Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
cái seosprint là pay tự động mà bạn. nó bảo là ở trong LR hết tiền nên có thể rút về tài khoản khác. còn jss là lỗi kĩ thuật. đang chờ đợi tình hình, thé này thì mình redeposit luôn.
mình nghĩ ko phải Jss đâu chắc là LR có vấn đề rồi.

các bác có biết lúc nào mới rút JSS được không vậy? sao toàn bị limite từ hôm qua tới giờ?

nghe bác tổng nói JSS đang tỏ ra nguy hiểm ..........

có vẻ như tình hình đỡ ban căng hơn, pos place nhanh hơn chút và chia lãi cũng đúng giờ.
Hôm nay vừa chia lãi được vài phút các bác nhé.

có vẻ như tình hình đỡ ban căng hơn, pos place nhanh hơn chút và chia lãi cũng đúng giờ.
Hôm nay vừa chia lãi được vài phút các bác nhé.

Post của bác nó đã báo về Email chưa vậy, mình post từ trưa vẫn chờ :)

Hôm nay vào thấy mọi thứ đều nhanh hơn hẵn, chắc là JSS đã fix được lỗi rồi, nhưng vẫn chưa dám rút. Đợi thêm ít ngày nữa cho chắc

báo cáo tình hình vẫn chua rút dupc tien,pending ngày hom nay la ngày thứ 4 :m020:

Ôi... fee 8% :(( giết người rồi :((
Mình dự đoán điều này rồi. Vì sau cái vụ JBP bị nghẹt mũi, ai cũng lo toáng lên tranh thủ mà rút, lượt rút quá nhiều buộc nó phải nâng fee chứ còn gì. Dự đoán trong một tuần tới nó sẽ nâng fee lên 10% :D

Post của bác nó đã báo về Email chưa vậy, mình post từ trưa vẫn chờ :)

Mấy ngày trước thì phải đợi tới 24h mới có mail báo về hoặc ko có mail luôn, còn tới giờ, mua từ tối qua, sáng nay đã có mail báo rồi bác à.
Rút tiền thì đợi vài ngay nữa nó fix xong LR đã, ko fix được thì chắc phải chuyển PM thôi vậy....

Mình dự đoán điều này rồi. Vì sau cái vụ JBP bị nghẹt mũi, ai cũng lo toáng lên tranh thủ mà rút, lượt rút quá nhiều buộc nó phải nâng fee chứ còn gì. Dự đoán trong một tuần tới nó sẽ nâng fee lên 10% :D

nâng để nát site à ? Fee từ 2-4% giờ lên 4-8%. lên 10% thì có mà loạn à

10% thì chết mẹ nó luôn đi JSS , ăn cướp của người ta rồi :binhsua76:

8% là hết mức rồi. lên nữa thì ai nó đầu tư.

ở đấy mà gia cát dự. nó nhiều loại tiền j thì phí sẽ giảm. khi nào nó ít thì nó sẽ tăng fee. Tình trạng limit vào buổi tối xảy ra thường xuyên hơn.

Anh em cứ bình tĩnh để xem ngày mai thế nào, mai mà vẫn vậy chắc alo so JSS quá .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week