Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Lại kéo dài thêm 1 ngày nữa, bữa 16 mình cũng không có lãi, thằng JSS này dị ứng với số 6 hay sao nhỉ

Nó vẫn đảm bảo cho mình đủ 15$ mỗi position mà cậu. Hình như nó mới chuyển dns sang blockdos. Chính vì thế mà có lúc ko vào dc :)

Mình mơi Dep không có mail nó báo nhỉ :binhsua112:

Dạo này nó đang cấp gì đấy chắc là chưa ổn định, nhiều bác with tiền về nhưng cũng không có mail báo mà .
Hóng restart thôi nào, countdown nào 8h nữa ;))
Bây giờ là April 26, 2012 16:10:25 theo giờ của JSS

Nó vẫn đảm bảo cho mình đủ 15$ mỗi position mà cậu. Hình như nó mới chuyển dns sang blockdos. Chính vì thế mà có lúc ko vào dc :)

Tất nhiên vẫn đủ, nhưng muộn hơn bình thường bạn có thích không ? tức là 81 ngày thành 83 ngày. hic. hi vọng không bị gia hạn kiểu này nữa.

Uhm sao hôm nay no không lãi vậy ta ? có ai biết lí do ko ?

Chịu khó đọc mail đi cậu. Nó update security gì gì đó và ngày 26 nó sẽ không tính lãi.

Hihi thường thì thấy mail của nó là cho ngay vào sọt rác :))

hôm qua lại không có lãi rồi....hixx :binhsua85:

Mình bị Pending vẫn chưa đc giải quyết :(

Các bác cho mình hỏi mình login JBP bằng 1 máy tính ở nhà và 1 máy tính ở cơ quan nó có cấm ko nhỉ?

Mình bị Pending vẫn chưa đc giải quyết :(

Các bác cho mình hỏi mình login JBP bằng 1 máy tính ở nhà và 1 máy tính ở cơ quan nó có cấm ko nhỉ?
bình thường...bạn log in ở đâu chả được :binhsua83:

---------- Post added at 04:00 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

em ko login vào đc JSS , bị hack chăng :binhsua87:

hum ni đang reset nhá bồ tèo.....:binhsua85:

bình thường...bạn log in ở đâu chả được :binhsua83:

---------- Post added at 04:00 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

hum ni đang reset nhá bồ tèo.....:binhsua85:

Thế thì nó Pending tớ vụ gì đây trời ơi :( .

Mình ko hiểu cái hình thức hoàn thành ma trận lắm.bạn nào giải thích giùm mình được ko.
giả sử mình mua 10pos
cho chạy gần hết chu kì thì bắt đầu upgrade 15$ ở bên JSS ah?
thanks

Mình ko hiểu cái hình thức hoàn thành ma trận lắm.bạn nào giải thích giùm mình được ko.
giả sử mình mua 10pos
thanks
10 pos thì hoàn thành ma trận sao được hả cậu! Có mấy bài viết về JSS trên 4rum nói về vấn đề này đó, cậu tìm đọc xem! :D

giả sử mình mua 10pos
thanks
khi nào pos pending lên mức trăm thì hẳng nghỉ tới ma trận

Theo bác mmo1991 thì muốn chơi ma trận tối thiểu cẩn 52 pos, mình đang nỗ lực :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week