Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
đợi hết hôm nay! Nếu ko thấy tiền thì liện hệ! Mình chỉ cho cách lấy tiền lại nhanh nhất có thể!

anh em cho biết tình hình bảo mật acc JSS thế nào ạ,làm cách nào để tk JSS của mình an toàn nhất vậy

her hết Zeek lại đến JSS lúc nào cũng nóng hổi thiệt.

Hix. Mình vừa fund tiền vào JSS.. Mà vào lại TK mãi không thấy $. trong khi TK AP đã bị trừ... Bác nào suport em với :((

đúng là đi đâu cũng gặp hết . theo ai mà đen thế , có ref nào của tui có vấn đè gì đâu nè ;))

lúc tìm hiểu hay nhìn chữ ký mềnh nha bợn hiền:binhsua146:

Chúng ta cùng 1 thuyền mà ;)) phát triển trên Invest cũng mới đây thôi :)) trước giờ âm thầm cạp đất kiếm tiền :) sau 1 thời gian HYIP liều lĩnh và gian thương cũng đc ít tiền kha khá :) Giờ thoải mái với invest mờ kưng;))

mình with vẫn về đều như vắt chanh mà. trong 24h là về rồi. phí còn 4% nhiều người with. mà hệ thống của nó có dùng API đâu. nên lâu là đúng rồi. nó khi tối đa 72h cho mình còn yên tâm. chứ ghi 24 -36h mà 2 ngày chưa về các bợn lại gào thét :m96:

mình with vẫn về đều như vắt chanh mà. trong 24h là về rồi. phí còn 4% nhiều người with. mà hệ thống của nó có dùng API đâu. nên lâu là đúng rồi. nó khi tối đa 72h cho mình còn yên tâm. chứ ghi 24 -36h mà 2 ngày chưa về các bợn lại gào thét :m96:

Ừ. cái này cũng ghi nhận. Nhưng 1 số trường hợp như anh Hiếu... Kô hiểu sao lại bị mất tiền ...zz

Có ai bị trans fund từ jss sang tripper ko dc ko... Mình phải trans mà để 0.1 lại trong jss... H chả dám trans tripper qua jss để with, sợ dính pending rửa tiền.. Pro nào cho hướng giải quyết dùm... :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week