Thảo Luận Tìm Dự Án Tạm Thời Cạp Tạm Chờ Wa Bão Ở Pix........!!!!

Thằng Kolo rate thấp vậy mà nó vẫn còn tồn tại tới giờ . Ko hiểu sao hay vậy

Kolo rate thấp bù lại nó đc % thưởng ===> nếu bạn đc 25 30% thưởng thì bạn cap sẽ thoải mái hơn :D với lại nó tính cả code sai vào $ nên nhiều người mới vào thường phải cạp qua nó trước^^

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

ủa offer chua lắm hả :binhsua07:

Chơi off muốn nổ não luôn đó Chị:((

Kolo rate thấp bù lại nó đc % thưởng ===> nếu bạn đc 25 30% thưởng thì bạn cap sẽ thoải mái hơn :D với lại nó tính cả code sai vào $ nên nhiều người mới vào thường phải cạp qua nó trước^^

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

Chơi off muốn nổ não luôn đó Chị:((
thôi chị em ta dắt díu nhau ngồi chờ pix hết khùng lại thôi em :((

hôm bữa xài ADSL tui có làm off, nói thật ngon hơn pix nhiều, nhưng vì chổ đang ở ko cho xài mạng mà xài USB 3g nên ko làm đc, chứ ko là chia tay pix cách đây 3 tháng rồi

giờ mình nghĩ nếu ai thức khuya thì quay sang làm Qlink đc ko ta,rối ren cái vụ acc vs soft quá

hôm bữa xài ADSL tui có làm off, nói thật ngon hơn pix nhiều, nhưng vì chổ đang ở ko cho xài mạng mà xài USB 3g nên ko làm đc, chứ ko là chia tay pix cách đây 3 tháng rồi

giờ mình nghĩ nếu ai thức khuya thì quay sang làm Qlink đc ko ta,rối ren cái vụ acc vs soft quá

:binhsua07:bày tui zới:binhsua07:

Dẫn lối cho ae cạp cạp đi :binhsua07: Lúc trc mình làm cho group lớn, nên k lo sock hay j cả, hướng dẫn chiến từng con, rồi pay lun
Còn mình thấy solo phải có đủ tool, lại phải tự tìm sock, chọn site...nữa :(

có thằng kibup.net trả $2/1000k nè nhưng phải trả $50 nó mới cho admin panel nghi scam quá ... cái này mới là đầu tư mạo hiểm nè rủi ro cao :binhsua04:

không biết thế nào nhưng Xiao có soft cho nó

Last edited by a moderator:
Dẫn lối cho ae cạp cạp đi :binhsua07: Lúc trc mình làm cho group lớn, nên k lo sock hay j cả, hướng dẫn chiến từng con, rồi pay lun
Còn mình thấy solo phải có đủ tool, lại phải tự tìm sock, chọn site...nữa :(

QG giờ nó cũng ko hơn gì Pix đâu ..... 3k pay...Load Cũng thất thường pay thì lâu....:(

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:55 PM ----------

có thằng kibup.net trả $2/1000k nè nhưng phải trả $50 nó mới cho admin panel nghi scam quá ... cái này mới là đầu tư mạo hiểm nè rủi ro cao :binhsua90:

Cái này chưa ai làm .... Pay nó 50$ rồi ko làm đc xem như mất tiền ngu:D

có thằng kibup.net trả $2/1000k nè nhưng phải trả $50 nó mới cho admin panel nghi scam quá ... cái này mới là đầu tư mạo hiểm nè rủi ro cao :binhsua90:
Oh Andre Nguyen dạo này làm ăn khấm khá không 0.5$ đâu ít gì.Mở event đi bác :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

các bác chú ý.... thằng captchabuck đang bị gì đó, mình request 1 tuần mà chưa payy! ai có ý định với nó thì từ từ đã! cần thì pm mình để biết tình hình nhé! chào cả nhà cap cap

Đang gõ mega được 1 tuần, chờ xem tình hình nó có pay ổn ko thì làm tiếp. Dạo này trang nào cũng có tý vấn đề gì đấy

captchabuck Thằng này nó pay chậm lắm:D......Tuy rằng $ nó cao nhưng đổi lại pay chậm và Soft thì thất thường:D............Giờ Đổi Hướng ik A-E kiếm 1 cái gì đó 1 ngày làm ra 1 2$ bù vào tiền cạp:p 1 ngày Pix cạp chắc cũng đc 3$ nếu như thức Đêm....kiếm thêm cái gì làm 2$ nửa là 1 ngày 5$ đủ sống rồi :binhsua78:

mình đã làm nhiều dự án.pix làm vẫn ngon hơn cả.hãy tập thích nghi thì tốt hơn nếu còn tiếp tục làm cap

mình đã làm nhiều dự án.pix làm vẫn ngon hơn cả.hãy tập thích nghi thì tốt hơn nếu còn tiếp tục làm cap

Pix thì ai cũng bik rồi bạn:D Nhưng mà vấn đề là nó ko Load cho bạn cạp thì cạp làm sao ??? điều này mới đáng nói nè:D Còn nếu bạn muốn cạp ổn Định thì lập ID mới:D...Tính Giá Pri nhưng chắc gì đã kéo nổi Pri ở mức 0 :(

kiếm tra các nước thử xem,hay nó mún dân mình nghỉ nên gây ra đủ chuyện,qua các nước khác gõ thử nếu 1000code=1$ thì pix ko ưu ái vn rồi,còn nước nào cũng như nhau thì pix đang mún dẹp tiệm :))

Cái topic đình công đâu rồi ta?
Cái thời buổi này con ngu si mà làm cái trò đó nữa thì cũng tài thật
thử coi đứa nào đói biết liền, và ai cần ai

Cái topic đình công đâu rồi ta?
Cái thời buổi này con ngu si mà làm cái trò đó nữa thì cũng tài thật
thử coi đứa nào đói biết liền, và ai cần ai

bộ đình công là bạn chết à=))=))
nếu nó ko cho vn thì bạn có thể fakeip
làm gì cần nó dữ vậy :)) gần sụp roài,làm chơi đê

thằng kolo mới reset mất tiu 1 $ của tui mà ko có lí do :(( , các bạn nên thử làm typethat.biz thế nào , load nhanh cả ngày giá 0,68$ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week