Thảo Luận Tìm Dự Án Tạm Thời Cạp Tạm Chờ Wa Bão Ở Pix........!!!!

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
^o^ Giờ Pix nó khùng quá ko bik đường nào mà cạp .... Có khi Đêm nó load liên tục...Có Hôm Đêm rồi mà nó Ko Load....Sáng thì Loading liên khúc đối với ID Cũ vs 3k:((.......

GIờ Thấy có 2 Zự án Mega vs captchabuck .... vs TP --- Giá các Dự án này cũng ko Thua Pix...Nhưng Đổi Lại nó cũng có chút bịnh :D....-Với lại chưa hiểu rỏ về nó lắm...Các bác nào Đã Từng Làm hay muốn chuyển va làm thử vào Góp ý nhé:(.....Làm tạm thôi Đợi Thằng Pix Hết khùng lại:((.......Các Bác Đừng Ném Đá Nhé:((......:binhsua79:

Bác nói thế chứ Tình hình thằng Pix thế này ăn ban là có chứ đừng nói phải gõ thôi:(.....1h nó load ko tới 500code mà nó sút 1 phát coai như xong:((

cái này hqua có tpic rồi đó bé heo.

Typer may ra được, thấy mấy bác làm cái đó nói pay ổn định rồi hay sao ây @,@

Bác nói thế chứ Tình hình thằng Pix thế này ăn ban là có chứ đừng nói phải gõ thôi:(.....1h nó load ko tới 500code mà nó sút 1 phát coai như xong:((
Lại thêm 1topic rên rỉ ,cái này là hậu quả của những người trc đây gõ 1 chử .
Tìm hiểu kỹ thì thấy thằng pix nó có tuyệt đường sống của ai đâu .sever mới nó vẫn cho làm đó .
pay thì tuyệt vời rồi .ráng làm quen với quy định của nó đi bạn .

typer có ngừoi nói pay đc pay không, mình thì rất ưng ý cái rate và cách gõ của nó
captcha2cash thì tính gian quá,1k code chắc đc chừng 0.6$ là cao
kolo thì đã đi vào dĩ dãng

* chốt ở đây là nếu typer trả tiền đều thì chiến nó khá ngon đấy, ngon hơn pix nhiều cả về speed và rate

Ùa nó Pay ổn lắm Khổ nổi Nó Load có tính Thất thường :D....1h nó load Nhanh có 15==>30 phút thôi...Nên cũng ko ổn lắm
Chà, tg nó load ngon chứ nhỉ, đến typer mà cũng thất thường thì đúng khó thật :(

Topic này lập ra đúng ghê, xem có đường nào cho capcha nữa ko :(
Pix thì giai đoạn cuối rồi
Kolo thì rate càng ngày càng thấp
Mega Typer thì ai cũng than, làm 2 thì pay có 1
Qlink thì chưa bik :(

Chà, tg nó load ngon chứ nhỉ, đến typer mà cũng thất thường thì đúng khó thật :(

nhưng TG nó Load Nhanh nếu đánh đều tay có thể đc hơn 7$==>1$ với Dân Pr0=]]......Có thể kết hợp TG Load của nó làm thêm vào các Zự án khác Nhưng ko bik Zự án nào thì Ngon....Thằng Mega nghe nói dạo này nó khùng khùng pay thì Chậm soft thì No captcha rất dễ ăn ban:(

Hay đâm đầu vào trang r2manager làm nhỉ :(
Các project Qlink, rồi j j nữa đó :(
Hay chuyển offer nhỉ :(

Con dg khai sáng dân cap là đây xin mời vô test thử nào http://www.qearns1.com 1$/100cap :binhsua146::binhsua146:
Nói vậy thui đừng có làm phát hiện thằng này no bán scam rùi

Hay đâm đầu vào trang r2manager làm nhỉ :(
Các project Qlink, rồi j j nữa đó :(
Hay chuyển offer nhỉ :(

hay lên giường làm 1 giấc, 9h dậy nt cho ai đó dẫn đi chơi nhỉ? ăn kẹo kéo bông dạo công viên.

Topic này lập ra đúng ghê, xem có đường nào cho capcha nữa ko :(
Pix thì giai đoạn cuối rồi
Kolo thì rate càng ngày càng thấp
Mega Typer thì ai cũng than, làm 2 thì pay có 1
Qlink thì chưa bik :(

Qlink cũng sắp lên bếp than rồi bạn ah :D

Off chua lắm:( ko như thằng captcha này :( 1 ngày kiếm ít cũng đc 5$:(( of thì mệt mỏi

Uh offer lúc chưa bik đến capcha mình cũng làm rồi, nhức mắt nhức đầu hơn cả capcha lun,may mà bik đc capcha
chỉ tiếc là sao thời gian ấy ko chăm chỉ hơn, để giờ nó đủ khó khăn thì tiếc :(

---------- Post added at 07:45 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

hay lên giường làm 1 giấc, 9h dậy nt cho ai đó dẫn đi chơi nhỉ? ăn kẹo kéo bông dạo công viên.

Thoải mái chút để lấy lại tinh thần :D

Thằng Kolo rate thấp vậy mà nó vẫn còn tồn tại tới giờ . Ko hiểu sao hay vậy

Pix đag học hỏi kolo là vậy
Nó bik mình cần nó hơn nó cần mình, nên nó làm gì thì mình có thiệt cũng đành cắn răng mà chịu

Uh offer lúc chưa bik đến capcha mình cũng làm rồi, nhức mắt nhức đầu hơn cả capcha lun,may mà bik đc capcha
chỉ tiếc là sao thời gian ấy ko chăm chỉ hơn, để giờ nó đủ khó khăn thì tiếc :(

---------- Post added at 07:45 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

Thoải mái chút để lấy lại tinh thần :D
ủa offer chua lắm hả :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week