[Thảo Luận] Topic thảo luận về các hình khó trong captcha

Hết đợt "wave codes" sẽ đến đợt "storm codes" anh em cứ chờ xem có hàng mới gì chuẩn bị ra lò, chúng nó nghĩ ra nhiều code làm khó anh em rồi đến khi ko nghĩ được code nào nữa thì cứ từ A đến Z 1 kí tự 1 code thôi cho xem =))
1 char 1 code và 10k code ăn 1$ :))

Untitled.jpg cái này gõ black à . Có cái như thế nhưng màu trắng thì gõ white có đúng k các pac

cho em hỏi kolo có trường hợp là trên màn hình thì chữ thường nhưng nó lại gợi ý là đánh Case Sensitive vậy thì mình đánh in hoa hay đánh như những gì mình nhìn thấy trên màn hình là chữ thường, cũng có khi trên màn hình toàn là chữ mà nó lại gợi ý là toàn numbers chứ, đánh chữ nó không chịu. Vậy mình làm sao?

Anh chị giúp em: http://mmo4vn.com/showthread.php?26...danh-ma-van-bi-tru-vai-tram-capt-Lam-sao-day-

cho em hỏi kolo có trường hợp là trên màn hình thì chữ thường nhưng nó lại gợi ý là đánh Case Sensitive vậy thì mình đánh in hoa hay đánh như những gì mình nhìn thấy trên màn hình là chữ thường, cũng có khi trên màn hình toàn là chữ mà nó lại gợi ý là toàn numbers chứ, đánh chữ nó không chịu. Vậy mình làm sao?

Anh chị giúp em: http://mmo4vn.com/showthread.php?26...danh-ma-van-bi-tru-vai-tram-capt-Lam-sao-day-
Chào bạn.Case Sensitive là các kí tự kolo check bạn phải gõ đúng các ký tự này.Nó kiểu như là lệnh chú ý(captcha này cần gõ đúng) bạn cứ gõ đúng những hình nó hiển thị nhé.Chúc bạn kiếm tiền vui vẻ:D

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

Với code này chắc gõ số 6 quá:D:::
cạp mới của việt nam =))View attachment 2586

Chào bạn.Case Sensitive là các kí tự kolo check bạn phải gõ đúng các ký tự này.Nó kiểu như là lệnh chú ý(captcha này cần gõ đúng) bạn cứ gõ đúng những hình nó hiển thị nhé.Chúc bạn kiếm tiền vui vẻ:D

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

Cám ơn dangtrung86 nhiều nhé.

number captcha.jpg

anh chị cho em hỏi, có trường hợp màn hình hiển thị chữ nhưng đánh chữ nó không chịu, đòi số không à, vậy mình gõ sao ạ.

Cho mình hỏi những hình trong "View" khi hiển thị group là bao gồm cả hình đúng và sai. Hay chỉ là hình đúng thôi vậy các bác. Thanks mọi người trước nha. Mình cũng mới bắt đầu tham gia pix thôi. Xin chỉ giáo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week