Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi bây giờ có cần gõ phân biệt hoa thương không, và cả kí tự đặc biệt nữa ???

Phần đăng kí có thay đổi rồi đó bạn!
Nó cho đăng kí mỗi máy 1 ID thôi đăng kí thêm thì vẫn ok sucees nhưng nó ko gửi mail kèm passs đăng nhập!
Bạn nào giúp mình ko!

Phần đăng kí có thay đổi rồi đó bạn!
Nó cho đăng kí mỗi máy 1 ID thôi đăng kí thêm thì vẫn ok sucees nhưng nó ko gửi mail kèm passs đăng nhập!
Bạn nào giúp mình ko!
mình vừa test thử dang ký 2 tai khoản cùng 1 cái mail gmail vân dc mà. vẫn nhan dc pass

Anh em xem giùm mình cái này mà nó kêu sai code à T_T

Theo ảnh của vodanhlata thì kolo giờ nó kì quặc thật, ko cho anh em kiếm ăn :binhsua35:

Khó hiểu thật, sao Group của mình đánh cũng như vậy mà không thấy bị ban, nhìn ảnh bạn này sợ quá, phải pay hết tiền không mất toi mấy chục $ :binhsua47:

đúng là gõ sai rồi :-<..
theo như hình thì bạn gõ là " rxd " thôi :-<..
kolo không bắt gõ kí tự đặt biêt... bạn lại thêm dâu " + " vào bạn gõ " r+xd ">>> sai....

Khó hiểu thật, sao Group của mình đánh cũng như vậy mà không thấy bị ban, nhìn ảnh bạn này sợ quá, phải pay hết tiền không mất toi mấy chục $ :binhsua47:

kolo bữa nay baned id ghê lắm, mọi người nên làm cẩn thận

thực ra là nó hiện "r+xd" thì bạn bấm "rxd" hay "r+xd" nó cũng hiện lại 1 lần nữa, mình gặp kiểu này nhiều lần rồi. Từ nay phải skip thôi. :binhsua51:
Mà hình như acc làm việc lâu rồi thì ít bị ban hơn thì phải.
Mình dùng soft Vinacaptcha thấy load bình thường nhanh đều đều không có gì chậm cả.
Kolo dạo này làm ác chiến thật nhưng được cái Rate cao, một giờ ngồi đánh được hơn1500 hình cũng có gần 0.8$ = 16k đ rồi:binhsua47:

Last edited by a moderator:
Kolo được cái code ngắn, load nhanh + bonus % hoa hồng nên cũng tạm so với tình hình các dự án hiện nay toàn ra code bác sĩ :)

ID chủ có wanh không mà ban thế bác :binhsua37:

id đâu có wanh , tối hôm đó vừa đủ 5 id thì gia nhập group liền , chỉ qua sáng hôm sau mở lại thì đã bị bans :binhsua45:

Mọi người chú ý là Captcha load lên mà có hình [X] thì phải Skip. Không là ăn ban liền, hình đó của hệ thống kiểm tra auto gõ đấy các bạn :binhsua47:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week