Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Chuyện chờ thực ra không quan trọng bằng nó sống mãi trong lòng chúng ta :))

xác nhận là đã nhận dc hoa hong từ F1 :binhsua58:

sao mình vẫn chưa nhận dc nhi~, hay nó ghét mình

sao mình vẫn chưa nhận dc nhi~, hay nó ghét mình

từ từ thôi. acc của mình thì ok rồi. nó còn nợ 22 pos thôi. còn nhỏ bạn mình mới lo nè. add fund thành công . tới lúc convert từ JSS sang tripler thì nó vẫn chưa cập nhật số tiền add. hix hơn 320 $

up
dao tao bat dong san đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản khoa hoc bat dong san khóa học bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo chứng chỉ bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản dao tao moi gioi bat dong san đào tạo môi giới bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản học kinh doanh bất động sản học kinh doanh bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản chứng chỉ bất động sản chứng chỉ bất động sản học môi giới bất động sản học môi giới bất động sản dao tao bat dong san đào tạo bất động sản học bất động sản học bất động sản khóa học bất động sản khóa học bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản

đã cập nhật PO. do t2 t3 zeek paid người đầu tư nhìu quá nên hệ thống quá tải chứ ko có việc gì đâu! yên tâm mà chiến nhé !

mọi người cho hỏi là ví dụ sáng nay 9h mình rút tiền thường thì tầm 9h tối sẽ pay về tài khoản, nhưng lúc 7h lại được chia lợi nhuận, vậy trong lúc chờ tiền rút lúc 9h sáng về mình có nên rút tiếp không, hay là đợi tiền lúc 9h sáng về tới tài khoản rồi mới nên rút tiếp vậy mọi người. Nếu rút tiếp trong lúc tiền kia chưa về tài khoản thì có bị gì không ? Thank mọi người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week