Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Vẫn bình thường bác ah ,mới reg chục cái :binhsua155:

mia kỳ zị, người đc người ko là sao, thử 2 cái email rồi, nó báo gửi mk về mail mà ktra trong inbox và spam ko thấy là sao:(

- - - Updated - - -

ai chà :D 5 acc riêng biệt rồi gộp lại chung 1 group hả bạn

có thể nói là thế đấy bạn, mình mới có 2acc đã pay thôi

Đăng ký 3 acc gõ 600 code đc 0.16$ :D gõ ko phân biệt hoa thường liệu nó có ban ko nhỉ ;))
trước mình làm thì tùy loại code. code có chữ case sensivity gì day thì phân biet. không biet giờ thế nào. bỏ hơn 1 tháng giờ gõ cái khac roi

Đăng ký 3 acc gõ 600 code đc 0.16$ :D gõ ko phân biệt hoa thường liệu nó có ban ko nhỉ ;))

bây giờ thì ko biết chứ cái thời mình ngày xưa gõ ko phân biệt hoa thường, ko ban gì hết:D. và đang tính quay lại đây, rate cao quá, mà dk 1 acc nữa ko đc:(

bây giờ thì ko biết chứ cái thời mình ngày xưa gõ ko phân biệt hoa thường, ko ban gì hết:D. và đang tính quay lại đây, rate cao quá, mà dk 1 acc nữa ko đc:(
mới reg thử 1 acc thành công nhé bạn. kiểu thêm +01 như mega vẫn gửi mail nhé.bt mà có gì dau trời

kolo bữa nay hot nhỉ :)

Kolo update thêm vụ blocked for xx minutes vì gỏ hok kịp một captcha hoặc do internet chậm, mất kết nối khi submit captcha đó, mà nó blocked tận 30 minutes. Tớ tìm ra cách bypass khi bị blocked này, để có thể làm tiếp ngay sau khi bị blocked. Các bác nên biết để cẩn thận.

- - - Updated - - -

VinaCaptcha có soft free cho anh em làm Kolo hay Koloteam, check http://vinacaptcha.com

bây giờ kolo chỉ nên solo thôi nhé không làm koloteam được dâu , vừa bị bans group thứ 2 tạo hôm qua hôm nay đã bans +_+

hôm nay mình vừa tạo tk mới, đánh được vài chục code rồi out, vô lại nó hiện thế này đây
sai có 1 code mà nó khóa vv luôn mới ac, pó tay, cũng may mới đánh vài chục code

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week