Thảo luận cách tăng cookie cho Ugotfile.com

chơi collection cũng đâu phải là dễ. nếu chỉ chuyên 1 thể loại chơi collection còn dc. chứ mà chơi tùm lum chơi collection post 100 forum thôi cũng vỡ mặt thớt rồi. theo tôi thấy collection dễ quản lí và đỡ vất vả nhất chỉ có 3x. ngoài luồng ra chơi hơi bị vất vả. nói chung là làm rồi sẽ hiểu và mỗi ng sẽ rút ra cho mình dc 1 kinh nghiệm thực tế phù hợp với cách làm của mình. có nhiều pro chỉ post forum mà chưa bao h biết cái auto alf cái gì đó

Collection cũng tốt,hiện tại tớ đang có 3 collection là App,Movies và Music.ở 20 forum ,đã có hơn 30 bài pot trong movie ,tuy nhiên mạnh nhất vẫn là movie.thấy cũng tốt nhưng thực sự chưa có pre nhiều.

Last edited by a moderator:

Minh mới tham gia Ugot vài ngày . Mình cần được giúp đỡ để đạt 1000 cookie/ngày. bạn nào giúp đỡ mình thì để lại nick Yahoo hoặc add nick mình nhé : summerlove0901. Cảm ơn,chúc các bạn kiếm nhiều tiền.

Last edited by a moderator:

Cũng mới tham gia. 2 ngày đầu thì 3x điên cuồng.
5 ngày sau thử post giao diện win thì khả quan hơn. 1 file/ 1 site/ 1 day . Kiếm được cũng khá :D Ai có site nào có desktop enhancement share mình với
Y!H: iluvm0ney

cho mình hỏi ugotfile.com thì upload file tối thiểu là bao nhiêu thì được tính, mình tự tìm hiểu thì là phải trên 10mb ư. Mong được chỉ giáo

Chào các bác, Em là mem mới học về UG dc 1 ngày.
Hiện đang rất mù mờ về UG, mới chỉ biết upload bài và post 3 forum thôi.
Em hiện đang rất cần 1 người giúp đỡ ( có nhờ Nghiatinh giúp rồi mà bác đó ko nhiệt tình lắm)
Hiện đang gặp phải 1 số vấn đề như sau:
1. 1 số thuật ngữ các bác nói em ko hiểu gì hết ( vì ko có người chỉ dạy) vd: 3x, auto post....
2. Còn thiếu thông tin về các forum, hiện tại trong list của em có 3 forum à.
3. Chưa biết cách post bài, và post như thế nào, post những gì để đc nhìu cookie
4. Còn nhìu cái chưa biết nhưg chưa vấp phải nên chưa hình dung dc
5. Cần 1 bác cho pro cho xin cái yahoo để hỏi trực tiếp. VD: sock, lang_tu ....
6. Em đang đi làm nên chỉ rảnh vào buổi tối nên chỉ thắc mắc và thời gian đó thôi
Kết: Chân thành cám ơn các bác đã xem. Mong hồi âm GẤP GẤP!!!
Em máu kiếm tiền lắm rồi.

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

À quên,
Bác nào giúp em cho em xin cái Yahoo luôn nha.
thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week