Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Copy vội quá đã sửa ^^

Neu rua tien ap sang lr thi se peding mai mai , neu cau gui thu cho sutpost cua no bao tra lai tien vao main Acc va mua pos kiem loi thi ok ko thi quen chuyen rut dc tien di nhe

:binhsua15: thế à :( tại lần đầu rút đc, nên mới làm lần thứ 2

Ai pro tiếng anh viết giùm nội dung support với :binhsua46:

JSS bây giờ là 150% sau 90 ngày chứ ko phải 75 ngày như trước nhé...lãi ko giảm kéo dài như zeek

Mình tưởng 80 ngày chứ , cũng không để ý lắm :( Phải check lại thông tin này mới dc +___+

:binhsua15: thế à :( tại lần đầu rút đc, nên mới làm lần thứ 2

Ai pro tiếng anh viết giùm nội dung support với :binhsua46:

Pm bác korokke ấy , bác ấy có mẫu và support nhiệt tình lắm :)

JSS bây giờ là 150% sau 90 ngày chứ ko phải 75 ngày như trước nhé...lãi ko giảm kéo dài như zeek
tin đâu ra đó bạn, đừng tung tin thất bát nhá, cho cái link nguồn nào, nghe kinh quá :binhsua08:

80 ngày cũng không đúng, mới mua 16 pos mà nó ghi có 75 ngày à :binhsua10:

đợi chờ là hạnh phúc...đợi sau rs sẽ rõ...cứ chờ đi 10 ngày nữa thui :binhsua141:

Mình muốn hỏi là khi ref của mình mua pos bằng tiền lãi ( tái đầu tư) thì mình có được hưởng hoa hồng không các bạn nhỉ ?

---------- Post added at 11:48 PM ---------- Previous post was at 11:47 PM ----------

80 ngày cũng không đúng, mới mua 16 pos mà nó ghi có 75 ngày à :binhsua10:

Nó ghi 75 ngày nhưng mà các ngày thứ 7 và chủ nhật nó không tính một ngày mà nó trừ 0.75 ngày cậu ạ :)

Mình muốn hỏi là khi ref của mình mua pos bằng tiền lãi ( tái đầu tư) thì mình có được hưởng hoa hồng không các bạn nhỉ ?
bình thường, ai cũng mua pos = tiền lãi đó mà, vẫn nhận BN 10% ref F1 và 5% ref F2 nhá :binhsua07:

cho mình hỏi khi restart thì tiền trong tài khoản jss còn không hay hết nhẵn thành 0$ vậy :binhsua15:
up cho pro vào giải quyết, mới chơi chưa gặp rs bao giờ không dám chém :binhsua03:

JSS bây giờ rất dở hơi ở chỗ là lúc vào nạp tiền thì bình thường, nạp tiền xong vào lại là

và sau đó một lúc lâu mới vào được lại.
cái ni đúng nè,,,bị 2 lần rùi:binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00