Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Tin mới tin mới: từ nay cash out qua LR có thể phải chờ đến 72 tiếng nhé, pó chim luôn

Trong vòng 72 giờ thôi, chứ thường thì không đến 72 giờ đâu. Tối qua mình rút, sáng nay đã về rồi, tính ra thì chưa đến 12 giờ.

Tin mới tin mới: từ nay cash out qua LR có thể phải chờ đến 72 tiếng nhé, pó chim luôn
Thông báo này có từ hôm qua mà bác, nhưng vẫn nhận tiền bt thôi, nó chỉ thông báo vây để các bạn nào có bị delay cũng đừng lo lắng đó, vì sẽ có 1 số trường hợp delay và gửi ticket làm nó nghẽn mạch.

haha. lâu lâu nó cũng phải đi nhậu chứ anh em. nhậu về pay trễ sợ anh em gửi thư hỏi thăm nó nhiều quá.. nên nó cho thêm giới hạn 72 tiếng để có thời gian rảnh ra 1 tí.
có sao đâu. bên zeek mấy pro chờ 15 ngày được thì bên này 1,2 ngày nhằm nhò gì. (nó ko về mới sợ chứ).
MBC chờ mới lâu kìa. :D. Nó nói 7 ngày nhưng chờ mỏi mòn cả tháng. :D :D :D

nó mới xuất hiện sáng nay, cash xong nhìn thấy vãi chưởng luôn

từ hôm qua rồi. nó pay tay mà @@! fee đang 4% các bợn rút ác quá làm nó làm việc cật lực luôn

từ hôm qua rồi. nó pay tay mà @@! fee đang 4% các bợn rút ác quá làm nó làm việc cật lực luôn

hi vọng nó sẽ trỡ lại bình thường như ngày xưa trong thời gian ngắn nhất

dạo này nó làm sao hả bác em thấy bt mà rút tiền cứ sáng hôm sau có tiền đi ăn sáng hí

dạo này nó làm sao hả bác em thấy bt mà rút tiền cứ sáng hôm sau có tiền đi ăn sáng hí

tối nay bác rút thử xem, thời gian chờ đợi đựoc bonus thêm 1 ngày cho anh em

mình cũng bt. có mỗi cái là được chia lãi muộn :m196:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795