Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
kiếm thanks lấy tín dụng đi scam :binhsua172:

Ồ, cái vụ này mới biết. Sao không nói sớm để ta còn tính hè :binhsua12::binhsua12::binhsua12:

- - - Updated - - -

Sorry thớt. Không hiểu sao nó lại bị post trùng. Hic

Last edited by a moderator:
hôm nay chia lãi cao nhỉ . hôm nào cũng thế này có phải vui ko :binhsua104:

hôm nay chia lãi cao nhỉ . hôm nào cũng thế này có phải vui ko :binhsua104:

xác định là tuần chỉ có 2 ngày cao, 2 ngày thấp và các ngày khác bt nhé

aegle ơi, sao em post adds mà giờ vẫn còn tới 13h đếm ngươc của hôm qua ? hic có ổn ko a? phải post 9h-10h tối mà

kiếm thanks lấy tín dụng đi scam :binhsua172:

hố hố cho mình xin cái thanks đi

bạn ơi cho mình hỏi cái này, khi rút tiền nó bắt điền câu hỏi bảo mật ak, mà mình quên mất câu trả lời rồi, bây giờ lấy lại thì forgot về mail, mà khốn cái nữa, là mail của mình viết sai mất 1 kí tự, hjxxx, bây giờ sao đây?
câu trả lời thì còn có thể nhớ nhớ được, nhưng lại không add acc bank được. có cách nào add mà không cần phải đưa link về mail không?
cái mail mình viết sai thì đã có người đk rồi, giờ ai chỉ

bạn ơi cho mình hỏi cái này, khi rút tiền nó bắt điền câu hỏi bảo mật ak, mà mình quên mất câu trả lời rồi, bây giờ lấy lại thì forgot về mail, mà khốn cái nữa, là mail của mình viết sai mất 1 kí tự, hjxxx, bây giờ sao đây?
câu trả lời thì còn có thể nhớ nhớ được, nhưng lại không add acc bank được. có cách nào add mà không cần phải đưa link về mail không?
cái mail mình viết sai thì đã có người đk rồi, giờ ai chỉ

cậu viết ticket gửi cho nó, nói rõ như vậy, tầm 10 ngày mới change mail dc

- - - Updated - - -

aegle ơi, sao em post adds mà giờ vẫn còn tới 13h đếm ngươc của hôm qua ? hic có ổn ko a? phải post 9h-10h tối mà

ko sao đâu em, cứ tích cực quay tay, ý lộn. tích cực post + click đều là ok

cậu viết ticket gửi cho nó, nói rõ như vậy, tầm 10 ngày mới change mail dc

- - - Updated - - -

ko sao đâu em, cứ tích cực quay tay, ý lộn. tích cực post + click đều là ok
thanks a, giờ có thời gian thì nói cái hôm qua a bảo ra yh đó. chỉ cần nói cái nên với ko nên khi tự ref thôi. em hiểu rồi làm.

ọc ọc, cái này khi rút tiền lại còn hỏi câu hỏi nữa à, thế này thì chết mình rồi, mình chẳng nhớ
sắp hết hạn free chuẩn bị fund tiền vào rồi
hix hix

ọc ọc, cái này khi rút tiền lại còn hỏi câu hỏi nữa à, thế này thì chết mình rồi, mình chẳng nhớ
sắp hết hạn free chuẩn bị fund tiền vào rồi
hix hix

For got lại, nó send email về mail của mình nhá

cái này trung bình 1 tháng các bác bị lỗ bao nhiu ngày thế, mình thì mỗi ngày lỗ có khi đến vài tiếng, tính ra 1 tháng mất tầm 2 3 ngày >.<

cái này trung bình 1 tháng các bác bị lỗ bao nhiu ngày thế, mình thì mỗi ngày lỗ có khi đến vài tiếng, tính ra 1 tháng mất tầm 2 3 ngày >.<

bạn nói lỗ là lỗ cái j :binhsua117:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week