Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
cứ kê cao gối mà ngủ sáng dậy là có tiền việc j phải no nhỉ? lo cũng đến thế thôi

Đã ngủ xong nhưng vẫn chưa thấy lãi về , ẹc 2 ngày rồi hic hic

không biết sao nữa... pos mua từ 24/4 giờ đến 28 rồi mà mới được lãi có 1 ngày...ẹc..ec:binhsua94:

thấy days left đang bị hold ko? miễn sao nó còn đúng ngày pos live cho mình và ko lỗ dc rùi
days left bị hold là sao bác...muốn biết hold hay không nhìn đâu vậy pác :binhsua90:

tình hình la ko thấy chia lãiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

thì hạn hết của pos đó... còn y 80 ngày kia... k chia cũng đâu mất ngày lãi...
pos mới mua cách đây 4 ngày mà bác....hix chưa ăn lãi 3 ngày rồi....

thấy days left đang bị hold ko? miễn sao nó còn đúng ngày pos live cho mình và ko lỗ dc rùi

Cậu nói mà không suy nghĩ. Nó vẫn để cho mình đúng ngày nhưng thỉnh thoảng vài ngày không chia lãi thì số ngày vô tính kéo dài ra thế có khó chịu không ?

Nó chia lãi rồi mấy bạn ơi. hơi muộn và được tính vào ngày 28. (h.nay 28 là thứ 7). nhưng nó chia 2%. vậy là suy ra chia muộn. chắc tối nay được chia tiếp 1,5%, mai 1,5% nữa là ....hết la làng nha. :D

Nó chia lãi rồi mấy bạn ơi. hơi muộn và được tính vào ngày 28. (h.nay 28 là thứ 7). nhưng nó chia 2%. vậy là suy ra chia muộn. chắc tối nay được chia tiếp 1,5%, mai 1,5% nữa là ....hết la làng nha. :D

Chuẩn đấy bác. chia lãi đến ID 6x rồi nhé. các bác reg sau thì chờ chút.

Ngon rồi , để về nhà check lại :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week