Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Dear Tien,

You have received a payment to your account U9535878 (HyipPro):

Date: 7/12/2012 5:16 PM
Batch: 103013548
From Account: U8681963 (justbeenpaid)
Amount: $19.20
Memo: N/A

Thank you.

éo phải cái request sáng qua. mà là tiền hôm 22/6. oh yeah. JSS ngon vãi đã trả tiền cho mình :m120:

Last edited by a moderator:
JSS đã trả tiền nhé. Ko có chuyển quịt tiền nhé. 22/6 của mình đã về =))

nội dung supporter reply vừa nãy :

Hi.

Thank you for contacting Just Been Paid support! I have checked Liberty Reserve and see that this withdrawal was paid as requested. Following is the information
pertaining to this payment:

Date Paid: 2012-06-22
Batch#: 103013548
Account: U8681963
Amount: $19.20

Please note that, once you receive your notification from Liberty Reserve, it may take us several hours to process your request and transfer the money to your account.
Liberty sends the notifications beforehand so it can be a little confusing. :) Thanks!

tiền pay trước. reply sau =))

Mình depot sau nên tái hết. Nhiều lúc tái cả mặt luôn nhưng vẫn tái....giờ mới được 25 ngày. Định tái đầu tư 30 ngày thì bắt đầu rút :)

Mình depot sau nên tái hết. Nhiều lúc tái cả mặt luôn nhưng vẫn tái....giờ mới được 25 ngày. Định tái đầu tư 30 ngày thì bắt đầu rút :)
Mình thì rút bây giờ , lấy lại vốn rồi tái đầu tư tiếp, lúc đấy có thể nó sẽ ổn định trở lại.
Thời điểm này không dám DEP cũng không dám tái đầu tư, nếu nó sống lâu thì đầu tư muộn chút cũng không sao,nhưng lỡ như ngược lại thì mình cũng đã lấy lại vốn rồi.

Mấy ngày nay JSS có gì hot không nhỉ. Hic, đi bụi đời mấy ngày nay không về nhà, không biết cái acc mình sao rồi :(

Mình thì rút bây giờ , lấy lại vốn rồi tái đầu tư tiếp, lúc đấy có thể nó sẽ ổn định trở lại.
Thời điểm này không dám DEP cũng không dám tái đầu tư, nếu nó sống lâu thì đầu tư muộn chút cũng không sao,nhưng lỡ như ngược lại thì mình cũng đã lấy lại vốn rồi.
uh vốn mình ít nên chấp nhận vậy. Cả refback nữa giờ hơn 100pos rồi. Thực ra giai đoạn trước mình phân tích thì rủi ro cũng không cao lắm. Trong giai đoạn tới mình có linh cảm ôn về JSS, ít nhất là 1-2 tháng nữa. Ngoài ra thì chưa thể nói trước được vì còn nhiều tình huống khác :)

Ủa của mình được chia rùi nè. 4% 1 cái luôn nó có thông báo đó. acc 13xxx gì đó

sao 13x làm phát 4% à, 89xx chưa thấy màu mè gì hết vậy ta :binhsua09:

ôi mai gốt tiền đã về tay ta đúng như dự đoán................Ai lớp JSS :m121:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member