Nếu site sống tốt, chúng ta sẽ nhận rcb nhiều hơn số tiền mà chúng ta nhận so với lựa chọn 1.
bạn Nhimx có quyền lựa chọn mà. Mình chưa bao giờ thấy thớt nói là RCB 6$ cho mỗi lần up level. Cá nhân mình thấy nhận RCB 2$/ 1 lần up sẽ tốt hơn nhận 6$ forever đối với ref chúng ta.
Cảm ơn chủ thớt đã rất bình tĩnh, nhẹ nhàng khi nói chuyện với ref chúng ta.Hy vọng bạn nhimx hiểu và stop cái vụ tranh cãi tiền RCB.
p/s: Nhà xây bê tông cốt thép rất kiên cố. Không có nhu cầu gạch đá các loại. Miễn nhận ! Thanks

Tranh cãi cũng qua mấy trang rồi nên mình cũng có đôi điều muốn nói với các bạn làm ref như mình. Mình là 1 người luôn luôn làm ref, chưa bao giờ là upline cả nên mình nói với tư cách là 1 ref lâu năm, chuyên nghiệp( tự phong).
Thật ra chúng ta nên phải cảm ơn các chủ hội: UPLINE của chúng ta. Người mà dẫn dắt chúng ta những bước đầu tiên khi reg site, người mà cho chúng ta cơ hội kiếm tiền khi giới thiệu site ngon cho chúng ta , người mà bỏ công bỏ sức giải thích các thắc mắc của chúng ta dù lớn hay nhỏ ( mềnh thường có những thắc mắc thuộc loại ngớ ngẩn, ai là upline của mềnh chắc cũng mệt mỏi ), ...... Túm lại nếu UPLINE của chúng ta RCB cho chúng ta ít tiền thì cũng không nên đòi hỏi quá. Công sức họ bỏ ra để giúp chúng ta quả không nhỏ.
Trở lại chuyện của chủ thớt và bạn nhimx:
Chủ thớt đã cho chúng ta 2 lựa chọn:
1 - Nhận 6$ RCB 1 lần cho dù chúng ta có up n lần
2 - Nhận 2$ RCB 1 lần up silver. Nếu up nhiều thì chúng ta sẽ nhận nhiều cái 2$.
Đối với lựa chọn 1: nếu site die sớm, chủ hội sẽ bị lỗ to khi chưa thu được đủ số tiền mà RCB cho chúng ta. Nếu site sống tốt, chúng ta sẽ nhận rcb ít hơn số mà lẽ ra chúng ta nhận được.
Đối với lựa chọn 2: Nếu site die sớm, chủ hội sẽ lỗ ít . Nếu site sống tốt, chúng ta sẽ nhận rcb nhiều hơn số tiền mà chúng ta nhận so với lựa chọn 1.
bạn Nhimx có quyền lựa chọn mà. Mình chưa bao giờ thấy thớt nói là RCB 6$ cho mỗi lần up level. Cá nhân mình thấy nhận RCB 2$/ 1 lần up sẽ tốt hơn nhận 6$ forever đối với ref chúng ta.
Cảm ơn chủ thớt đã rất bình tĩnh, nhẹ nhàng khi nói chuyện với ref chúng ta.Hy vọng bạn nhimx hiểu và stop cái vụ tranh cãi tiền RCB.
p/s: Nhà xây bê tông cốt thép rất kiên cố. Không có nhu cầu gạch đá các loại. Miễn nhận ! Thanks

thanks chị, ai mà cũng có thể hiểu được như chị thì tốt quá, thật sự tuyển ref sợ nhất newbie, bỏ rất nhiều time ra hỗ trợ, nhiều khi từ reg lr, id, post, renew,up, cho vip....đôi khi phải tw từ a-z. Vậy mà vẫn muốn nhận mức RB cao hơn

Đối với những người chơi đầu tư em không nói, đa phần đều là người biết chơi. Họ rất ít khi hỏi, có hỏi thì cũng chỉ 1 vài câu trả lời rất nhanh, nên đó là quan hệ hợp tác, họ có quyền đòi hỏi sao cho đôi bên cùng có lợi và họ có thể thu vốn nhanh nhất

Còn đối với ref Free: Chỉ bỏ ra 10$ 1 lần duy nhất, được nhận lại ít nhất 6$ rồi, như vậy chỉ bỏ ra có 4$ mà kiếm dc rất nhiều tiền nếu site sống thọ.Còn upline, kiếm dc chút ít nhưng lại mất rất nhiều time cho những ref này, nếu họ nghĩ được thời gian đó upline họ để làm chuyện khác sẽ có thu nhập thế nào thì tốt quá........

dạo này ít thấy show proof nhỉ :binhsua166:
Em núp lùm đánh lẻ anh ơi,dạo này giang hồ hiểm ác,mất mát khó lường.Lỡ phơi trym như lão Tiêu thì khổ.:binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week