Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
đậu má thằng JSS. nào là pay 5% nào là delay . giờ túm lại cũng mới trả lãi ngày 10/7===> chậm lãi vẫn là chậm lãi :binhsua23:

+ với limit LR phải chăng đây là chiêu giữ tiền của mình nhỉ ?:binhsua27:

Mình dc chia lãi tới 12/06 rồi nhé. nó vẫn uy tín đấy chứ

uy cái éo gì mà thằng có thằng không là sao .tui 89xx đây mà mới tới ngày 10 /7 thì thử hỏi các 2x 3x chờ đến bao giờ====> chậm lãi là cái chắc ---> chiêu mới để giữ tiền của mem thêm vài ngày đây :binhsua23:

Mình dc chia lãi tới 12/06 rồi nhé. nó vẫn uy tín đấy chứ

uy cái éo gì mà thằng có thằng không là sao .tui 89xx đây mà mới tới ngày 10 /7 thì thử hỏi các 2x 3x chờ đến bao giờ====> chậm lãi là cái chắc ---> chiêu mới để giữ tiền của mem thêm vài ngày đây :binhsua23:

bác ko thấy nó chia gộp ah. acc cũ phải chịu chia chậm chứ sao. 2 triệu member đấy nhé. acc mình là 380xxx đây. tầm chiều hoặc tối nay là nó chia lãi 4% xong ngày 12.

thông báo mới từ jss
Currently, there are problems funding via SolidTrust Pay, due to their site problems. Some members are also having similar issues with Payza. The funding procedure is completed but funds are not appearing in the JSS account. We are investigating and will work to ensure that the missing fundings will be registered in the JSS accounts. Further updates on this situation will be posted here.

Substantial growth of our member base has necessitated the ongoing optimization of our JSS-Tripler Daily Earning payout system.

We are currently completing the the combined payout for Wednesday and Thursday earnings (up to 4%), and will be back on schedule with Friday's payouts. Due to high volume, the placing of purchased JSS-Tripler positions is behind by about 30 hours at this time.

Hiện nay, đang có vấn đề với việc fund tiền bằng STP, nguyên nhân là do STP. Cũng có member fund tiền bằng PZ báo đã hoàn thành nhưng ko có tiền trong balance. JSS đang kiêm tra và đảm bảo số tiền đó sẽ dc thêm vào balance

Do JSS tăng trưởng nhanh, số lượng member nhiều ~ 2 triệu nên cần phải tối ưu hóa hệ thống chia lãi hằng ngày.
JSS đang hoàn tất việc chia lãi kết hợp ngày 11 và 12/7 thành 4% để cho kịp tiến độ chia lãi ngày 13/7. Do số lượng công việc lớn nên việc khi mua position, position sẽ được active sau 30h.

P/S: Hiện tại thì acc 1050xxx đã đc chia lãi 4% rồi. dự kiến chiều hoặc tối nay acc 380xxx của mình sẽ được chia lãi 4% :)
JSS đang ổn định trở lại nha mọi người. Tiền hôm 22/6 của mình cũng đã về nên không có chuyện nó quỵt nhé :)

nó bảo thứ 6 nó chia lãi 4% và sau đó là ổn định mà k biết sao đây, chiều nay trả lãi nào :binhsua25:

nó bảo thứ 6 nó chia lãi 4% và sau đó là ổn định mà k biết sao đây, chiều nay trả lãi nào :binhsua25:

bây giờ chắc acc 9xxxxx dc chia lãi 4% rồi đó.

bây giờ chắc acc 9xxxxx dc chia lãi 4% rồi đó.

đang trong quá trình chia..............từ từ sẽ có thôi :m131:

Mấy ngày nay không vào acc, sáng nay log vào thì thấy nó đã chia lãi mấy ngày liên tục, gần 100$ luôn. Ngày mai rút một phát xem sao.

89xx đã chia 4% . may quá lời kêu gọi chửi rủa của mềnh cũng đến được tai JSS--> nó đã nhột rồi :binhsua26:

mấy pos mới nó kêu phải 30 tiếng nó mới active đó, thông báo trong jss, có đọc đi nào, hehe:binhsua25:

mấy pos mới nó kêu phải 30 tiếng nó mới active đó, thông báo trong jss, có đọc đi nào, hehe:binhsua25:

đợi hơn 40 tiếng rồi mà nó đã active cho đâu :m020: nó nói 20 thì bèo cũng 60 tiếng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week