Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
em rút lần đầu mà bị thế nài chán thật. đang kẹt tiền. @@:binhsua09:

tất cả anh êm chuẩn bi tinh thần...rút tiền qua PM...rất có thể thứ 4 này cổng LR vẫn chưa được mở nên hãy chuẩn bi rút qua PM đi là vừa :m131:

hiện tại đang ko vào được hay sao ấy :m131: chuẩn bị scam rồi

Đang tình hình dầu sôi lữa bổng :binhsua04::binhsua04::binhsua04: không nên nói vậy làm hoang mang chứ bác :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

tất cả anh êm chuẩn bi tinh thần...rút tiền qua PM...rất có thể thứ 4 này cổng LR vẫn chưa được mở nên hãy chuẩn bi rút qua PM đi là vừa :m131:

Rút PM có phải fund tiền vào mua pos rồi mới rút không?

Mình cũng mới mở 1 TK PM, không biết rút lần đầu về đây có lâu không nhỉ các pro?

Tình hình là bác nào hôm nọ được chia lãi 2 lần/ngày thì hôm nay có thể sẽ không được nhé. Của mình thì mọi ngày giờ này đã chia rồi, nhưng hôm nay không thấy.

hiện tại đang ko vào được hay sao ấy :m131: chuẩn bị scam rồi

bro này tính gom gạch xây biệt thự nhỉ:binhsua08:
mà cái acc pm tạo xong quăng xó xem ra sắp có dịp xài rồi ^^.

Bác o0NVT0o có gửi ticked cho JSS chưa vậy bác?

Bác o0NVT0o có gửi ticked cho JSS chưa vậy bác?

chưa cậu. nó có thông báo là cổng LR có vấn đề, đang fix mà. gửi ticket nó cũng pay dc đâu. tình trạng chung nên cứ đợi thôi :m020:

chưa cậu. nó có thông báo là cổng LR có vấn đề, đang fix mà. gửi ticket nó cũng pay dc đâu. tình trạng chung nên cứ đợi thôi :m020:

Bác đợi nào nó fix lỗi xong thì bác gửi ticked hả? Hay là JSS nó tự gửi tiền về cho bác?

Bác đợi nào nó fix lỗi xong thì bác gửi ticked hả? Hay là JSS nó tự gửi tiền về cho bác?

fix xong đợi 1 - 2 ngày xem tiền về ko. ko về thì ticket thôi

fix xong đợi 1 - 2 ngày xem tiền về ko. ko về thì ticket thôi

Vậy nào bác có ticket thì nhớ rủ em tic cung nha. hihi.
Mà tic, nó có trả ko đây, đó là một vấn đề bác ơi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week