Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
:binhsua155::binhsua155: cho hỏi các bác gõ kolo 1 ngày các bác gõ được bao nhiêu $ thế !!

gõ kolo 1 ngày cao lắm là 3$

còn tớ chỉ 1$ ! keke

đừng phán như thánh thế bác...em làm ngày 4-5$nếu thiếu tiin có thể back lại mà xem poof nhé...OK

bác làm group àh. chứ solo làm ngày 4-5$

bạn là thánh.

- - - Updated - - -

kilo có cho đăng kí nhiều acc k các bác, đăng kí kiểu gì?

Newbie thì đọc lại thớt để biết !

bác làm group àh. chứ solo làm ngày 4-5$

bạn là thánh.

- - - Updated - - -

Newbie thì đọc lại thớt để biết !

vậy à...sr nhưng ở đây mình đang nói là 1 mình mình làm ok...mình thưởng llamf khoảng 7-10k a đây(là trước đó) bi giờ mình làm thêm off nữa nên chỉ làm 3-5k a day ok.mình gõ là 1k2 code/h và làm rất đều như vậy.

vậy à...sr nhưng ở đây mình đang nói là 1 mình mình làm ok...mình thưởng llamf khoảng 7-10k a đây(là trước đó) bi giờ mình làm thêm off nữa nên chỉ làm 3-5k a day ok.mình gõ là 1k2 code/h và làm rất đều như vậy.

vậy sao không qua mega nhỉ ?

:binhsua155: bác kia gõ nhanh thế, 1k2/h, có bí quyết gì không, mình gõ chỉ đc 700/h à !!

gõ 1k2 là sp chuẩn rôi...tui cũng vậy....gõ đàng hoàng cẩn thận...lâu rồi ko làm kolo cho mình hỏi ban đêm rate kolo thường là bao nhiêu vậy mấy bạn...?

:binhsua155: trời, 1k2 là chuẩn sp, vậy mình kém quá chừng vậy sao, không biết khi nào mới lên được tốc độ 1k2 đây trời !!

:binhsua155: trời, 1k2 là chuẩn sp, vậy mình kém quá chừng vậy sao, không biết khi nào mới lên được tốc độ 1k2 đây trời !!
rồi sẽ lên mà...hồi mình mới gõ cũng chỉ 700/h chứ mấy..cũng nói y như bạn...bây giờ được rồi thấy bình thường mà...cố lên bạn...vạn sự khởi đầu nan....gian nan bắt đầu nản....:binhsua146::binhsua15:

Các pác làm Kolo bây giờ cũng hết sức cẩn thận, vì Kolo cho change payment rồi đó, change LR, WMZ, Payza... Coi chừng bị dòm ngó nhé !!!

:binhsua168: nghe các bác nói em cũng mừng !! hy vọng sẽ sớm lên được 1k ^^!
Mà các bác gõ mấy ngón, có gõ 10 ngón theo chuẩn không ??
mình gõ 10 ngón nhưng mà ko theo như chuẫn được, chủ yếu 8 ngón , hai ngón còn lại cho phím nhỏ nhỏ bên ngoài à @@

:binhsua168: nghe các bác nói em cũng mừng !! hy vọng sẽ sớm lên được 1k ^^!
Mà các bác gõ mấy ngón, có gõ 10 ngón theo chuẩn không ??
mình gõ 10 ngón nhưng mà ko theo như chuẫn được, chủ yếu 8 ngón , hai ngón còn lại cho phím nhỏ nhỏ bên ngoài à @@
kiếm cái tool luyện mấy bữa là ok....

Đang gõ 2 ngón nè.tay phải 1 ngón tay trái 1 ngón.dùng lap khổ thế đấy.Đầu tháng sau qua HN chơi tiện mua em bàn phim quay tay về gõ cái.k bít có nên đc 1k5/h k nữa..OMG!:binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,948
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week

Back