Thảo Luận Tìm Dự Án Tạm Thời Cạp Tạm Chờ Wa Bão Ở Pix........!!!!

mấy bác xem thử còn cái nào nửa không:
mega gõ chưa đc 100code đã kick
kolo thấy khó chịu và rate thấp
pix thì dạo này k ổn định
captcha buck thì đang trục trặc

chẳng lẽ tuyệt đường thiệt sao :binhsua32:

Cái topic đình công đâu rồi ta?
Cái thời buổi này con ngu si mà làm cái trò đó nữa thì cũng tài thật
thử coi đứa nào đói biết liền, và ai cần ai
Xúc phạm cả tập thể, tống giam 3 ngày, tái phạm thì...3 tháng !

mega còn 2 acc chưa pay nè. pay thất thường lắm. nên mấy bác cẩn thận. mail cho nó thì hẻm thấy nó trả lời gì cả. híc

Ráng làm thôi. Mình cũng vừa làm vừa nghe ngóng có dự án capt khác ko. Nhưng hình như cái nghề capt này ít công ty thật. Bởi z Pix nó mới làm phách thế. Trời ko chịu đất, thì đất chịu trời thôi :(

Dẫn lối cho ae cạp cạp đi :binhsua07: Lúc trc mình làm cho group lớn, nên k lo sock hay j cả, hướng dẫn chiến từng con, rồi pay lun
Còn mình thấy solo phải có đủ tool, lại phải tự tìm sock, chọn site...nữa :(

lúc trước mình làm cũng đc 2 tuần, làm cho sub VN, phần sock vs face IP thì có thể làm đc,còn site thì sub share vs hướng dẫn cách chiến, nhưng mình thấy tất cả các trang nó đều nó 1 cách chiến nhất định ko quá lạ, ví dụ : pix gõ hoa thường, kolo : gõ tự do...
thời gian đó mình ko có cạp,ngồi ref mail xong tạo sock face ip rồi vào chiến, giờ không nhớ cụ thể 1 con offer mất bao nhiêu phút nhưng 1h mình chiến đc 1,5~2$, có khi hên hên thì 3$ ( 1 số con sub nói bị chết, nhưng ko biết có phải là ăn chặn không)
và nếu tìm tòi những trang mmo nước ngoài để kiếm site offer và nghiên cứu chiến thì hơi khá à
mình thì xài 3G, cái thứ 1 là khi face IP nó chạy những trang nước ngoài ko nổi, cực kỳ chậm ( mà offer là cần tốc độ)
thứ 2: quá tốn kém, nên chia tay
bạn nào muốn thử sức thì qua box offers làm ref cho ai đó lấy kinh nghiệm đi, chấp nhận hút máu để tích lũy kinh nghiệm
nếu mình vô đc mạng ADSL thì ko lưu luyến thằng pix nào làm chi đâu, có quá nhiều việc cho ta làm

pix thức khuya chiến 3$ thì cũng đc,ai có vài cục thì quăng vào zeerk lấy lãi đi, mình chơi free 2 tháng, giờ hưởng lãi 1 ngày 1,5$, nhờ nó mà có mì gói ăn

Last edited by a moderator:
^o^ Giờ Pix nó khùng quá ko bik đường nào mà cạp .... Có khi Đêm nó load liên tục...Có Hôm Đêm rồi mà nó Ko Load....Sáng thì Loading liên khúc đối với ID Cũ vs 3k:((.......

GIờ Thấy có 2 Zự án Mega vs captchabuck .... vs TP --- Giá các Dự án này cũng ko Thua Pix...Nhưng Đổi Lại nó cũng có chút bịnh :D....-Với lại chưa hiểu rỏ về nó lắm...Các bác nào Đã Từng Làm hay muốn chuyển va làm thử vào Góp ý nhé:(.....Làm tạm thôi Đợi Thằng Pix Hết khùng lại:((.......Các Bác Đừng Ném Đá Nhé:((......:binhsua79:

pé rảnh thiệt nha pé, úp cho pé chứ cũng hổng bit sao, lâu lâu có bão cũng thik mà, quý giá trị đồng xiền, cạp đã quá tiu chả bit tiết kiệm chi hết :binhsua03:

lúc trước mình làm cũng đc 2 tuần, làm cho sub VN, phần sock vs face IP thì có thể làm đc,còn site thì sub share vs hướng dẫn cách chiến, nhưng mình thấy tất cả các trang nó đều nó 1 cách chiến nhất định ko quá lạ, ví dụ : pix gõ hoa thường, kolo : gõ tự do...
thời gian đó mình ko có cạp,ngồi ref mail xong tạo sock face ip rồi vào chiến, giờ không nhớ cụ thể 1 con offer mất bao nhiêu phút nhưng 1h mình chiến đc 1,5~2$, có khi hên hên thì 3$ ( 1 số con sub nói bị chết, nhưng ko biết có phải là ăn chặn không)
và nếu tìm tòi những trang mmo nước ngoài để kiếm site offer và nghiên cứu chiến thì hơi khá à
mình thì xài 3G, cái thứ 1 là khi face IP nó chạy những trang nước ngoài ko nổi, cực kỳ chậm ( mà offer là cần tốc độ)
thứ 2: quá tốn kém, nên chia tay
bạn nào muốn thử sức thì qua box offers làm ref cho ai đó lấy kinh nghiệm đi, chấp nhận hút máu để tích lũy kinh nghiệm
nếu mình vô đc mạng ADSL thì ko lưu luyến thằng pix nào làm chi đâu, có quá nhiều việc cho ta làm

pix thức khuya chiến 3$ thì cũng đc,ai có vài cục thì quăng vào zeerk lấy lãi đi, mình chơi free 2 tháng, giờ hưởng lãi 1 ngày 1,5$, nhờ nó mà có mì gói ăn

Mình thì nhớ làm 1mail và lấy info đó chiến 1 lần 52 con offer
Đúng là rất dễ phân biệt vì có những loại giống nhau : Dạng download, dạng khảo sát, dạng game..... =)) Cũng 1 năm rồi, mình cũng chẳng nhớ là bao
Nhưg rất bực việc check sock, nếu đag làm mà chết sock thì xem như toi
Nên solo mình sợ ko tìm dc tool và info để chơi thôi :(
Với lại bạn biết giá group đó trả mình là bao nhiu ko? 12k/ 1$ :|
Lúc ấy chưa bik gì về MMO nên ko để ý mấy, giờ nghĩ lại :(
Nên định quay về tìm hiểu lại offer và solo xem sao?
Mong sẽ có ngày pix trở về bình yên như trước...

cũng vì thằng pix mà những ngày sắp tới có lẽ ko còn đc như ngày xưa, bây giờ phải làm sao để có $ ( chi tiêu vặt thôi )các bác..:(

report em kibup.net nhé nó kêu $2/1000 code nhưng chỉ trả 0,5$ thôi đừng đâm đầu vào nhé, hên quen 1 em chuột bạch

Last edited by a moderator:
giờ chắc cắn răng mà chịu thuj chứ bik sao giờ :binhsua72:
Mình đg chiến Free Zeek hy vọng 2 tháng nữa có thành quả :binhsua01:

^^ qua làm với group lớn rate thấp hơn 1 tí cũng được nhưng gõ nhiều acc speed vẫn tốt mà. chuyển làm gì cho mệt. mấy thằng kia tính ra được 1 nữa rate pix thôi

Mình thì nhớ làm 1mail và lấy info đó chiến 1 lần 52 con offer
Đúng là rất dễ phân biệt vì có những loại giống nhau : Dạng download, dạng khảo sát, dạng game..... =)) Cũng 1 năm rồi, mình cũng chẳng nhớ là bao
Nhưg rất bực việc check sock, nếu đag làm mà chết sock thì xem như toi
Nên solo mình sợ ko tìm dc tool và info để chơi thôi :(
Với lại bạn biết giá group đó trả mình là bao nhiu ko? 12k/ 1$ :|
Lúc ấy chưa bik gì về MMO nên ko để ý mấy, giờ nghĩ lại :(
Nên định quay về tìm hiểu lại offer và solo xem sao?
Mong sẽ có ngày pix trở về bình yên như trước...

hi vọng chỉ là hi vọng. cậu biết làm off ko chỉ tớ với nào. tìm hiểu off mà ko có ai dạy cả. hazz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week