[Thảo Luận] Topic thảo luận về các hình khó trong captcha

Mình mới thi xong, tái xuất giang hồ típ nè kakakaka, từ nay nếu có share thì share acc chất lượng, chứ ko tội cả 2 đứa mình hehe.
Có nhìu hình mìh nhìn lướt wa thì mới thấy còn nhìn kĩ kĩ thật thì tốn time và ko bjt nó là chữ gì, thế là nhìn lướt lướt, thấy giống chữ gì là gõ đại lun, có khi vừa gõ vừa ngủ =))
Mình cũng mới bon chen chỉ cho thằng bạn chơi Cap, đang cho acc nó tập gõ cho quen , bạn Ruby nếu còn acc prio mà code >1k như cái acc bạn cho mình trước đó, gõ ko có bị tăng pri thì bạn share mình nữa nhé , hihi :D

Đúng là nhiều đêm vừa gõ vừa ngài ngủ nhưng lúc có nhạc thì mắt cứ sáng trưng lên:)

mấy bác chỉ giáo hộ em cái nay với

cái chữ thứ 3 là gì nhỉ

Làm việc không bao giờ để time out, làm ít nhất 30p mới thoát ID vậy mà pri lên 1. Có ai hiểu nổi cách tính Pri của thằng Pix không vậy..... Help me

Mấy bạn giúp mình các hình này để mình tham khảo nhé, mình ko phân biệt được chữ O hoa hay số 0 hoặc 1 số hình xéo xéo mình ko phân biệt được mấy chữ C , X, W là hoa hay thường nữa !!!:binhsua72:

LR đang bảo trì thì mình lúc mình pay nó có nhận ko các bác????Em pay thì nó báo done rồi nhưng LR chưa bảo trì xong nên chưa vào được,ko biết thế nào,pro nào giúp em cái !!!

Ko pay wa LR nên ko bjt giúp bạn sao nữa, mình chỉ nghe nói là pay wa wmz nhanh còn mấy ví điện tử khác thì hơi chậm vài ngày lận đó. Topic này thảo luận hình khó mà, hỏi lộn topic rùi bạn j đóa ơy

còn hình này gõ cái gì nhỉ

Đúng là pro đây rồi! chắc tại bạn gõ nhanh quá nên nó cho hình khó để đánh đố đây. Mình gặp hình này thì gõ luôn " Ối giời ơi" ngay, đảm bảo ghi điểm =))
Mà soft maytram này lạ thế, lại có cả cái gì phía trên màu xanh xanh như chính Socket đấy nhỉ :-??

Lâu lâu admin pix khoe hình nóng của mình lên để anh em thư giãn và rửa mắt sau những giờ cạp cạp căng thẳng đó mà:binhsua146: ,mình cam đoan là còn nhiều hình khủng hơn nữa:m158:, mấy hình này mà trúng vào lúc bạn gái gõ.... thì các bạn ấy sẽ xử lí sao nhỉ :hihi: ...
A.Gõ đại cho qua hình :m137:
B. Để im nhìn cho kĩ chút rồi mới gõ tiếp :m029:
C.Đỏ mặt,tắt máy,chạy vô giường đắp mềm nằm khóc :m040:

hehehe:binhsua172:

// Giỡn chớ gõ blank đi anh em

Đúng là pro đây rồi! chắc tại bạn gõ nhanh quá nên nó cho hình khó để đánh đố đây. Mình gặp hình này thì gõ luôn " Ối giời ơi" ngay, đảm bảo ghi điểm =))
Mà soft maytram này lạ thế, lại có cả cái gì phía trên màu xanh xanh như chính Socket đấy nhỉ :-??

cái màu xanh là để chỉnh to nhỏ. bác lên trang chủ máy trạm down bản mới về là có ah`
http://maytram.info/f/26537-may-tram-pixprofit-premium-update-19-6-2011-a.html

DeeCapT said:
Hâm mộ quá. Bác gõ bằng mấy ngón vậy. Cái hình đó chắc là điền chữ "Sex"

Mình gõ 9 ngón. mãi xem hình ko gõ bị time out
Nó mà cứ ra hình kiểu vậy chắc 1h gõ đc 2 hình :binhsua115:

Kỷ lục mới của em

Last edited by a moderator:
Ặc ặc sock quá, từ đó đến giờ chưa bao h gặp hình kiủ này, bạn j đóa có pts ko đấy. Trùm mền nằm khóc đây sock quá hức hức =]]
Dám đưa hình bậy bạ lên diễn đàn

Ặc ặc sock quá, từ đó đến giờ chưa bao h gặp hình kiủ này, bạn j đóa có pts ko đấy. Trùm mền nằm khóc đây sock quá hức hức =]]
Dám đưa hình bậy bạ lên diễn đàn

topic thảo luận hình khó mà bạn. hình này khó quá :binhsua45:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week