Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Eo ơi chẳng có pro nào chơi kolo đâu ,toàn chém gió ,toàn nêu newbiea gõ ko ak :binhsua01:

Bác gõ overday ah :binhsua02:
mình chơi pix...kolo khi nào rate cao nhảy vào làm phát thôi....dạo này rate như shit...chờ qua 15/4 xem nó giở trò j?

- - - Updated - - -

mình chơi pix...kolo khi nào rate cao nhảy vào làm phát thôi....dạo này rate như shit...chờ qua 15/4 xem nó giở trò j?
ps:uh minh làm cả đêm cả ngày ý chứ....3 năm rồi đó...thời buổi toàn là "tăng" thế này ở nhà gõ cap good idea đóa bạn hiền...

:binhsua11: ui, cảm ơn các bác đã trả lời, hic, gõ bàn phím loạn xạ 10 năm rồi, giờ tập lại 10 ngón giống như ngồi giữa xa mạc !! :binhsua15: thôi thì tiếp tuc thói quen, tốc độ cũng chẳng thua 10 ngón đâu nhỉ !!!

tốc độ chưa tính đến nhưng cái cảm giác nhắm mắt cũng gõ chuẩn được thì chỉ có 10 ngón mới cảm nhận đk :binhsua14::binhsua14::binhsua14:

Last edited by a moderator:
mà kolo có reset balance không mọi người mình còn mấy acc mà ngại chưa gõ đk

mình add wmz trc' rồi , h` add thêm lr thì ngày mai nó có mở thêm ô cho pay wa lr ko nhỉ ?

Không nhé bạn...
................................................
.........................................................
..................................................................
..............................................................................
bạn add xong nó mở lun và mún thì pay đc lun...:binhsua02:

Không nhé bạn...
................................................
.........................................................
..................................................................
..............................................................................
bạn add xong nó mở lun và mún thì pay đc lun...:binhsua02:

:m071: chữ kí :m098: nguy hiểm tới mức nào

:binhsua15: hôm nay lần mò qua gõ các web khác, thấy kolo gõ vẫn sướng nhất, mấy cái kia gõ chờ mòn con mắt chẳng vui tí nào.

:binhsua15: hôm nay lần mò qua gõ các web khác, thấy kolo gõ vẫn sướng nhất, mấy cái kia gõ chờ mòn con mắt chẳng vui tí nào.
hohoo...nhưng mà rate như vậy gõ làm j bạn ơi...người ta 1k/1$ đây 3k/1$.bóc lột quá...đừng ai làm cho nó phải tăng rate...:binhsua16:

- - - Updated - - -

tốc độ chưa tính đến nhưng cái cảm giác nhắm mắt cũng gõ chuẩn được thì chỉ có 10 ngón mới cảm nhận đk :binhsua14::binhsua14::binhsua14:
ai chả muốn cảm nhận.nhưng mà ko được ý chứ...thôi ko ảnh hưởng j được ròi.cảm nhận tính sau...

:binhsua155: có cái gì load nhanh như kolo không vậy ??

mấy bạn cho mình hỏi sao mình đánh dc 1$ mà nó báo số tiền nhỏ quá ko cho rút... vậy đánh bao nhiu $ mới dc rút vậy mấy bạn?

mình k dám tự nhận pro nhưng với rate đang tăng chút xíu thì 1,5$ /1h là điều có thể (với mình). rate 0,7 bonus 8% (mới làm lại mấy ngày) 1h 2k1 code. mình lười chiến pix lắm, phân biệt này nọ mệt vãi, chơi mega cũng được nhưng tỷ lệ ban acc cao hơn. nói chung tạm thời chấp nhận kolo làm 3 tuần cuối tháng, mega làm 1 tuần đầu tiên là ok. mình chả quan trọng chuyện bonus, lên tới 25% thì tịt hết cả lũ, cày 5 acc 5k code /1 acc / 1 ngày = tổng 25k có mà xuống đất nằm sớm, lên 15% và giữ lại là ok rồi

PS: hình như paid qua LR mất 2% phí phải không mọi người. tỉ lệ quy đổi LR về vnd thường cao hơn WMZ, nếu k mất phí chơi LR khéo ngon hơn đấy nhể

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,949
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week