Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
quên mất cái ID ticket thì làm sao giờ mọi ngừoi ơi :((

ca này chưa gặp, up lên cho cao nhân vào..tiện giúp mình luôn vấn đề trên

mọi người cho hỏi là ví dụ sáng nay 9h mình rút tiền thường thì tầm 9h tối sẽ pay về tài khoản, nhưng lúc 7h lại được chia lợi nhuận, vậy trong lúc chờ tiền rút lúc 9h sáng về mình có nên rút tiếp không, hay là đợi tiền lúc 9h sáng về tới tài khoản rồi mới nên rút tiếp vậy mọi người. Nếu rút tiếp trong lúc tiền kia chưa về tài khoản thì có bị gì không ? Thank mọi người
Rút được không sao đâu bạn :binhsua50:

mọi người cho hỏi là ví dụ sáng nay 9h mình rút tiền thường thì tầm 9h tối sẽ pay về tài khoản, nhưng lúc 7h lại được chia lợi nhuận, vậy trong lúc chờ tiền rút lúc 9h sáng về mình có nên rút tiếp không, hay là đợi tiền lúc 9h sáng về tới tài khoản rồi mới nên rút tiếp vậy mọi người. Nếu rút tiếp trong lúc tiền kia chưa về tài khoản thì có bị gì không ? Thank mọi người

Theo mình biết thì request lúc nào cũng được , tùy ý , ngày vài lần cũng được (nếu đủ giàu) . Mình ngày nào cũng pay , ngày nào cũng kẹt khoảng 2 lần tiền , vẫn về đều ko sao cả ^^

quên mất cái ID ticket thì làm sao giờ mọi ngừoi ơi :((

cậu vào lại mail đi. tìm mấy cái mail cũ là có mà. hoặc mail báo fund tiền hình như cũng có đó. :)

Thứ nhất rút lúc 9h sáng thì ko có chuyện 9h tối cùng ngày là về đâu nhé, có chăng là hôm sau :D
Cái này cũng không rõ. nhưng mình toàn request -> hàng về _> request tiếp :D

cậu vào lại mail đi. tìm mấy cái mail cũ là có mà. hoặc mail báo fund tiền hình như cũng có đó. :)
vào lục không có nên mới hỏi chứ, thư tự nhiên bay đâu hay lỡ xóa mất ùi :(. cái này rút từ 6/6 chưa thấy tăm hơi :|

vào lục không có nên mới hỏi chứ, thư tự nhiên bay đâu hay lỡ xóa mất ùi :(. cái này rút từ 6/6 chưa thấy tăm hơi :|

có mục tìm kiếm đó. tìm một phát ra một loạt mail của justbeenpaid :)

jss đã pay roi hehe! :binhsua141:
ôi ngon thế
Thứ nhất rút lúc 9h sáng thì ko có chuyện 9h tối cùng ngày là về đâu nhé, có chăng là hôm sau
Cái này cũng không rõ. nhưng mình toàn request -> hàng về _> request tiếp
tại mình thường request vào lúc 7h tối và sáng mai 7h sáng là có tiền tại LR, tối hôm qua vào request mà nó thông báo không được nên sáng nay mới request được :D

sao JSS chưa chia lãi hôm nay nhỉ, 10k rồi :D

Daily Payouts currently take 8 or more hours to be accomplished, starting at 12:05 CEST. Newest members are paid first

cứ mỗi lần nó thông báo thế này lại là 1 lần giảm thời gian chia lãi :(( lần trước đưa mình từ 9h tối về 2h sáng mới chia lãi, chắc lần này từ 2h sáng đến 7h sáng mất. Các bạn cứ kêu chưa bị chia lãi muộn thì bắt đầu làm quen dần đi nhé :))

JSS vẫn mạnh mẽ vào bình thường k có gì phải xoắn :binhsua57:

xoắn đây :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

tinh hinh no cap nhat vai qua.tu 236 pos cap nhat 256 pos roi -200$.:)).cac pro cho y kien voi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week