Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
các bạn cho mình hỏi là vì sao mình ko add acc làm việc trên sofl đc, minh có mua soft asia và tải thử mấy soft miễn phí về dùng thử nhung khi đăng nhập thì toàn báo là đăng nhập ko thành công hoặc ko hợp lệ.

các bạn cho mình hỏi là vì sao mình ko add acc làm việc trên sofl đc, minh có mua soft asia và tải thử mấy soft miễn phí về dùng thử nhung khi đăng nhập thì toàn báo là đăng nhập ko thành công hoặc ko hợp lệ.

Sài soft vina đó bản free cũng ổn mà:binhsua03:

Đang gõ 2 ngón nè.tay phải 1 ngón tay trái 1 ngón.dùng lap khổ thế đấy.Đầu tháng sau qua HN chơi tiện mua em bàn phim quay tay về gõ cái.k bít có nên đc 1k5/h k nữa..OMG!:binhsua58:
hớ hớ...giống tui...tui cũng 2 ngón xài lap nak...kolo sp là 1k5 nhé...kệ 2 ngón cũng được bạn hiền ơi....:binhsua03:

thằng này lạ thiệt , gõ trên soft 440 nó thống ke 320 , 360 còn 250 , giờ nó có hệ thống thống kê đàng hoàng nên mới rõ

mỏ cò 2 ngón ,ngón cái phím trắng ,ngón út enter -> 1h = 2800 hình ko chém !
bác này mới đáng ngưỡng mộ nak....1 ngón cái...một ngón út...sao được hay ta....:binhsua10: tui hai ngón trỏ đa năng luôn....:binhsua15:

em có gặp 1 số capt sau đây thì xủ lý như nào?
TH1:

TH2:

Th3: có ô trắng bóc ko có gì hoặc đen thui hết thì làm sao?
mong mọi người cho ý kiến để gõ! gặp mấy cái trên e toán esc! mà nó ra nhiều lắm :(

em có gặp 1 số capt sau đây thì xủ lý như nào?
TH1:

TH2:

Th3: có ô trắng bóc ko có gì hoặc đen thui hết thì làm sao?
mong mọi người cho ý kiến để gõ! gặp mấy cái trên e toán esc! mà nó ra nhiều lắm :(
3 th bạn nêu đều phải esc hết bạn ơi , chắc bạn mới gõ ?

3 th bạn nêu đều phải esc hết bạn ơi , chắc bạn mới gõ ?
ukm mơi gõ nó! mà nó còn ra mấy cái hình ảnh: hình bàn phím mà ko có chữ, hình chữ i như icon ấy! rồi thi thoảng còn nghe tiếng rẹc rẹc như có cảnh báo ấy :(

Cho mình hỏi dạo này kolo có thanh toán qua LR nữa phải không các bác

kolo gõ đ có tí tiền! :( gõ cả 30ph 5 acc mỗi acc được tầm 0.05$ :(

bác cho e hỏi soft Vina lấy từ âu ạ mới zô ngề nên chưa pk:binhsua47:

của bạn đây hướng dẫn rất chỉ tiết rùi http://mmo4me.com/showthread.php?77129-VinaCaptcha-ALL-IN-ONE-Multiple-ID-Multiple-Server-soft-nhap-lieu-captcha-ho-tro-nhieu-du-an

- - - Updated - - -

vina free cũng ngon lành rồi :binhsua04:
Kolo cả mấy tuần nay rate cứ như con rết :binhsua08:

Kolo nếu biết cách chiến thì cũng gần 2$/h

down zìa rùi bản miễn phí mà add njk kolo zô zo thỳ nó báo ......please activate software before start working ....soft e down là Vinacaptcha standard 3.9.5

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week