[Thảo Luận] Topic thảo luận về các hình khó trong captcha

Uh, mình cũng đã nghĩ nó là C8TJ nhưng thấy chắc đây là chữ ko có số xen vô, và vì kiểu chữ góc cạnh nên chữ B nó vuông như vậy

Uh, mình cũng đã nghĩ nó là C8TJ nhưng thấy chắc đây là chữ ko có số xen vô, và vì kiểu chữ góc cạnh nên chữ B nó vuông như vậy
Bởi vì nếu nó là chữ B thì nét phía trên sẽ lùi vào một chút nữa với phong chữ như thế. Rõ ràng cái này là số 8. Hôm nay mới gặp chữ Trung Quốc trong captcha. Hài thật! :D

Pro nào cho mình hỏi cái chỗ Images -> View ở trong group, xem đc các ảnh mình đã gõ, các ảnh đó là ảnh gõ đúng hay là đúng sai gì nó cũng lưu lại trong đó . Nếu là hình gõ đúng thì tiện lợi hơn để bjt hình gõ đúng để chia sẻ mọi ng rùi. Thanks nhìu :binhsua07:

Đó là thống kê những hình bạn gõ đúng, mình rất hay ngồi xem lại cái đó để rút kinh nghiệm lần sau nhìn sẽ nhanh hơn. Mình chỉ làm buổi sáng mà Pri ko tăng gì cả, chú ý gõ mấy hình khó tí nó giảm luôn Pri âm ấy chứ :D, mà từ ngày biết chơi đến h (chưa được 1 tháng) chưa bao h mình ấn ESC cả,ko nhìn thấy hết cứ thì gõ đại chữ nào dễ nhìn nhất vớ vẩn nó vẫn cho là đúng đấy :D, như vd này chẳng hạn (nhìn rõ thế mà vẫn type sai :)) ):

Kiểu hình này là chữ O hay số 0 thế?

... còn kiểu hình này là chữ l (lờ) hay chữ I (I hoa) thế?

Xin cảm ơn!

Vậy mà mình thấy mấy cap mình gõ sai nằm trong đó => tổng hợp sai với đúng lun chớ :D (gồm những cap đã gõ bất kể sai hay đúng). Nếu mà chỉ đúng thôi thì tốt quá, chụp hình gửi lên đêy hết đi :))
Mình cũng hok nhấn esc vì nhấn cũng có đc j đâu @@ maytram mà

Đó là thống kê những hình bạn gõ đúng, mình rất hay ngồi xem lại cái đó để rút kinh nghiệm lần sau nhìn sẽ nhanh hơn.

Ai bảo hình trong đó là đúng hết, thử đếm số Pic Done với số hình trong đó xem có khớp không là biết liền!

Vậy mà mình thấy mấy cap mình gõ sai nằm trong đó => tổng hợp sai với đúng lun chớ :D (gồm những cap đã gõ bất kể sai hay đúng). Nếu mà chỉ đúng thôi thì tốt quá, chụp hình gửi lên đêy hết đi :))
Mình cũng hok nhấn esc vì nhấn cũng có đc j đâu @@ maytram mà

Vậy ra ý kiến này chính xác chưa , là tổng hợp à ???

Ai bảo hình trong đó là đúng hết, thử đếm số Pic Done với số hình trong đó xem có khớp không là biết liền!
Không bao h khớp được bạn ơi, vì Pic ra random nhưng có nhiều pic trùng đấy nhé! Vậy thì sao mà khớp nhỉ :p

---------- Post added at 11:00 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Kiểu hình này là chữ O hay số 0 thế?

... còn kiểu hình này là chữ l (lờ) hay chữ I (I hoa) thế?

Xin cảm ơn!

Hình 1 số 0
Hình 2 chữ "lờ" thường

Có 1 số hình mình gõ thiếu chữ cuối mà nó vẫn tính , mứi đếm xong
, há há
Mình test bằng cách xem trong group số code gõ chứ ko xem chỗ view

Có 1 số hình mình gõ thiếu chữ cuối mà nó vẫn tính , mứi đếm xong
, há há
Mình test bằng cách xem trong group số code gõ chứ ko xem chỗ view

Vậy túm lại là hìn trong view là tổng hợp hết hay là những hình mình gõ đúng ???????????

Nhưng theo mình thì cái view đó chắc là vừa đúng vừa sai. chứ không phải chỉ đúng thôi đâu.

Vol ơi, chỉ những hình đúng mới được lưu lại à?

Biết để còn vào xem mà rút kinh nghiệm chứ :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week