Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
OMG! ngủ suốt từ qua đến giờ k để ý lsf nó thay đổi lớn vậy...:binhsua03: 1 comment cho chiều hướng tốt nào...5$/1k code..:binhsua14:

thông báo khẩn từ kolo nhé anh em ơi

We decided to give up team work feature and close it on 15 of April.
Please request all remaining funds from your accounts before that date. Thanks.

Anh em nào làm việc theo nhóm thì pay trước ngày đó nhé

Các pác thang thở làm Team ko tốt, Kolo nó nghe được nên giúp các pác dẹp Team Work luôn rồi. ;))
Buồn thật, đang cheat team ngon lành, mất miếng cơm rồi !

:binhsua04: giờ team không có, rate thì 0.5, nó tính làm cái gì đây vậy trời !!
:binhsua10:

được đó bạn ! kolo thay đổi giao diện cho phép thanhtoán qua wmz và lr

Các pác thang thở làm Team ko tốt, Kolo nó nghe được nên giúp các pác dẹp Team Work luôn rồi. ;))
Buồn thật, đang cheat team ngon lành, mất miếng cơm rồi !

Ềo thế bây giờ gõ chay từn acc thui à :(

kolo lên time 100s hả mọi người lâu quá không làm kolo nên GÀ ;:binhsua50:

Kolo mà tăng rate chắc nhào vô ào ào....ghét cái rate nó ảo quá...thật là rất biết cách bóc lột...:binhsua47:

Kolo mà tăng rate chắc nhào vô ào ào....ghét cái rate nó ảo quá...thật là rất biết cách bóc lột...:binhsua47:
rate no thay đổi từng giây mà lại;)), bữa nay được cái pay qua lr nhanh gọn sáng pay chiều có tiền xài:D

we are taking practice to an immediate account ban if you intentionally typed wrong text from the picture.
đánh sai mà bị phát hiện là bố ban ngay :binhsua51:

Lâu rùi mới vô.Tình hình là thấy kolo trả qua bitcoin.Thế cho hỏi là có ai dc pay qua bitcoin chưa.Nếu kiếm dc 1$ thì nó trả đúng 1$ bitcoin luôn à. Tại thấy bitcoin>lr nhiều

Có ai biết sau khi Kolo bỏ Team Working thì các account từ Koloteam sẽ trở thành solo bên Kolotibablo.com hok? Hay là dàn account Koloteam die hết vậy các pác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,948
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week

Back