Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Lâu rùi mới vô.Tình hình là thấy kolo trả qua bitcoin.Thế cho hỏi là có ai dc pay qua bitcoin chưa.Nếu kiếm dc 1$ thì nó trả đúng 1$ bitcoin luôn à. Tại thấy bitcoin>lr nhiều

1bitcoin hiện tại ~90$ LR đấy bạn, nó trả thế thì cả thế giới gõ captcha... :))

Có ai biết sau khi Kolo bỏ Team Working thì các account từ Koloteam sẽ trở thành solo bên Kolotibablo.com hok? Hay là dàn account Koloteam die hết vậy các pác?

Ai biết trả lời giúp cái nè !

Chả hiểu nổi kolo muốn gì đây, rỏ ràng work team lợi thế min pay hơn cho chủ team... bỏ cái uổng quá...
Chắc nó sắp ra mắt cái gì đó na ná Team working... chờ xem... kolo ra cái gì mới ;)

Huyền cũng phải chờ, chứ dàn id team 35% mà die hết chắc tự giận luôn quá :))

myhuyen à...mỹ trong hoàn mỹ là hoàn hảo,đẹp mọi mặt..chắc chị này hoàn hảo lắm đây...tiếc là chưa có dịp
coi nhan sắc của chị....:binhsua10:

14/4. kolo chính thức bỏ team :)
Bây giờ còn muốn tạo ko :m021:
Hix,buồn quá,h theo gì h,có ông anh bảo cho mượn group Pix mà không biết PIX thế nào :(

- - - Updated - - -

14/4. kolo chính thức bỏ team :)
Bây giờ còn muốn tạo ko :m021:
Hix,buồn quá,h theo gì h,có ông anh bảo cho mượn group Pix mà không biết PIX thế nào :(

:m099: có ai rành Kolo cho e hỏi 1 tí dc hem zạ

1> Là bây giờ tính hình nó load ra seo zạ
2> là bây giờ rate của nó ra sao tính ntn và cái phần bô nút của nó tính ntn
3> nó có pay qua Lr hem và min pay ra sao hay là 1 tuần pay 1 lần
:m033: bên Qlink nó bão nên e dời qua đây ở ké mong mọi người giúp e

:m099: có ai rành Kolo cho e hỏi 1 tí dc hem zạ

1> Là bây giờ tính hình nó load ra seo zạ
2> là bây giờ rate của nó ra sao tính ntn và cái phần bô nút của nó tính ntn
3> nó có pay qua Lr hem và min pay ra sao hay là 1 tuần pay 1 lần
:m033: bên Qlink nó bão nên e dời qua đây ở ké mong mọi người giúp e

1. load siêu nhanh, 3 acc full, code ngắn, bèo lắm cũng 1800-2500/giờ
2. rate siêu nản. bouns cơ bản là 1000-5%, 5000-8%, 10000-10%, 18000-15% (chừng nào làm được trên đó thì tính tiếp)
3. min 1$, pay mỗi ngày, LR, bitcoin luôn nhé

- - - Updated - - -

Có ai biết cách tạo teamwork kolo không dạy em với,qlink bực quá :(
hết chơi team được rồi bạn ơi

cho mình hỏi

làm dự án kolo đánh bằng soft gì vậy các bác....miễn phỉ hay thu phí...nếu miễn phí thỳ bác nào cho e sin cái link.....rùi mình tạo acc trong web kolotibablo.com rùi ADD vào soft mà đánh phải hk..:binhsua162:

- - - Updated - - -

pro thì làm pix.pix ngon hơn kolo.newbie thì kolo trước đã.qua pix sợ ko kham nỗi nó bão gớm lắm....:binhsua159:

- - - Updated - - -

làm dự án kolo đánh bằng soft gì vậy các bác....miễn phỉ hay thu phí...nếu miễn phí thỳ bác nào cho e sin cái link.....rùi mình tạo acc trong web kolotibablo.com rùi ADD vào soft mà đánh phải hk..:binhsua162:

dùng soft XD đi.0.5 lr/month.miễn phí thì chờ bubu.h chưa có...

:m146: hai lúa vĩn long hok trồng cây chơi avata đi sao mà vào box Kolo này làm gì nhỉ

1. load siêu nhanh, 3 acc full, code ngắn, bèo lắm cũng 1800-2500/giờ
thánh nào gõ 2500/giờ thế , cheat k mà nhanh thế =))
điều quan trọng là lúc hưng phấn 1 giờ có thẻ gõ nhanh, duy trì dc trong những giờ tiếp theo k mới quan trọng :))

cái kolo này gõ sai 5 code là ban acc hả thấy nản quá rate quá thấp :(

cái kolo này gõ sai 5 code là ban acc hả thấy nản quá rate quá thấp :(
k banned đâu bạn, đợi đủ min nhấn order xong rồi nó check lại nó mới banned, thằng kolo này cũng biết cách bóc lột lắm, giờ bỏ teamwork lun thì đành lại 1 lần nữa chia tay kolo, lần này chắc vĩnh viễn quá, sợ lắm rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week