Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
đúng là LR có vấn đề tôi rút site SEÓPRINT.NET cũng bị lỗi! :binhsua163:

đồng tình vs bác này tôi rút DKM qua LR báo ngày 21 xong. Vào check LR ko có 1 cent :binhsua58::binhsua58:

Gửi ticket thì bao nhiêu % là mình được trả tiền hả bác? Em lo quá.

cứ từ từ nào. ngóng tình hình đã. gửi ticket chắc tầm vài ngày - tuần là nó rep thôi. mà tình trạng chung nên khi nào nó khắc phục được lại pay bình thường thôi

Gửi ticket thì bao nhiêu % là mình được trả tiền hả bác? Em lo quá.

sau cơn mưa trời lại sáng.
ko có gì phải lo lắng như thế bạn ơi. nó cũng thông báo rồi, bạn ráng chờ đi. gửi ticket là thêm công viêc cho nó, mọi chuyện sẽ chậm hơn nữa đó. ^^Chờ đợi là hạnh phúc.

Tại sao ko dùng perfectmoney. Giá mua PM ở xchange.vn hiện nay là >= 20900. fee của PM là 0.5%. :-?

theo như thông báo thanh toán qua LR thì phải hết ngày thứ 2 mới có $.:binhsua166:
A e nào ko thanh toán qua LR vào xác nhận được hàng chưa phát cho a e đỡ lo nào:D

mình vừa fund 0.31$ PM vào jss để xác nhận. Đợi hôm nay chia lãi xong with qua PM thử xem sao. thấy ngon phết. Giá 20900 mà fee có 0.5% :D

mình vừa fund 0.31$ PM vào jss để xác nhận. Đợi hôm nay chia lãi xong with qua PM thử xem sao. thấy ngon phết. Giá 20900 mà fee có 0.5% :D

Làm xong rồi báo anh em cái nha làm theo :binhsua162:

qua TG đọc thấy bọn nó cũng ko nhận dc tiền từ LR. có thằng rút qua STP vẫn nhận bình thường

Em iu của tớ bỏ đi vẫn chưa về Tình yêu NVT ơi :binhsua160:

chắc thứ 2 em nó mới về rồi :(. hic. chuyển qua dùng PM thử xem. với mức giá 20900 và fee chỉ có 0.5% thì so với LR cũng ngang nhau thôi. có khi còn hơn đó :D
Tính thử phát:

Rút 100$ LR - fee xong còn 92$, tiền về đến LR chịu thêm 1% fee còn 91.08$ . Bán LR giá 21000 (T.Mod BinBinQN đang thu giá này). Mình chịu fee -> nhận dc: 90.17x21000 = 1 893 570 VND

Rút 100$ PM - fee xong còn 92$, tiền về đến PM chịu thêm 0.5% fee còn 91.54$. Bán LR giá 20900 (site xchange.vn đang thu giá này). Mình chịu fee -> nhận dc: 91.08x20900 = 1 903 572 VND

:D rút PM cũng ok đấy chứ. coi là ngang ngửa với LR đi. :D nếu rút LR có vấn đề thì chuyển qua PM nhé :)

hì. LR đương nhiên là số 1 rồi. :D nhưng nó có vấn đề với LR thì chuyển sang PM :D

LR của bác về chưa?
Bác chuyển qua rút PM rồi hả?

LR chưa về mà. tình trạng chung. mình đang thử rút PM đây. Cũng ok đó :D

LR có vấn đề chỉ riêng với JSS hay là những web khác trả qua LR vậy bác?
Có bạn nói seoprint cũng bị nữa, kì quá ta?!

cái này thì mình chịu :D. thôi đợi chờ là hạnh phúc

hỏi mod trong room training nó cũng ko biết lúc nào thì xong :binhsua157:

cái seosprint là pay tự động mà bạn. nó bảo là ở trong LR hết tiền nên có thể rút về tài khoản khác. còn jss là lỗi kĩ thuật. đang chờ đợi tình hình, thé này thì mình redeposit luôn.

Mình rút Mint, tiền về sau 15', không liên quan gì đến LR đâu nhé.

You have received a payment to your account U5707908 (VietSu):

Date: 6/24/2012 4:06 AM
Batch:
From Account: U1109353 (MINT)
Amount: $30.51
Memo: Cashout #

Thank you.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics